[Infographic] Tóm tắt cuộc đời và sự nghiệp của Steve Jobs

TDNC
13/10/2011 17:3Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zomano
TÍCH CỰC
13 năm
liệu có bao giờ vô tinhte.vn có hình bác hiệp ngay trang nhaatsn không nhỉ ^^ đùa thôi nhá.
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Bản tóm tắt khá đầy đủ về sự nghiệp của SJ, tượng đài của giới công nghệ
iDratini
TÍCH CỰC
13 năm
Rất hay và đầy đủ....
arcwin
CAO CẤP
13 năm
Nước ngoài design đẹp nhỉ, nhìn thích quá.....SJ vình biệt.....
Thật vinh hạnh khi được sở hữu những sản phẩm do chính Steve Jobs sáng tạo ra. Mong ông yên giấc ngàn thu...
Không thấy nhắc gì tới Billgate và Microsoft :|
ducanh77
ĐẠI BÀNG
13 năm
cuộc đời của một thiên tài luôn khiến ng ta khâm phục
phohanoi
TÍCH CỰC
13 năm
có ai trả lời đựơc cho e là tại sao apple lại sản xuất ra iphone mà ko phải là applephone hay aphone ko?nhưng dù sao đi nữa thì cũng vẫn là đẳng cấp!nhớ những ngày đầu cầm ipod mà cáu!cop mấy bài hát vào mà ko biết làm j để chạy đc,ko bằng may con mp3 cua china!cop vào là chạy.nhưng bây giờ thì quả táo là đẳng cấp rồi...thật đáng khâm phục!
một bản tóm tắt chi tiết, thanks for share
Có khi vài nữa bác Hiệp lên Tivi giật cái tít: "NGày hôm nay, tinhte sẽ thiết kế lại coffee" ấy chứ :hot:
Thông tin Apple có 18 tỷ bài hát trong thư viện iTunes có vẻ không chính xác lắm (mình nghĩ chỉ là 18 triệu)
bác cứ đùa
Hic.Cuộc đời của thánh jobs thật gian truân quá hệt như thuý kiều vậy:lên voi xuống chó,lại lên voi rồi xuống chó.Kết cục vẫn hoàn mèo.Lúc chết,ko có đám tang hoàn hảo và đình đám,hàng triệu người đưa tiển mà phãi chết trong nỗi cô đơn,hiu quạnh.Hic hic.
bossf81056
ĐẠI BÀNG
13 năm
SJ là 1 nguoi dang de hoc tap
Giá như ngày xưa tìm hiểu về S.J và Apple sớm hơn 😔
Có một điều kỳ lạ là hầu hết các thông tin đều ghi rõ rằng Steve Job qua đời, "HƯỞNG THỌ 56 TUỔI". Theo em được biết, dưới 60 khi chết đều ghi tuổi là HƯỞNG DƯƠNG. Hay là tây khác ta?
vanhofas
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ý Bác này rất giống E.
Bác nào vẽ cái trái táo bác Job cầm giống cái mông quá 😔. em phản đối.
Cái ny bên gsm đăng 8 đời vương rồi giờ tt mới đăng à

Sent from my iPhone using Tinh tế
Một con người của thời đại !
Lies
TÍCH CỰC
13 năm
hồi mình cũng thuyết trình về SJ nên cũng tìm hiểu nhiều, ông quả là 1 thiên tài hiếm có

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019