Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Infographic] Tốn bao nhiêu tiền để trở thành Iron Man

sonlazio
31/7/2012 8:14Phản hồi: 262
[Infographic] Tốn bao nhiêu tiền để trở thành Iron Man

Iron Man có lẽ là một trong những siêu anh hùng được yêu mến nhất thế giới. Người ta thích Iron Man không phải vì anh ta quá mạnh, quá giỏi mà vì vẻ tửng tửng, bất cần đời. Với giá trị tài sản trong phim ước tính khoảng 8 tỷ đô la Mỹ, Iron Man không phải là người giàu nhất thế giới nhưng nó cũng đủ để trang trải cho chi phí chế tạo bộ giáp và hàng loạt siêu xe với tổng số tiền hơn 1,6 tỷ đô như bài viết này thống kê.

Nguồn: Money Marketplace
262 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vãi Tony Stark 😆)
@nvthanh1994 ước gì có một cái:p
@nvthanh1994 BAc này cóm mèn đầu chắc mới đổi a vá tà 😃))))))))))))
@tndoubleh Không đâu. Trùng hợp đó bác 😃.
@nvthanh1994 đã quá vậy 😁
@tndoubleh keke 😃.
Cho dù có đủ số tiền,mà toàn công nghệ tương lai chứ nếu đủ khả năng thì chắc mấy quốc gia như mỹ,hay nga cũng ráng lắp 1 bộ rồi.
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG
12 năm
@masterxmetal cái này mà làm được thì ko phải 1 bộ đâu bác mà em nghĩ chắc phải 1 tiểu đội là it hahahahaha
Thông tin này chắc tự nghĩ ra thôi 😁
Doanh thu phòng vé các phần cộng lại còn chưa đến 1 tỷ đô cơ mà
@nhonbeo tài sản trong phim mà bác!
@nhonbeo Ông này bị lẩn thẩn rồi. Đang tính xem xây dựng 1 bộ giáp của ironman tốn bao nhiêu thì lại lôi doanh thu phòng vé vào nói? Lại còn cả chục bác vào "Thích". Tiếng Việt đọc còn ko hiểu thật là đáng buồn.
@nhonbeo bạn nghĩ mấy cái công nghệ trong phim là thật chắc 😆 , ngây thơ quá 😃)

Mấy cái đồ trong phim mà là thật thì loạn cmnr 😃)
@ASPHALT chính xác
santale
ĐẠI BÀNG
12 năm
Còn phỏng nghiên cứu?
Sức mạnh năm trong tay kẻ có tiền. Thì ra ko chỉ ở VN như thế. Chấm hết 😆
@partybk Tiền và sức mạnh nằm trong tay kẻ có trí tuệ bạn ạ 😃 Tony Stark là một nhà khoa học 😃
@FVS Chính xác hơn là do bố giàu bạn ạ 😁. Cũng như ở VN thôi, con ông cháu cha rồi cũng đi du học và về làm quan cả thôi mà.
Mình nói vui thôi mà. Stark cũng là nhân vật giả tưởng trong phim Mỹ thôi, ở ngoài làm gì có.
bernerasu
TÍCH CỰC
12 năm
wao, toàn những cái trong mơ, làm một cái xong sản xuất đại trà để đập khựa. cỡ 10.000 quân như vậy là ok hen
@bernerasu khoảng vài trăm bộ thôi là đủ rồi.....=))
bad_child88
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bernerasu nhắm 10.000 thì chắc chỉ đạt đc chục em, còn lại bị tham ô hết rồi =))
@bernerasu 100 là đủ, đánh giá đội bạn cao quá. 😁
@denta0182 Bạn đánh giá đội bạn cũng cao quá chỉ cần 1 là đủ đập quân chủ lực :D
quên chưa liệt kê công ty vũ khí nữa của tony nữa kìa :p, mà bộ đầu tiên cũng phải tính ra chứ, giấy cũng phải có tiền mới mua dc sao lại có 0 $, ít nhất bộ đầu tiên quy ra sắt cũng dc trăm cân chưa kể súng phóng lửa, tên lửa gắn vào nữa
Saitdark
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangminhhn Bộ đầu tiên là do TS không pải bỏ tiền ra chế tạo nên chắc không tính vào =D
skyline2
TÍCH CỰC
12 năm
@quangminhhn tại cái bộ đầu tiên nó chôm của tụi trung đông ,mà đồ chôm thì =0 là đúng rồi 😁
@skyline2 bộ đầu tiên làm từ sắt vụn mà :D
bộ đầu tiên toàn hàng lượm ráp vào, chiếm của tụi khủng bố mà, k tốn xu keng nào đúng rôi, hehe. Nó tính giá trên trời k, điêu vãi
@foreverday vẫn mất quả tên lửa mà bác sao lại ko tốn đc ^^
hay thật hì hì tí bảo abramovic đầu tư cho 1 bộ chơi. thằng bạn m mấy bữa này tiêu hoang wa, toàn mua sắm lung tung
đầu tư quả này cho Hiệp sĩ đường phố để bắt cướp được đấy 😁 thấy mấy anh lâu lâu té xe hoài thấy thương wa :|
Có Iron Man 3 rồi à???
@Truong.Vi.Hao có truyện tranh mà bác 😁
huu_dat07
TÍCH CỰC
12 năm
@trongvongbankinh bạn cho mình xin link truyện được ko?
bigbug2428
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Truong.Vi.Hao ka ka, thì cứ coi như cái phim The Avengers là iron man 3 đi, ka ka
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
hok biết có ai để ý ko nhỉ 😁
dưới đít Iron Man có 2 cục pin
dùng để làm gì nhỉ :D:D
@heliosy bộ fận xả khói :D
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
@heliosy đó để chứa nước thải và chất thải thì đúng hơn, nghĩ sao đang oanh lộn với bộ giáp mà .... thì sao kịp :p
Toàn giá trên giời...cho những thứ chỉ có trên film 😁
yoyo307
ĐẠI BÀNG
12 năm
vấn đề là đó chỉ là film
chứ làm gì mà chế ra dc
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
BẠn nào làm bài Spider Men đê 😃
BẠn nào muốn làm HULK hay SUPERMAN thì rất Đơn giản chỉ cần Tìm 1 cái Quần Sì THẬT BỀN
@MikenAngelo Spider man, superman nghèo rớt mồng tơi, có mỗi bộ đồ chứ có gì đâu bạn 😁
@MikenAngelo Làm luôn cả Tôn Ngộ Không nữa, xem cái gậy như ý và cái vòng kim cô nhiêu tiền? hê hê
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kekk Thế mình mới nói Bộ đồ Spidermen với cái wần Sì Supermen hok bít giá bao nhiu keke :D
bobo19966
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái lò phản ứng hạt nhân bé tý đó có thật ko nhểy 😁
ước gì thông minh bằng tony thôi là được rồi
vip wa nhung chi mo thui
gấp 2,5 lần batman

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM