[Infographic] Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5

suwaxbow
10/9/2012 9:13Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đây mới là thứ mình mong chờ chứ k phải ip4s
pcdinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
HTC đang kiện Apple đánh cắp công nghệ của họ để sản xuất iPhone 5 hỗ trợ LTE. Thẩm phán đánh giá sơ bộ thì Apple có vi phạm thật sự. Hậu quả có thể là Apple sẽ bị cấm bán ở Mỹ và sau đó là toàn thế giới http://www.bloomberg.com/news/2012-09-06/htc-patents-challenged-by-apple-probably-valid-judge-say.html Nếu án phạt là quá nặng thì có thể iPhone 5 là bản iPhone cuối cùng mà chúng ta được nhìn thấy chăng?
@pcdinh Samsung cũng đã chuẩn bị xong hồ sơ kiện Apple về LTE rồi 😆. Kỳ này để coi Apple chống phá ra sao, lành ít dữ nhiều... Hic.
@fRenzy rồi bị xét FRAND thôi hoặc như samsung ngớ ra khi apple đã mua công nghệ này từ thằng khác 😃)
Đồn đoán thoải mái đi, chính xác hay không chưa biết. Chỉ có duy nhất 1 điều khỏi cần đồn đoán đó là giá nó về tới Vn lại cao ngất ngưởng và việc cần làm lúc này là xem trong túi của mình đã có tiền để mua hay chưa???
Hỡi các tín đồ của apple, lại 1 lần nữa các bạn lại phải tốn thóc tốn gạo rồi.Hãy xem có đáng bỏ ra vài chục chai để chứng tỏ mình sành điệu hay không các bạn nhé.
S2Hitech
ĐẠI BÀNG
12 năm
Về VN thì cứ chính hãng mà xục. Đợi VT,VN nhập về là lúc đó mua ngon. Đam mê thì vẫn là đam mê, ko có thóc củng vẫn phải xem, hồi hộp đợi nó ra đó mới là đam mê ko cứ gì ko có thóc thì xem làm gì. Đang hài lòng với em ip4. Mong ipad mini thôi 😁. Nếu có về VN 7-8tr là xúc đc:p
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Mong chờ sự thay đổi lớn
chỉ còn 1 ngày nữa thôi. Mong sao không phải là tin đồn. 😆.
Công nhận là thèm iphone 5 thật. Đợi dài cả cổ.
Ngày mai sẽ biết chính xác cái gì là đúng. ip 5 sẽ như thế nào

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Ngoại trừ việc ko biết IOS6 thế nào? Chứ những cái còn lại ko có gì là đột phá. Nếu theo như tin đồn thì thế hệ tiếp theo sẽ là Iphone 4x gì đó thôi. Chứ ko phải là iphone 5. Hy vọng là Apple ko làm mọi người thất vọng. Còn 2 ngày nữa để biết trong 1 năm qua, ngoài kiện cáo thì Apple còn làm được những gì cho Iphone?
lót dép hóng cho có tụ thôi 😁 em chán iOS rồi
http://www.appleliveblog.com/events

Các thím có thể xem Live sự kiện khủng bố 12 tháng 9 ở đây nhé 😃
Youknwwho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lõi tứ mà có kết nối 4G ?? Hơi khó vì chưa có OEM nào có chip SOC lõi tứ 4G. Nếu có thì HTC ONE X và S3 bản bắc Mĩ đã không phải dùng chip lõi đôi snapdragon S4 rồi.
Mà nên nhớ chip lõi tứ của sam là hàng tự trồng được nha, không phải hàng gia công đâu
Mơ cao không ai cấm nhưng mơ cao quá lại bị người khác bảo là fan cuồng
december24
ĐẠI BÀNG
12 năm
ip5 mà tầm dưới 15 xị thì xúc luôn
Khả năng khi ra mắt mà có đột phá tốt thì giá em nó khi mới về VN sẽ ngang bằng với P9981 của RIM =))
phat2367
ĐẠI BÀNG
12 năm
12/9 này có xem được trực tuyến không các bạn.nếu xem được cho mình cái link nhé
nhatha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc tầm 25 chai khi về VN sớm đó ;))
phucdrom
ĐẠI BÀNG
12 năm
ae cuop cua ong ba gia ma mua thui.Minh cuop cua vo😁
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu tin đồn đúng sự thật thì ko nói đến phần cứng bên trong,chỉ nói đến thiết kế thì thực sự ko có j nổi bật nếu ko nói là quá tệ.màn hình thì dài ngoằng ra.thiết kế thì lặp đi lặp lại.cuối cùng cũng chốt một câu"cũng chỉ đến thế mà thôi".

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
Apple làm cho các nem ở TT hao hơi tổn sức quá rồi
K bít thế nào đây.CHỜ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095