[Infographic] Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5

suwaxbow
10/9/2012 9:13Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nano sim về VN chắc là đắp chăn thôi
Mới góp đc 50k, ko bik bao h mới rước em nó về dinh đây

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
tuanbode
TÍCH CỰC
12 năm
Sai bét hết! Apple vừa đăng kí bản quyền mẫu thiết kế mới. Ip5 sẽ có hình chữ nhật,3 góc bo tròn,1 góc không bo tròn:p. Sẽ dài hơn 4S tầm 2cm nhưng chiều ngang hẹp hơn 1cm. Nhưng cấu hình thì vẫn thế! Bởi vì ios KHÔNG CẦN CẤU HÌNH MẠNH LÀM GÌ! Thiết kế mới quan trọng!;)
kún
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu iPhone mới đúng như những hình ảnh đăng tải tràn lan trên mạng thì bản thân mình thấy sự "kín tiếng" như bấy lâu nay của Apple dần dần đã chả còn.
dohoiah
TÍCH CỰC
12 năm
@kún Hồi ra 4s ai có ngờ😁.
Iphone của em😔
2 ngày nữa sẻ rõ,
usb trắc hỗ chợ 3.0 nhỉ 😁
đợi cuối năm giá giảm bớt mua thì ok
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
Chả có gì mới, nhàm vs thiết kế, apple hết ý tưởng và đang ngáp...
@dangphi95 chà chà, sao vừa hôm nọ bảo là "không bao giờ vào các topic iPhone/iOS ném gạch đá" kia mà? Cãi đi bạn? =))))))
Hay bạn lại sẽ bắt chước tôi nói rằng "người tiêu dùng muốn nói lên ý kiến của mình", rồi tôi sẽ lại buồn cười chết mất =))). Thằng cuồng Nokia này không cho người khác nhận xét về Nokia khi No quay clip lừa đảo, nhưng lại tự cho mình cái quyền vào topic tin đồn iP để xỏ xiên. =))
tamluu77
TÍCH CỰC
12 năm
!!! WAIT AND SEE !!!
sao con s3 chả thấy tin đồn gì nhỉ.mà iphone như lửa thế này.đủ thấy kể cả sam fan cũng 1 phần thừa nhận sam ăn cắp
đi cướp thôi chờ có iphone 5 ra mà xúc 🆒
Loạn xì ngầu
cứ cái gì liên quan đến iphone 5 là sốt xình xịch, nhất là cận kề ngày nó ra mắt.
Dùng nano sim thì chắc về VN vất vả đây.
không googlemaps ah
Không thích apple tại vì apple chơi dơ
chỉ đợi Ipad mini
ko google map , ko youtube , nano sim , màn 4" , 800$ , thiết kế cũ (kéo dài còn xấu hơn cũ ) THỂU NĂNG VÁC TIỀN ĐI MUA AH ???
lionkingxll
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngminhman123 trẻ trâu
@ngminhman123 và rất nhiều người thiểu năng có thu nhập cao hơn bạn đấy. Tự nhận thông minh mà tiền kiếm ra, đóng góp cho xã hội ko bằng đám thiểu năng BẠN KHÔNG THẤY NHỤC NHỤC NHỤC NHỤC À?
😁 The new iPhone 4S ! hị hị

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019