[Infographic] Tổng hợp các tin đồn xung quanh chiếc iPhone 6 sắp tới

BaroTo
27/7/2014 11:22Phản hồi: 130
[Infographic] Tổng hợp các tin đồn xung quanh chiếc iPhone 6 sắp tới

Hiện nay đang có rất nhiều tin đồn xung quanh chiếc iPhone 6 sắp tới. Có một câu hỏi là liệu những điều đó có xuất hiện thật sự trong chiếc iPhone mới nhất sắp ra mắt này. Trang Nowhereelse.fr đã làm một cuộc tổng hợp về các dự đoán và đưa ra tỉ lệ phần trăm theo khả năng sẽ xuất hiện cho từng bộ phận của iPhone 6. Dường như mọi người đều đồng ý một điều chiếc iPhone sắp tới sẽ có màn hình 4,7 inch. Nhiều người thì tin rằng Apple sẽ trang bị công nghệ NFC cho máy hay máy sẽ mỏng như iPod Touch. Tuy nhiên đây cũng chỉ là những dự đoán và mọi thứ sẽ từ từ rõ ràng hơn sau vài tháng tới.

Hãy theo dõi Infographic dưới đây để xem thử chiếc iPhone 6 sẽ trông như thế nào trong mắt các fan đang ngày ngóng đêm mong.

Nguồn: nowhereelse.fr
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hầu hết những thứ flag ship android đã có từ lâu
@noobnhat Thế h bác đang ôm e nào?
@canhcutnamphi Đặt ở trái táo bổ đôi dưới thắt lưng bác ak 😃)
@nguyenvu.707 Quan trọng là cái gì tốt hơn còn cái nào có trước chỉ là 1 phần. Giờ thêm vào tính năng theo yêu cầu người dùng mà cũng có antifan vào nói, chẳng hiểu được.
To thì to mà chỉ mong nó gọn là được, màn hình to thêm rồi máy to thêm xài không tiện cho lắm.
viettracy
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenvu.707 hi vọng xài lâu nó ko lag giật như android, dù cấu hình khủng
đang chờ ngày em nó ra. đang để dành tiền mua 1 em.
.
.
4S
bài viết đẹp nhỉ
Có vẻ việc mỏng hơn , chip mạnh hơn , màn hình lớn hơn là chắc chắn rồi
Vẫn ngóng lắm. Nhưng hài lòng với 5s
Ghét sự chờ đợi.
duytran79
TÍCH CỰC
10 năm
đang dùng ip2,ipad e,vẫn thấy đẹp và hao hao giống nhau về hình dáng😁
có khi nào ip6 lại quay về thiết kế ip2 kiểu bo tròn góc cạnh ko?:p
@duytran79 bạn còn giữ ip2 luôn à, lâu lắm chưa thấy ai dùng.
Yêu apple-yêu iphone,mong một màn hình lớn!với anđroid thì sony vẫn thần thánh.Thề,ko ưa samsung

Sent from my C6903 using Tinhte.vn mobile app
@ngaythu6-lamuor thì kệ bạn chứ ai nói bạn xạo đâu mà thề thốt 😆 cứ yêu sony đi ha! 😃)
Dù ai chê đi nữa thif cũng đáng để chờ đợi. 😃
CloudNine
TÍCH CỰC
10 năm
hình để góc trực diện sẽ dễ nhìn hơn kiểu xéo xéo này
chỉ mong quá em nó không quá cao,để đổi từ 5s lên.....chứ nếu mà giá vượt ngưỡng 20 chai.
.
.
.
.
.
.
.
thì em xác định gom tiền xúc bằng được con 1 Dslr...về chơi để thỏa niềm đam mê nhiếp ảnh
@thumbe1 1 cái là trải nghiệm công nghệ,1 cái là đam mê nghệ thuật....
Đam mê về nghệ thuật nó bất tận lắm
@icantfeel Khi iP được phân phối chính thức tại VN thì nó có bao giờ trên 20tr đâu.
@icantfeel Đó. Ý mình nói là trải nghiệm công nghệ trả giá 1 còn đam mê nghệ thuật (photographer) trả 5
ngsangmt
TÍCH CỰC
10 năm
@duytran79 50d được hong mình để lại cho nè, gom thóc làm em iphọt 6 này mới được!
- Thân máy: cannon 50D
- Len: kit 18-55, fix 50-1.8 (fullbox), tamron 17-50 2.8 vc (fullbox bảo hành đến 2/2015), sigma 70-300
- Grip for 50d
- pin: 1 for, 1 zin
- ba lô túi sách....
- Flash nissin Di466 MII (fullbox - Bảo hành tháng 5/2015))
Tất cả cho ra đi vì iphọt 6.
và 1 tin đồn nữa là GIÁ KHOẢNG TRÊN 850 USD 😁
cuối cùng qua bàn tay nhào nặn của thương gia Việt, em nó sẽ lên đời sánh ngang với 1 em Wave 110 RS phanh đĩa vành đúc :p
@manhmanh989 Ko ai bắt bạn mua ip, ủng hộ bạn mua zenphone. Sản phẩm thường thì phân rõ từng phân khúc, có tiền và ko có tiền nhiều đều có thể mua smp. Tuy nhiên tiền nào của ấy và khác biệt nó cũng thể hiện ở cái giá đó

Sent from my mobile using Tinhte.vn mobile app
@manhmanh989 Bác xài thử cùng lúc cả 2 con zenfone và iphone để biết sự khác biệt của chúng nhé.

Nếu xài xong bác vẫn thấy chất lượng như nhau ko gì khác thì cho tui xin phép được lạy bác 3 lạy nhé...thánh phán ^^ ai cũng nghĩ như Bác thì Táo cạp đất mà ăn từ 7 năm trước ùi Thánh ạh ^^
@loile1609 làm được và làm tốt nó khác nhau. câu trước đá câu sau. dốt nát
@manhmanh989 Bác cũng biết làm được và làm tốt là khác nhau. Vậy sao bác còn so sánh chúng nó (zenfone và iphone) với nhau? So sánh khập khiễng vậy mà bác cũng so sánh được ^^ vậy mà bác còn nói tui dốt nát ^^ ôi thánh phán của năm...
Cái logo sáng lên thì đẹp ! :3
Ôi ! 😃
Trông mà thèm thế, em ráng gom tiền chuẩn bị đu đeo đây 😁

Gõ xong và gửi đi tức thì từ vỉa hè Tinh Tế !
Thèm quá. Như trong hình thì còn gì bằng
Vậy là cái phiên bản 5.5 inches dẹp luôn hả ad? Chỉ mong cái này thôi :rolleyes:
Tiền có sẳn thì làm quái gì phải chờ. Có thì múc thôi.
Còn riêng em thì ko dám mơ đâu ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019