Inotia 4: Assassin of Berkel v1.0.3 [ RPG hấp dẫn ko thể bỏ qua][ Phần 4 đã có trên Android ]

huynhtong
6/6/2012 8:51Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

blackninjaa
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa chơi mà đã lo hack :|

Gửi từ ST18i của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
không ai chơi game này à!
Lotu$
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon đã có bản 4
Lotu$
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon đã có bản 4
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Đã hack dc stat points 😁 out ra vào lại vẫn không bị thay đổi.
lv4 dc 9 stat cộng vẫn không thay đổi.
Ảnh đây
@vjpden33 Cái này có bạn share bản mod hôm qua rồi :D

Mà bạn có game nào mà apk nó hack sẵn kiểu này với zenonia không nhỉ, mấy game Zenonia chơi mãi rồi :D
@vjpden33 hack thế nào vậy bác.phần 4 nhìn có vẻ đen tối quá nhỉ.k tươi sáng như phần 3.mới chơi lên lv 9 hôm qua vào lại mất luôn nhân vật.nản quá thôi
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình có post bản mod rồi đó,khỏi mắc công hack.Các game mà có mod sẵn thì cũng nhiều mà,đa phần là mod shop online mua không tốn tiền.
Còn cái Inotia 4 này nó đóng shop online rồi nên chưa mod được

Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk 2
@thegame17 bạn còn game nào hack kiểu apk sẵn này post lên luôn đi, mình mới thấy có avenda, zenonia thôi
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Bản mod đâu thế bác.Ngồi nghịch cheat cũng mất công.

Bác nào biết lỗi này không mình đăng nhập rồi mà vẫn không vào được shop.
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vjpden33 Mình onl bằng đt nên lười kiếm lại quá 😁
Nhưng bạn cứ bấm tên mình rồi chọn xem chủ đề mình tạo là có à,bản mod đó do mình post hôm qua nên cũng dễ kiếm thôi.
Cái shop bị lỗi là do tụi com2us nó đóng rồi,khi nào ra mắt chính thức bản tiếng Anh trên Play Store nó mới mở lại thì phải.

Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk 2
Có bản hack nào vào phát đến tướng cuối đập phát chết luôn, đồ đạc có sẵn tha hồ tùy chỉnh ko bạn? Thế chơi mới khoái đỡ tốn thời gian mấy cách hack trên thừa quá😃
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ehem09 Có bạn,kiếm chỗ nào cao cao leo lên nhảy xuống là gặp tướng cuối trong game liền,đập phát nó chết luôn là xong game :p
mấy bạn ai chơi bản PLUS của bạn nào post ở trang 1 cho mình hỏi làm cách nào lấy 100 gems vậy 😔 mình bật wifi rồi vào shop mà không được
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sweetlove1990 Shop đang bị tạm đóng cửa rồi bạn.Chịu khó chờ nó ra mắt chính thức trên Play Store đi là nó mở lại à.
@thegame17 cám ơn bạn nhiều 😃 à mà bạn file save nó chưa trong mục nào ko ? chơi bản free lv gần 35 rồi với lại có 2 thằng đệ gần max skill bỏ uổng quá 😔 muốn copy file save qua bản plus để mai mốt có gì lấy 100 gem nữa
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
File save nó nằm ở thư mục data/data/com.com2us.inotia4.normal.paidfull.tstore.kr.android.common/[cái thư mục mà tên dài ngoằng dưới thư mục cache]
Bạn dùng root explorer hay phần mềm nào mà xem từ thư mục root là đều được hết.Tên file phụ thuộc vào vị trí save của bạn,ví dụ slot 1 là save0.dat
Bạn thử xem sao ha 😁
mình tìm thấy cái mục com.com2us.inotia4.normal.paidfull.tstore.kr.android.common rồi nhưng vào thì chỉ có cái folder sound 😕 chả biết nó giấu file save ở đâu mà kiếm nát mấy cái thư mục cũng chả thấy
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn lưu ý là cái mình nó là nằm trong system chứ không phải trong sdcard đâu đó nha 😁
Game này chơi cũng đơn giản, ban đầu luyện con warrios cho nhanh, tới lúc mạnh rồi thì kiếm 2 em Priest có buff máu mà đánh cho khỏe, chơi free nên đừng xài ngọc lung tung, chơi lên hẳn lv 100 rồi dùng ngọc, đập được cái áo lên 2k def, kiếm được bùa tăng thêm ai dè bị rớt lại def 751. haizzz nản luôn
@thegame17 bạn down ở đâu chỉ mình với. Mình thì không cần hack, chịu khó train đồ lên def > 2000 cho 3 nhân vật là đánh qua khỏe rồi, chịu khó để giành gem từ đầu, không ép gì cả, mua cái áo giáp cuối, đập hết def vào thì có khả năng lên 3000 def, boss đánh không sợ chết ngộp ^^
Chờ Diablo III ra từ lâu lắm rồi, giờ ra lại thấy giá tiền chịu không nổi, đành chờ Diablo Offline rồi chơi ^^
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kid_banders Mình download link ở topic này mà,chơi bình thường có bị gì đâu bạn.
Mình chơi Ranger,2 thằng đi theo là Warrior với Assassin,con Ranger với Assassin thì mình chơi theo hướng evasion cao chứ không tập trung vào def,vào boss đánh chỉ có miss thôi,lâu lâu mới trúng được 1 phát,rất khó chết,còn thằng Warrior thì chơi theo máu cao,def trâu với cho nó dùng skill tăng Aggro để boss tập trung đánh nó chứ không đánh mình và con Assassin.
Nói chung chơi khá nhàn,hiếm khi chết trừ khi dính crit liên tục thôi 😁
tony7250i
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kid_banders đúng là không cần hack thật ^^ chọn team phù hợp và mua máu đầy đủ thì ko thể chết dc, trừ khi gặp boss nó đánh dame quá mạnh thì chết thôi. Mà bác nói đi tới đó là đứng thì nản thật =.=! Vì cũng sắp mon men lên 10x rồi =))
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tony7250i Đứng đâu mà đứng,mình chơi qua khúc đó rồi nè :|
out game vào lại bình thường ( vẫn còn save. rs máy vào lại mất save ) chơi 1 xíu save báo lỗi " fail save " có ai bị ko ?
@anhiuem90 em cũng bị vậy =.=
@anhiuem90
ai có bản plus mà k mod k ??? trên mạng toàn mod
bây giờ ko vào game dc luôn. kinh chưa. hay phải có 3G hoặc wifi mới vào dc ?
tony7250i
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình chơi có cần wifi hay 3G đâu bạn, máy mình S2 chiến bình thường.
luongphuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
restar lại máy mất save >"< chẳng hỉu tại sao aaaaaa .... chẳng lẽ mỗi lần restar máy lại phải back up lại data sao ???
em yeu games nay nhat
tony7250i
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế thì yên tâm chiến =)) cái vụ set tím 105 bác chụp hình hd ae hack đi =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019