Inotia 4: Assassin of Berkel v1.0.3 [ RPG hấp dẫn ko thể bỏ qua][ Phần 4 đã có trên Android ]

huynhtong
6/6/2012 8:51Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai biết code của Warlock set 105 k ? em tìm đc hết code cho các class còn mỗi Warlock tìm mãi k ra
N4m_n0oJ3
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình search game gủadian tren play store mà ko thấy nhỉ ???
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
@N4m_n0oJ3 Nó bị del cùng game cih rồi.

Chơi trò này mãi mới lên trên mặt đất xong tịt luôn 😆 chẳng biết làm gì để đi tiếp loanh quanh dưới đất lại lên mãi @@
N4m_n0oJ3
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy ai biết cách hack stat hoặc hack set 105 bằng guardian ko ???

Mình xài gamecih ko đc...mở lên là bị chặn...
Mình đang chơi bản down trên playstore về...
@N4m_n0oJ3 Mấy bạn vô đây coi nha:
http://www.tinhte.vn/threads/1403086/

MÌNH CÓ BẢN MOD MUA KHÔNG MẤT TIỀN, UNLIMIT STATS, SKILL
Mấy bạn vô đây coi nha:
http://www.tinhte.vn/threads/1403086/

MÌNH CÓ BẢN MOD MUA KHÔNG MẤT TIỀN, UNLIMIT STATS, SKILL
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn k vào dc shop onl nhỉ
Cho mình hỏi chút.Mình chơi đến đoạn ziet cái kon sói màu đỏ òi trả nhiệm vụ cho cục đá ah.Map Mine underground đó.Mình ko tài nào nói chuyện đc w cục đá đó hết.Ai zup mình với,thax all
@bocon.xauxi Bác giết kon sói xong quay về hầm trả nv rùi ra nói chuyện vs hòn đá là đc mà

Gửi từ GT-I9003 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@yeulamchicdt Ko co nc đc .Đứg gần cái hòn đá đó òi bấm nút để trả nv mà ko có chút phản ứng ji cả.Mình thử đứg ở mọi vị trí để nc mà vẫn ko đc 😔
Chán mấy bác quá, chơi game mà cứ hack mất vui, như mình nè >…< dùng game killer mà hack 😆 point, skill gì ra tuốt :d chơi đc mấy màn chán bỏ :d

Gửi từ GT-I9003 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
bahamut3000
ĐẠI BÀNG
12 năm
hà hà, sài bản mod 1.0.3 hack đủ thứ rồi sau đó sài data backup rồi down bản mới nhất 1.0.7 trên market, rồi load lại data backup, chơi ngon lành, đỡ tốn công cày bừa =p~
@bahamut3000 Mình restore chả đc.Bản mod 1.0.3 hình như bị ji đấy,chơi tới đoạn đi mí cái hag tìm ký ức cái nó ko cho chơi nũa.Nó cứ hiện lên dòg chữ has stopped òi văg ra lun.Đag ức chế bũa h 😔
bahamut3000
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình làm bt` mà, bạn thử lại xem, cài bản mod 1.0.3 ở post 1 xong cài bản 1.0.7 ở market, rồi vào chơi ở mod 1.0.3 hack đủ thứ lên, đăng nhập come2Us vào setting -> data backup -> save, rồi qua bản 1.0.7 đăng nhập seting -> load, là xong
Ua?Bag nj mod roi ah?Mjnh tải bảg plus nên ko restore lại đc.Cái bảg of chủ topic post là đc mod rồi phải ko bạ?
bahamut3000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sài cái data backup có sẵn trong game để backup save mà, chứ ko có sài titanium backup đâu, và setting mà backup rồi chuyển qua bản 1.0.7 chơi
Minh lam dc roi,thax ban
bahamut3000
ĐẠI BÀNG
12 năm
à mà nếu đang ở 1.0.7 mà save lại rồi data backup qua mod 1.0.3 thì nó sẽ bị error(03), còn nếu ko save ở 1.0.7 thì không sao hết vẫn chuyển qua chuyển lại giữa 2 bản bình thường. Nên cân nhắc cho kỹ trước khi quyết định save game ở bản 1.0.7 vì sẽ ko chuyển qua 1.0.3 được nữa.
Ko sao,trc khi chuyen qua 1.0.7 minh da dung Titanbackup backup lai 1.0.3 roi.Ko lo phai choi lai
bahamut3000
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko phải chơi lại, mà chỉ chơi đc trên 1.0.7 nếu đã save game trong 1.0.7, chuyển data qua 1.0.3 sẽ không chơi đc vì báo lỗi error(03). còn chưa save thì vẫn chuyển qua chuyển lại bt`.

mình toàn backup thủ công sài root explorer vào data/data/com.inotia.... copy cục đó qua chỗ khác, chắc ăn hơn là backup = titanium.
bác huynhtong cho e xin game fifa12 offline dc ko ạ ?? có sẵn data nha bác, e đang xài sony xperia neo v, tks bác nhiều
Mình chơi đến lv 34 đến chỗ maps. có con quái màu xanh xấu xi đi theo mình.mình đi hết sạch cái maps đấy rồi mà ko qua dc,con 1 nv ở ngay đầu ko lam dc,ai biết chỉ mình với .thanks a
Lúc trước chơi inotia 3 trên ios là kết em này nhất luôn. Chơi thể loại này hay hơn cả Zenonia 4 5. Nhưng sao chơi bản Inotia 4 này trên Sky 830 thì đồ họa chán thế nhỉ. Cảnh game với nhân vật thì mờ tịt, còn mấy cái như shop với mấy đoạn đối thoại thì nét căng. Nhìn thế nản luôn :mad:
bạn cho mình hỏi sao inotia 4 mình cài bản PLUS sao ko vào shop đc bạn nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019