Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Instagram vượt mốc 100 triệu thành viên sử dụng mỗi tháng

Blaze1st
26/2/2013 21:41Phản hồi: 23
Instagram vượt mốc 100 triệu thành viên sử dụng mỗi tháng
Screen Shot 2013-02-27 at 4.40.54 AM.png

Hôm nay, trên blog của công ty, Instagram chính thức công bố hãng đã vượt mốc 100 triệu thành viên sử dụng ứng dụng Instagram mỗi tháng. Vào giữa tháng 1 năm nay, Instagram cho biết họ đã có 90 triệu người dùng/tháng, điều này đồng nghĩa với việc đã có khoảng hơn 10 triệu thành viên mới chỉ trong vòng hơn một tháng. Bên cạnh đó, theo thống kê thì con số 100 triệu của Instagram bằng 1/10 số lượng thành viên mỗi tháng của công ty mẹ là Facebook, và 1/2 so với mạng xã hội Twitter. Tất cả những số liệu trên đã cho thấy chỉ mới sau 2 năm rưỡi thành lập, Instagram đang ngày càng vươn lên mạnh mẽ, và nhiều người dự đoán với sự hợp tác chặt chẽ cùng Facebook, số thành viên của dịch vụ chia sẻ hình ảnh đa nền tảng này sẽ còn tiếp tục tăng nhanh trong thời gian tới.

Nguồn: Instagram
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

long_101176
ĐẠI BÀNG
11 năm
woa con số khủng , mình sẻ tải Instagram về sài thôi lâu nay bjt nhưng ko sài cái này , mình sài app Facebook mặc định để chia sẻ ảnh
ctn100
CAO CẤP
11 năm
Ko biết có ai giống mình ko, thấy mọi người bàn tán về nó nhiều quá, nên cũng tải về mà ko biết nó...có gì hay nữa 😔

vohphuong
TÍCH CỰC
11 năm
chưa từng có í định chia sẻ ảnh lol
Mình thấy ứng dụng này nhảm nhí, chủ ý cho ai thích show hàng hoặc cho máy bác si tình ngắm ảnh người trong mộng
@ngoctuan22_10 Bạn lên xem coi người ta làm gì trên đó rồi phán, phán như thần thánh phương nào . Ứng dụng nhảm nhí mà bán được 1 tỷ $ tức gần 21000 tỷ đồng,ưngs dụng nhảm nhí mà bán được vậy mình cũng phục sát đất.
Hic... Một ngày xấu trời nào đó... Hay lão Ceo bị vợ chửi phán một câu tớ sẽ bán tất tần tật hình ânh tớ đang quản lí.. Thì sướng nhé
@phaikodo phải không đó.....:p
tjenkute
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng xxx 😁 (xài xong xóa )
ngthanhngan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hỏi ngu tí là ảnh sau khi chỉnh sửa thì ko lưu lên mạng mà lưư lại trong máy dc ko?
n_hnam0711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngthanhngan Tự lưu và up lên.
n_hnam0711
ĐẠI BÀNG
11 năm
Fb khác íntargram chỗ nào v ???
Thấy cũng có gì hay đâu ta, chỉ là vài ba hiệu ứng ảnh mặc định thôi, chứ có cắt ghép gì đc đâu. Thấy chả có tác dụng gì...
Kacey
TÍCH CỰC
11 năm
Dùng hiệu ứng của nó cũng đẹp mà 😁
mình cũng nằm trong số này. lý do duy nhất mình dùng nó là nó đơn giản. hiệu ứng đẹp.không mất nhiều thời gian chỉnh sữa😃
Ko dùng instagram 😁
instagram & fb không chỉ chơi nhưng nó là phương tiện kết nối với hầu hết cousin của mình bên Mỹ với cả gia đình mình bên này!! 😁
mới cài hôm trước, ToT
Mình cảm thấy instagram càng ngày càng chậm :-(
RollRoyces
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chả thấy có gì hay ho ở cái ứng dụng này cả, chỉ được cái pr nhiều.
lehn85
TÍCH CỰC
11 năm
Phát triển ghê nhỉ. Nhưng mình thì không thích dùng cái này. Có nhiều ứng dụng khác cho phép chụp và làm hiệu ứng hay hơn thế nhiều và nhất là không bị cố định tấm ảnh hình vuông như instagram này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019