Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Intel Ultrabook sẽ được sản xuất đại trà vào tháng 9

Duy Luân
27/7/2011 23:55Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khổ rồi lại có thêm sản phẩm để trả góp........hic hic

xuanducvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kết em này... Asus trâu bò... Nhưng k biết giá cả bao nhiêu...
khongtinhte
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dưới 1000$ đó bác ợ :giggle:
lauxanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
đa số dân anti-fan trên đây ( đa số thôi nhé) đéo bik sống cái đéo gì mà đéo bik tôn trọng đồ cua người khác, sài lậu + cr*ck riết rồi ăn vô máu rồi .Thằng ra sao có kiểu dán giống thằng trước, thích thì kiện vi phạm chứ đéo gì lại phải nhịn, quyền lợi của người ta mà. . Thích sống chung với nhau cùng phát triển ah, thế còn gọi mẹ gì là thương trường.
Bạn ăn nói lý luận làm mình mém phun nước vào cái màn hình....

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

Phiền bác nói hết ý cho chúng em hiểu với.. LOL
cạnh tranh voi mac la ok................................
Con cáo và chùm nho, bọn anti-ifan và Apple! Hơuuuuu! Tội nghiệp
power1
TÍCH CỰC
13 năm
Hồi đầu mình cũng cho là thế nhưng nói chung Mac và Win có thị trường riêng. iPad là vua nhưng MTB khác vẫn theo sau hướng tới. Nên con Asus này nếu đẹp và ổn định vẫn là nét khác biệt của thị trường Win đấy chứ

---------- Post added at 11:47 PM ---------- Previous post was at 11:46 PM ----------

Chắc ông này quen hưởng sái chả tự làm bao giờ nên ko thấy tức anh ách bác ợ 😁
romero
TÍCH CỰC
13 năm

Mac Air ai dùng mà chẳng cài win, coi như là chạy tốt cả win + mac, còn máy này thì chạy win ngon chứ mac cùi lắm. Nói chung chỉ cạnh tranh được nếu giá tầm 15tr . Với mình chênh 5tr thì vẫn mua MBA vì đẹp, thương hiệu, đỡ rớt giá, chạy macOS, nhìn là biết, SSD (vì con kia 15tr chắc ko có SSD)...sao nhiều thế nhỉ
power1
TÍCH CỰC
13 năm
Doanh nhân vẫn mua họ cần cho nhu cầu. Apple đúng là rất đẹp nhưng ko phải hãng khác ko có thị trường của họ.
Mình dùng MBA ko cài win. Mình tin rất nhiều ng cũng thế, chuyên biệt
halongtm
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn qua thấy giống MBA thật,
hàng cấu hình càng cao thì càng đẹp-càng đẹp thì càng đắt.chạy theo mệt cả người,túm lại là thấy em nào ngon mà đủ sức đu theo thì bụp,khỏi lăn tăn em nó có bị kiện cáo gì không.:giggle:
Độ mỏng tùy thuộc vào các link kiện khác chủ yếu, chip nào kích thước chẳng mỏng như nhau.
đẹp dã man == . giá cũng hợp lý 😁
kinghoang02
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng đang đợi con này ra là múc àh. hy vọng đừng có bị mấy bác thương gia làm giá thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019