Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iON BatteryTimer - phần mềm quản lý pin (Symbian 3rd, 5rd)

Trung Dt
23/8/2009 15:17Phản hồi: 19
iON BatteryTimer - phần mềm quản lý pin (Symbian 3rd, 5rd)
Để người dùng chủ động hơn trong việc sử dụng điện thoại Symbian, hãy Capree Mobile vừa cho ra đời phần mềm iON BatteryTimer với mục đích quản lý việc sử dụng pin của điện thoại. Chương trình tương thích với các dòng máy Symbian S60 3rd, 5th

Phần mềm có giá 10 USD, dung lượng 98 KB, tải bản dùng thử 10 ngày tại http://www.mediafire.com/download.php?uzfltmqld2d

Tính năng chính:

• Cung cấp cho người sử dụng một số thông tin về:
    • Thời gian còn lại của pin đang hoạt động
    • Dự kiến thời gian tương lai của pin sẽ bị hủy bỏ (không đảm bảo thời lượng sử dụng)
    • Thời lượng pin trung bình còn lại, mức độ lâu dài...
    • Đếm số lần sạc
  • Hỗ trợ hiển thị phầm trăm pin ngoài màn hình
  • Hiển thị ở chế độ chờ (Power Standby) với biểu tượng lớn
Các mục của phần mềm gồm

• Remaining: thời gian còn lại của pin (được tính bằng thời gian ngày, giờ, phút, phần trăm)
  • Discharge: thời gian sạc cuối
  • Average life: thời gian dùng pin
  • Cycles recorder: ghi lại số lần sạc
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tekpal
TÍCH CỰC
15 năm
Hiện đang sử dụng soft này. Mua bản quyền chứ chưa có bản Full. Đang test thử :p Nhưng mà thời gian nó đưa ra ko chuẩn cho lắm thì phải 😔
Pác nào có thuốc chưa vậy ? Thankssssss
hix! k có hàng free ah các pác? :p
ldnvinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái này lúc chuẩn lúc không.Nhiều lúc làm mình tưởng nhầm.Nhg nói chung cũng rất hữu ích!Thankssss
hjx go ra cạ lạ co dc ko nhj........?
hơi tốn pin tí
hic
............................
cái này có VH rồi mà các bạn
Máy em sạc đầy 100% , chưa dùng tí nào 2 phút sau mở khóa bàn phím nó báo còn 82% 😁

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

Bác nào chưa có thuốc thì dùng bản Full ở đây nhé
http://www.4shared.com/file/mrDrZVU6/iON_Battery_Timer_v103Unsigned.html?err=no-sess
bác nào đã tải về chưa mà không biết cái này có cần thiết phải hack phone không nhỉ
😁 thì bác down cài thử đi, phần mềm có cờ rờ hầu như là unsigned đấy. nên ko hack thì fải sign bác nhé.
ban oi minh down ve roi. nhung may bao fai co licen key. ban cho minh xin duoc ko
phần mềm này các bác fải dùng từ 15-20 ngày, trải wa 3-5 lần sạc nó mới chính xác đc. Mình có bản full này, các bạn lấy mà dùng nhé: (Yêu cầu: Máy hackphone rồi)
Capree.iON.BatteryTimer.v1.04.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.FuLL-FoXPDA.zip
cái này bấm vài lần vào option/reset thì dung lương pin báo tăng và thời gian sử dũng cũng tăng. tóm lại cái này báo láo
thông thường tớ nhớ ko nhấm bác bấm reset nó nhảy về 3ngày thì fải. Tốt nhất reset 1 lần đầu sau đó dùng thôi. Bác fải sạc ít nhất 5lần nó mới tương đối chuẩn theo cách bác dùng máy. vì cái này mang tính chất thống kê thôi bác àh, tức là bình thường bác dùng pin như nào thì nó báo tgian bác dùng cạn sạch pin lần trước, vd bác chơi game nó tụt xuống nhiều thì cũng mất cả ngày nó mới báo đúng lại đc.
mình reset 5 lần nó báo dùng được gần 20 ngày. vãi lúa không
hehe, sao bác reset ghê thế, tớ cài vào reset có 1 lần thôi, xong rồi xài hết pin sạc nó tự thống kê lại cho đúng, chắc nó thấy bác reset hoài tưởng bác muốn dùng lâu nên cho 20 ngày luôn đấy :yellowcarded:
Phai sac 3-4 lan may ra moi chinh xac may bac ak
cái này mình test thử, cài % pin lên màn hình chờ e71 sạc 3,4 lần nó báo pin trụ đc 18h 😁 trong khi cục pin đã cũ của mình dùng đc 1 ngày rưỡi
để qua đêm mất 30% là ít @@ và máy luôn trong tình trạng âm ấm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019