iOS 4 - Theme "nhẹ" lên ngôi

LIENHUONG
1/10/2010 1:16Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế này vậy, bạn down về - chuột phải Extract Here ra 1 thư mục thì chép cả thư mục đó vào :p

Bạn vào SBSetting - More/SBSetting option/Status bar free mem để on 😃
Cái phần trăm của pin làm thế nào ạ?
Thì cũng SBSettings đó bạn SBSetting - More/System option/Numberic Battery 😃
-> Máy lên FW 4 (3G sau khi JB hoặc 3GS/4) thì trong Settings/General/Usage có sẵn Percentage Battery luôn :p
theme đẹp lắm nè mod ơi
Bạn ơi sao mình cài vô máy nó hiện icon giống bạn nhưng ko co chữ gì hết.icon ko ah.mog bạn chỉ giúp
Bác check mỗi theme đó thôi, nếu check 1 theme đó thì vào xem coi có file info.plist không thì xoá đi.
cathero
ĐẠI BÀNG
14 năm
theme nhẹ nhàng mà đẹp lắm thank bạn nhiều ... còn nữa thì post lên cho mình học hỏi với nha bạn
Còn 1 số cái bạn qua đây tùy ko nhẹ bằng song cũng đẹp :p
http://www.tinhte.vn/theme-hinh-nen-nhac-chuong-153/scarface-theme-game-trang-8-a-384814/
Lienhuong cho mình hỏi tại sao mình down themes về rùi, cài vô luôn.. khi chọn themes thì lại thiếu icon tùm lum là sao không hiểu.Mấy bữa nay không có cái themes nào cài vô mà có đủ icon hết...
Mong chị giúp mình...Máy mình ipod touch gen 3 os 4.1
Thì theme nhẹ mà, chỉ có 1 số icon mặc định thôi - nhất là iPod có cái icon Music bạn phải kiếm icon nào rồi tự đổi tên 😃
risusu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình đã làm được rùi. Thanks. Icon đẹp quá
giúp mình với, mình tải cái theme dulce về rồi làm theo hướng dẩn chép vào iphone nhưng sau khi res IP nó vẩn chỉ hiện theme củ thôi...ko thấy gì mới cả

Uploaded with ImageShack.us
Những theme này có dùng được cho ipod touch gen 3 8G fw 4.1 ko nhỉ?
Bạn xem thư mục sau khi giải nén có nằm trong 1 thư mục con nào ko giúp mình 😃

Được bạn à :p
mình tải file nén về, bung ra cái folder tên dulce.theme, trong thư mục này gồm có các thư mục con như art, icon...và file PNG...theo như bạn nói ở trên thì mình chỉ cần chép cả folder dulce.theme vào private/var/stash/themexxx...rồi vào winterboard chọn tên theme đó rối ấn home để nó res thiết lập theme, mình làm y chan nhưng chẳng có gì thay đổi cả...mình xai IP 3G IOS 4.0...
Lạ nhỉ? Bạn và Settings/WinterBoard xem mục SummerBoard chọn On chưa xem 😃
Làm được rồi, dùng add theme trong ip pc suite để add theme vào nó mới nhận chứ chép theo đường dẩn thì nó ko nhận...Zz..thanks lienhuong...
Mình chỉ dùng mỗi ifunbox chép suốt ko à :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019