iOS 5.1 Beta 2 cho phép xóa ảnh riêng lẻ trong Photo Stream của iCloud

Thảo luận trong '[iOS] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Duy Luân, 13/12/11. Trả lời: 92, Xem: 13255.

1. ducdl2

ducdl2 Thành viên

Vào trang này tải:http://imzdl.com/

2. tungpr1234

tungpr1234 Thành viên

đã up lên 5.1 beta 2 , đang test vụ pin cho ip4 xem sao :)

3. langthanhhung

langthanhhung Thành viên

Con ipad 2 của em sau khi update lên 5.1 mới bị vậy. :(. Nhưng cho đi máy bay xong là lại bình thường, chả biết sao. Chắc bản này bị lỗi.

4. nhimconboyz

nhimconboyz Thành viên

làm cách nào để add dc udid vậy mấy a?

5. nhimconboy

nhimconboy Thành viên

đã add dc udid và đã lên ios 5.1 beta 2...
    Test : pin xài ok hơn... wifi và 3g bắt mạnh hơn... nhưng vẫn chưa active dc facetime bằng sdt ( e xài mobi )

6. theanh1501

theanh1501 Dự bị

Mình thấy bản beta 2 này pin được cải thiện đáng kể. Sóng thì đang kiểm tra
    Các chứac năng khác chưa có gì độc đáo

7. marsnguyen163

marsnguyen163 Thành viên

5.1 ko FaceTime đc hả bạn? Đang xài 5.0.1, chắc khỏi lên luôn quá.

8. inconsolable1910

inconsolable1910 Thành viên

không có gì đâu, bây giờ bạn ra cửa hàng hệ thống nhà mạng của bạn nói làm lại sim là được, sim mới giờ là sim bảng mạch nhỏ, cái mạch kim loại nhỏ hơn 1 tí so với trước đây.

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 06:16 PM ----------

mình dùng bản của Úc, cũng đang ở 5.0.1, chưa bao giờ bị hiện tượng mất sóng, chỉ có khi thỉnh thoảng 1-2 vạch thôi. mình dùng sim cắt bảng mạch nhỏ. cái hiện tượng bị lỗi sóng không hiểu là vì lý do gì mà máy bị máy không.

trung76 thích nội dung này.
  9. dinhtung_115

dinhtung_115 Thành viên

mình có update lên 5.1 beta2 để vọc chưa các bác? em đang dùng 4s chạy beta 1 nhưng mà đang bị lỗi sóng không ổn định trập trờn. Hic đang muốn up lên 5.1 beta 2 xem có fix đc lỗi sóng sánh không chứ thế này bực mình quá.:banghead:

10. Andykool1810

Andykool1810 Thành viên

Cách bác bảo đấy chỉ là tắt Kho Ảnh trong phần cài đặt của thiết bị thì ảnh trên thiết bị sẽ bị xóa nhưng khi bật lại thì nó lại down từ iCloud về ... Bao giờ mới lên 5.1 để xóa được vĩnh viễn mấy cái ảnh vớ vẩn đây huhuhu ...

11. Mr.comando

Mr.comando Thành viên

12. cuongsk

cuongsk Thành viên

Làm cách nào lên đc ios 5.1 beta 2

13. llong

llong Thành viên

em đã update lên 5.1 nhưng sao vẫn ko thấy nút xoá ảnh trong photo stream nhỉ ? iphone 4s