Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iOS 5 trên iPhone 3Gs chạy chậm kinh khủng

deterjohn
14/10/2011 5:11Phản hồi: 42
Ai mà chưa upgrade thì khuyên 1 câu là đừng nên upgrade. Muốn về 4.3.5 cũng không còn được nữa. Hối hận quá. Khác gì iPhone 3G ngày trước đâu. Apple thâm quá....! 😢
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nodoor
ĐẠI BÀNG
12 năm
chạy nhanh bình thường mà bạn ơi
restore lại lần nữa đi ;))
cucpintieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc bạn làm lỗi rồi.3Gs của mình lên iOS5 chạy mượt mà.Không hề có dấu hiệu chậm nào rõ rệt so với iOS4
Hình như post lộn Box rồi đó bạn...lên IOS 5 chỉ có nhanh hơn và mượt hơn thôi chứ chưa nghe ai nói chậm hơn bao giờ cả,bạn là người đầu tiên đó.hãy restore lại lần nữa xem sao.nếu bạn có lưu SHSH của bản nào thì về bản đó thôi,trừ khi bạnkhong biết cách về hoặc chưa lưu SHSH thì mới về khong đc thôi
mình không lưu bản SHSH mới chán. Không quay về được. Mặc dù đã restore lại lần nữa nhưng tình hình vẫn không khả quan hơn là mấy. Đành phải chia tay Facebook, Google Plus và mấy em liên quan đến Notification. cho mấy em ấy nghỉ chạy nhanh hơn và có thể nói tương đương với bản 4.3.5 và cũng đỡ hao pin hơn nữa.
cua minh van chay muot ma , Pin lau het
Bác này nhầm Box mà còn kêu kinh thế, tiên thông báo là 3GS chạy IOS5 vô tư nhé - nhanh và mượt chứ không như bác nói đâu, hoặc máy bác có vấn đề hoặc bị xung đột app nào đó.
KevinXXX
TÍCH CỰC
12 năm
COi chừng cái điện thoại của bạn hư rồi đó, mình làm 1 cây 3Gs lock 16gb lên, JB rồi cài đủ thứ mà vẫn chạy ầm ầm có sao đâu
Cau thu restore fimeware la xem ki lai nha. Chu iOS 5 chay ok lam ;)
Mình ko dùng 3GS nữa nhưng mình nghĩ nó cũng ko đến mức chậm quá như 3G lên ios4 đâu bác chủ à...
iducga
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chạy nhanh, mượt, có chậm tí nào đâu nhỉ.
Chủ thớt khuyên linh tinh.
Lên iOS 5 mà vọc cho thích chứ.
3GS Lock thì rétore cư custome hả các bạn ? Mình đang ở 4.2.1 phân vân có nên lên ko đây?
ductkd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lên custom đi bạn à, chạy phà phà.
căn cứ vô bb bạn à
nếu 6.15
choảng gốc luôn
tieubao8904
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em cũng 3gs Lock nè! Lên ngon lành, Pin lâu hơn. Máy dùng mượt mà chưa thấy lỗi lầm gì hết. Bạn xem lại thế nào nhé........
K0 những nhanh tốt mà còn ổn hơn cả 4.x

Mình lock 6.15
3GS worl chạy ko có tí nào gọi là chậm cả 😆

máy bạn đểu rồi :p
songadu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhưng nghe nói 3gs chạy ios5 khong có cydia, tức khong cài được soft khác phải không ?
minh cung dang dung 5.0 thay nan qua
hiphopboy
TÍCH CỰC
12 năm
Dùng trên 3gs quá tuyệt vời ! Chẳng thấy chậm tý nào luôn ;))

Sent From My Wonderland

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019