HỎI ĐÁP? ios 6.1.4 đã jailbreak được chưa? jailbreak có mất bảo hành của hãng không?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi luantuong89, 29/7/13.

1. luantuong89

luantuong89 Thành viên

máy mình đang dùng bản 6.1.4 k biết đã jailbreak đc chưa. nếu chưa đc bây giờ mình restore về bản 6.1.3 và jailbreak. sau khi làm xong liệu máy có mất bảo hành 1 đổi 1 hàng chính hãng
    :
    ThanhLongThuVan thích nội dung này.
  2. titavientiane

titavientiane Thành viên

Người ta không biết mới hỏi mà bạn, bây giờ bạn ko biết 1 điều gì đó rồi chạy lên đây hỏi và cũng nhận đc câu trả lời như thế thì sao?
    dunghoinhieu, Tèo bánh bèoluantuong89 thích nội dung này.
  3. Tshanon

Tshanon Thành viên

Bỏ chút t.g tìm hiểu đi a ạ :|
    luantuong89 thích nội dung này.
  4. bibinguyen

bibinguyen Thành viên

Không JB được, không hạ xuống được, JB thì mất bảo hành nhưng khi đi bảo hành thì cứ restore lại là được.
    dunghoinhieu, Tèo bánh bèoluantuong89 thích nội dung này.
  5. Abc_hd

Abc_hd Thành viên

Đong ý là k biết thì hỏi, nhưng trc khi hỏi hãy tìm hiểu.
    Mình trc khi hỏi cái gì thì cũng suy nghĩ, tìm hiểu chán chê. Đã biết jailbreak, biết rs mà ko biết đến apple ko cho hạ fw thì cũng khó hiểu
    Tshanon thích nội dung này.
  6. luantuong89

luantuong89 Thành viên

k biết thì mới hỏi. mà biết nhưng k muốn trả lời thì thôi X ra. ai cần ông trả lời kiểu này đâu. thế lập ra mục hỏi đáp làm gi? cứ thích nguy hiểm
  7. game^^

game^^ Thành viên

mình nghĩ người nguy hiểm là bạn đấy, chỉ cần lên google gõ 1 tí là biết 6.1.4 ko jb dc rồi, 1 ngày trên trang tinh tế cũng có vài người hỏi về vụ này, chịu khó bỏ 1 phút ra xem vài trang là thấy. Hay bạn chỉ là người há miệng chờ xung rụng? nhìn cách hỏi của bạn thì chắc bạn cũng ko biết làm sao để jb nữa chứ đừng nói thắc mắc là hỏi. còn muốn biết làm sao để jb thì topic đó đã được tick trên đầu trang ko cần phải hỏi đâu bạn ah. Bạn bớt nguy hiểm cho mọi người nhờ
    manhlongdtTshanon thích nội dung này.
  8. bean33

bean33 Thành viên

lập ra mục hỏi đáp để vấn đáp những tình huống xảy ra trong quá trình sử dụng hoặc tham khảo ý kiến về 1 vấn đề mà trên thông tin đại chúng rất ít người biết. câu hỏi của bạn tìm trên GG thì đa số cái GOoooooogle đều ra là chưa. nên là trước khi hỏi hãy tìm hiểu trước, không có câu trả lời xứng đáng hẵng lên đây hỏi, tránh những câu hỏi thừa tốn băng thông :v

Sent from my iPhone 5 El-Dorado
  9. Thang_eu

Thang_eu Thành viên

Bây giờ nhiều câu hỏi chẳng đâu vào đâu toàn những câu mà nhiều lúc biết nhưng lại cứ hỏi hoặc ko biết nhưng lại ko chịu tìm
    trong khi đó bỏ thời gian làm topic rồi chờ người khác vào trả lời,với bằng đó thời gian tìm đc khối câu trả lời rồi
  10. BeCrazy01

BeCrazy01 Thành viên

Bác đến trái đất này với mục đích gì vậy :V
  11. kuarangme

kuarangme Thành viên

Cải nhau riết lạc đề luôn