iOS 6 cho iphone 2g/3g

nkt2000
1/10/2011 13:41Phản hồi: 4.571
4.571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cac bac giup em voi!doan nay em chua hieu?? set 0755 the nao ah 😔 em bi cham hieu "iOS5LockInfo.sh thì chép vào \var\mobile ( set 0755 cho file này )"
@jayb1610 Theo e hiểu và đã làm là set quyền cho nó chạy, kiểu như bác set chmod 755 langpack.sh để chạy cái xóa ngôn ngữ ấy, bác cứ vào cái chương trình Terminal có sẵn trong FW whited00r ấy mà set
em cam on bac! de em thu xem the nao :-s
cảm ơn bạn nhé . nhưng mà sao mình down bản mới nhất từ whited00r về dùng rất tốt tuy chỉ có 1 thắc mắc là vào appstore thì nó lại hiện thành cái store của whited00r vậy bạn @@
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@longct5 vào safari trên iphone chọn bookmark - official appstore.
Em c
E cần tìm phần mềm viettyping chưa *** cơ để gõ tiếng Việt kiểu telex như OS4 ấy, bác nào có thì cho e xin nhé, trên cydia có nhưng là bản thuốc rồi
@truongsan bạn thử xài cái ikeyex ý. nếu quen thì gõ nhah hơn telex nhìu 😁 cái viettyping trước mìh cũng cài thử nhưng nó rắc rối wa" gỡ oy` =]]
Em vẫn đang rất cần cái viettyping chưa cra... có bác nào còn không ạ ???
Cái này dùng được cho IP 2G bản lock không vậy? restore xong nó có tự động unlock cho mình luôn không? down rồi mà không dám thử 😔
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@khoidu K đc đâu bạn ơi , mình up chơi thui 😁 iPhone 2g giờ cuì thấy mồ hư thì thui lo gì , cái gì xài đc thì mới up chứ . iphone tui tháo panh nát ruì nè mà còn chưa sợ huống gì firmware.
@nkt2000 Cài liều luôn thì được rồi... mà giờ cài cái yahoo hay skype không được. Không biết có cách nào cài mấy cái app đòi IOS4 trở lên cho Iphone 2g được không vậy?
Tự nhiên lượm được cái IP 2g nên vọc tí. 😃
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@khoidu chữ ký tui có link topic game cho 3.1.3 đó
làm sao để máy chạy nhanh hơn vậy e ip2g world đã bỏ các game nặng rồi vẫn thấy hơi dựt hiz......
@gunzz nhah hơn là nhanh về cái j` hả bạn. bạn có thể xài cái ispeed vs cái virtual để tăng ram trang đầu tiên ý :p còn về hiệu ứng thì có thể cài cái speed intensifier. bắn zù zù lunz =))
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@gunzz bạn làm như trang đầu tui hướng dẫn là mạnh hết sức rùi , muốn mạnh nữa thì lên 3gs xại
vậy blackd00r vs Whited00r thì cái nào tốt hơn vậy các bác e thấy wd thì cập nhật thường xuyên còn bd thì lâu lâu mới có..... có bác nào có 4.2.1 mod của wd cho it2g ko cho e xin vs?
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@gunzz whited00r is the best .
bác nkt e thấy hackactive của wd cũng dc mà ko có lỗi youtube vậy theo bác thì mình nên cài SAM hay vẫn xài hackactive? e đang xài 2g
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@gunzz active sam thì pin trâu hơn , push đc , tuỳe bạn thụi
vuminhanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bản imessage cho 3g chưa bác chủ thớt, có cho em với. thanks
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@vuminhanh chưa đâu bị thằng cha Matt cho leo cây rụi
naultran
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các cao thủ cho mình hỏi: có thể vào safe mode bằng Terminal được không ạ ???
nhan1431
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn cho mình hỏi 1 xíu. máy mình là 3g8g lock. nếu mình cài bản 4.4.1 mod từ 4.2.1 ở trang đầu. rồi sau đó mình tự jebreak bằng redsnow dc ko?
hay bản đó chỉ nhất thiết phải 3g world mới dùng dc
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@nhan1431 Ðc bạn , jailbreak = resn0w bản này nghe nói up lên đc tới 4.3.3 , với có game center đấy .
nhan1431
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn cho mình hỏi, mình vào terminal gõ lệnh su, sau đó yêu cầu nhập pass, mình gõ alpine thì ko dc.ko thể gõ dc chữ alpine như hướng dẫn.hĩ
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@nhan1431 Cứ Nhập bình thường , nhập pass nó k hiện chữ ra đâu.
các pro ơi cho hỏi cách tinh chỉnh hệ thống blackd00r với,mình đang dùng 5.01 muốn remove languages với configurator với 😔(
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@tung.tungtang Bên blackdoor k có file xoá ngôn ngữ vs configurator đâu , muốn thì copy vô . Mà Blackdoor cuì hơn WD.
cydia cua e bi ap len 1.1.6 co sao ko a????
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@gunzz Vụ này mới nghe , chưa gặp bao giờ . Mà vô đc cydia nên k sao đâu .
bác úp lại cái sara đi. lỡ đáp đâu mất tiu oy` (=.=")! mún cài lại nghịch tý cho vui ak" =))
nhan1431
ĐẠI BÀNG
12 năm
mà bản 4.4.1 đó xài mượt như 3.1.3 ko bạn? có hao pin lắm ko? mình dùng rénow có bị nâng baseband ko?mình bb 5.12
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@nhan1431 Nâng bb nhưng mà hình như iphone 3g bi giờ đâu cần unlock nên cũng bớt sợ. Bản này là nhanh nhất của ios4.2.1 cho 3g ruì , bản này của WD chu k fai ben heaveniphone.
nhan1431
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix, có bạn nào có bản whiterdoor 4.2.1 link khác ko?link hotfile dow ko dc.dow dc 1/2 là bị ngắt ak.
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@nhan1431 Dùng Internet download manager , vào trong mục download file fw nhấp chuột fải chọn resume nha bạn , link hotfile mạng hơi yếu là bị thui , e down cũng bị vậy .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019