iOS 6 cho iphone 2g/3g

nkt2000
1/10/2011 13:41Phản hồi: 4.571
4.571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhan1431
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn cho hỏi bản 4.2.1 này có giống bản bên heaven iphone của bạn kimsungjong j ko vậy?hay bản này của whitedoor. bạn nào đã dùng rồi cho anh em ý kiến với
he. bác nkt bít cách cài thông số MMS cho mạng viettel hok. máy 3g bác ak 😁 hwa nghịch thử tý ma` hok gửi dc. toàn báo lỗi thôi 😃
nhan1431
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix. có nâng bb ak. lên bb 6.15 thì gps lệch và hao pin lắm bạn ui.
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@nhan1431 thế xài wd mod 3.1.3 cho lành bạn nhÁ.
ôi 2g mod đẹp was, tiếc là mình vừa đánh rơi thế là teo luôn cảm ứng, nếu không sống chết phải cài ái này vào
dù gì cũng thank chủ thơys đã chia sẻ bài hay thế này
eo, hết tìn không có đẻ thay màn nữa, ai có màn thì bán rẻ cho mình nhé, mình iphone2g
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@makio9x thay thì xem link này :
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2553120
mua linh kiện thì link này :
http://www.linhkieniphone.com.vn/san-pham/linh-kien-iphone/man-hinh-iphone-chinh-hang/
@nkt2000 nhưng sao màn iphone 2g mà đát wa vậy?
@nkt2000 màn ip2 đắt wa e không đủ tìn, có thể ho e cái màn nào tầm 500k thôi dc k?
kkva123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@makio9x 2g đắt là đúng rùi mà 😁
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@makio9x mình k có để thay luôn nè , xài iphone ghét nhất khi thay phụ kiện , 2g còn cỡ 2chai ak mà phụ kiên cư1 như thời iphone 2g còn 5-6chai
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
l
bạn lên cydia add source : cydia.vn . rồi cài CARRIER VN là nó cài tự động lun , nhưng mà bản mod 5.1 này chưa quên nhúng mms rồi bạn àk , cài trên source cydia.vn cũng đc.
hờ hờ. tui xin cái thông số ý ma`. vừa cài dc oy`. gửi okie oy`. đang xem nhận xem có nhận dc tin MMS hok :p chắc là kiếm mỗi kiểu gõ tiếng việt của ios4 nữa là đẹp. chả cần lên ios4 làm j` nữa 😃 hehe
kkva123
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài bản này xong install sbsetting mà ko vuốt đc.Có ai bị thế ko?
@kkva123 mih` vừa mới restore và cài lại sb setting hwa xong. vẫn xài bt ma` bạn 😃 nếu bạn cài activator thì có thể nên xem ở phần Status Bar> swipe left/right xem đã đặt sbsetting chưa 😃
mình kết nhất kái sara
ai có thể lên 5.1 hoặc 5.0.1 cho 3G lock lên giúp mình với. mình ở Hà Nội. thanks trước. YM nguyenthaingoc1109 thanks lần nữa
sao mi`nh restore bao loi. hinh nhu frimware khong dung.minh xai iphone 3g lock
@ngotamtrung bạn ơi bán lại cho minh kon 3G 8GB này nhé, mình đang rất cần
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@ngotamtrung Kiểm tra xem bạn có đổi tên folder fw từ.rar thành .ipsw k .chỉ cần giải nén folder tải về , se co file fw ipsw thui.
hndluan
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai còn giữ bản 4.4.1 mod 3.1.3 cho ip 2G cho mình xin với nhé.Cám ơn nhiều
bạn nào bán iphone2G or 3G 8GB thì pm với mình, mình đang muốn mua
@makio9x mình bán rồi bạn nhé đang có 1 e 3gs quốc tế pác quất không e để cho pac.16gb màu đen.ngon lành cành phở rôt giá hữu nghị
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@huy_keolac nhiêu tiền zậy ?
@nkt2000 rẻ nhất hải phòng hjhj 4củ6.
duongzozo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@giaphong27 còn không bạn...bán bao nhiêu xem mình mua đc không 😁 có con 2g dùng edge chậm quá.
có ai thử cái newstand mới của whited00r chưa
chủ thớt ơi. cho hỏi tý. tui mún restore lên 4.2.1 ấy. lúc restore dc 5s nó cứ bay về chế độ recovery mode.. :| mặc dù đã dùng ireb đưa về DFU thành công kết hợp vs đổi cổng, reset...@@! nó vẫn báo hiệu bị ngắt 1 cái xong về recovery mode.. (=.=")! trong khi đó xài bản 3.1.3 của chủ thớt thì ngon ơ.. :| hay tại lên ios4 nó thế :S
@thanhtung1292 thanhtung ơi bạn đã restore lên 4.2.1 được chưa bạn
Bac chu thot huong dan e cai wd mod tu 4.2.1 ban nay co j moi ko ah? E vua dc con ip3g 16gb e muon thu ban nay...! Bac huong dan e vs
Sr moi ng onl bang ipod nen ko bo dau
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@gunzz game center , với thấy fw lên 4.3.3
@nkt2000 kinh lên 4.3.3 luôn đấy ah? vậy ko biết có cài dc cái multigesture ko dc nhỉ bác chủ thớt?
e co con 2g bjo xu g phong thu.hjhj pac chu thot co j phu e 1 tay nhe thanksssss
bạn ơi mình ip 2g bạn cho mình hỏi link 2g mf phải tải cả 3 flie về nối lại ak
@huy_keolac dĩ nhiên là phải nối lại oy` mới restore dc chứ 😃
uk minh vua dua ve dfu nhung dang bị gặp lỗi 1403.mà bản này chỉ cần restore la xong phải không bạn.
mình thấy hướng dẫn bước 1 bước 2 đọc cứ loằng ngoằng khó hiểu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019