Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iOS 6 cho iphone 2g/3g

nkt2000
1/10/2011 13:41Phản hồi: 4.571
4.571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái dây của tớ nó hỏng oy` nên hok lên dc 😁 hiện vẫn đang xài bản của chủ thớt. 2g thì bạn xài bản của chủ thớt là nhah nhất oy` đó :D
vậy ak.thấy a e bàn tán rum wua hn rảnh định thử làm phát hjhj
bạn dùng ireb để đưa về DFU xem con` bị dính lỗi đó hok. xong sau đó rs bih` thường. nếu hok dc thi` cm cho chủ thớt 😆
@thanhtung1292 lỗi này do trên máy tính của mình.sang máy khác rs bình thường.thanks bạn.chúc ngủ ngon pp
;)ukuk hjhj
fw này restore xog có phải unlock bang redsnow k?
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@makio9x k dùng bản unlocker thì k cần jailbreak = redsn0w
các bác con iphone 3g của e cứ cắm sạc vào là cảm ứng nhảy loạn có nên thay sạc ko ạh hay mình xứ sạc vây có bị làm sao ko?
@gunzz Sạc của bạn là xịn hay china vậy ? Nếu là china thì bạn nên thay sạc đi . Con ip4 của mình sạc ở nhà k sao , hôm trc mượn bạn cái sạc cắm ở lớp cũg bị tình trạng như vậy , hỏi nó thì biết là cục sạc fake . Nhưg nếu ngoài lỗi ý ra mà k còn hiện tg nào khác thì mình nghĩ chắc cũg k vấn đề gì , vì khi sạc thì cũng chẳg cần đến máy lắm nhỉ
e chỉ sợ xài như thế hoài đến lúc máy cảm ứng ko nhạy nữa thì chết
hum qua e cài cho con 3g của e bản unlock mà nó báo lổi 16xx các bác giúp e vs?
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@gunzz dùng ireb chửa lỗi 16xx , hoặc đưa về recovery thì khỏi xài iẻb rs 1 fát k gặp lỗi
kyoshiro244
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình rs bản unlock xong thấy cái background vẫn đen thui thế các bạn
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@kyoshiro244 rêset máy 1 lần nữa để nhận đủ apps.
kyoshiro244
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nkt2000 ok đã làm được rồi có điều sao cái lockinfo for ios3 chỉ cho trial thôi, bạn có ..... không?
pin sao ta😃
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@langtu0780 bản fw custom này whited00r xóa đa nhiệm của apple , thế vào đa nhiệm của WD nên nhẹ hơn hẳn , xóa Daemons luôn , xóa ngôn ngữ , xóa retina xài cũng ngon lành.
bonybi
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào có link Whited00r 5.1 iPhone 3G Normal, share cho mình với, mình cám ơn nhiều lắm
các bác cho em hỏi tý. Cài bản whited00r 5.1 này mà muốn thay đổi bootlogo thì làm thế nào? Có dùng được redsn0w không? Muốn đổi cái logo MU vào cho đậm nét...
bà con ơi...cái ispeedup đấy có tác dụng gì vậy 🤔
ShocksGunz
ĐẠI BÀNG
12 năm
I'm Back!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
cho em hỏi, em đang dùng ip2g 3.1.3 cài thành công whitedoor ở #1 nhưng e vẫn k down đc cái app yêu cầu ios4 ở appstore. ai hướng dẫn em với

sau khi cài whitedoor thì e k thấy cái istore của apple nữa mà là cái appstore vn vừa down qua cydia
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@inthedark12 k chạy được apps ió4 , vẫn là 3.1.3 thui bạn , vào appstore apple = cách vào safari-bookmark-oficial appstore.
@nkt2000 cảm ơn a
thời điểm này có cách nào để ip2g của e up lên ios4 k ạ? hoặc là ios 5 lun
Cho e bik cai source cua wd di e add whited00r.com/repo thi no ko co cai j het
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@gunzz sỏuce die rồi , định cài cái gì trên đó .
bn ui cho mình hỏi tí... mình nhớ bn nói cái nì dùng app của ios 3.2 đc seo mìh cài vẫn xài k đc ạ... mìh đag xài con 2g ạ... mog bn giúp dùm
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@funplay mệt cái zụ này ghê , cứ hỏi wài , 3.2 là ipad mà , iphone làm gì có 3.2 . Tại hồi lúc whited00r fake fw 3.2 nên cài đc , xài k đc ?
@nkt2000 thks a ạ... tại e k bík... hihi :p làm fiền a r ạ 😃
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@funplay 😁 tui sr bạn nha , đang bực mình vụ kia , vs cũng do tui wên xóa comment cũ :D
@nkt2000 k sao a ạ... a tốt bụg up lên mấy cái nì... tại tụi e hỏi nhìu wá mừ :"> ... nên có j mới a up lên cho bọn e tham khảo nữa nhé... thks a nhìu a 😃
Bác nào có whted00r iphone 1.1 ios 5.0 final cho 2g up lên cho em xin voi . Thank a lot. E downloads các link cua whited00r đều die hết. Mong các Bác giúp E voi huhuhuhuhuhu
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@choihiyoung link cua3 tui k down , đi down của WD link dis hết rùi .
nhc1995
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho em xin thèn imessage cho thèn 3.1.3 đi ạ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019