iOS 7: cảm nhận

Thảo luận trong '[iOS] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Leo_hn, 11/6/13. Trả lời: 23, Xem: 1709.

1. Leo_hn

Leo_hn Thành viên

iOS 7 là sự thoát xác mạnh mẽ nhất từ 7 lần nâng cấp của iOS.
    Theo mình, đáng kể nhất, thích nhất đó là: Control center; Multitasking, AirDrop, Camera.
    Tuy nhiên điểm thụt lùi đó chính là giao diện - icon - màu sắc. Quá lòe loẹt, hơi trẻ con. Trong khi giao diện icon cũ thì đã quá chất, sắc nét rồi.
    Đó chỉ là cảm nhận của em thôi ạ.

:
  2. ccn5841

ccn5841 Thành viên

Air drop chia sẻ được những gì vậy bạn?

3. KhoangLang2810

KhoangLang2810 Thành viên

Airdrop chỉ chia sẻ được giữa các thiết bị của apple hay cho tất cả các dòng máy?

4. Leo_hn

Leo_hn Thành viên

AirDrop chỉ chia sẻ truyền file giữa các thiết bị iOS với nhau thôi, theo kiểu kéo - thả cực tiện lợi, qua mạng wifi.

5. thuytinhmaster

thuytinhmaster Thành viên

Sao nó ko cho tuỳ biến chọn icon os6 hay os7 ta

6. longsky1988

longsky1988 Thành viên

Bluetooth cũng đc !

7. Leo_hn

Leo_hn Thành viên

Vay cung OK nhi. gud

8. Leo_hn

Leo_hn Thành viên

theo mình thấy thì icon mới này không đẹp, hơi hơi giống android và WP nữa. màu hơi lòe.

9. cuvietpham

cuvietpham Thành viên

Bạn nào sài 4s có thấy lắc ko z. Của mình thì bị lắc

10. newstar94

newstar94 Thành viên

Lag giật vô đối. Không vuốt lên và xuống được ở màn hình khóa. Phông chữ lỗi hơạc đè lên biểu tượng:confused:

11. Leo_hn

Leo_hn Thành viên

ui zay hả? minh tưởng vuốt lên xuống màn hình khóa được mà

12. khoenxanh

khoenxanh Thành viên

Mình thì thấy pin rất hao, nóng máy, hơi lag , nền tin nhắn và danh bạ trắng nên hơi chói mắt, thích cái màn hình lockscreen thôi

13. thanh_satria

thanh_satria Thành viên

với lại ko có thời tiết trong notifacation

14. xedieu

xedieu Thành viên

Không có post Facebook trong Noti :D

15. tạ ngọc quang

tạ ngọc quang Thành viên

chan khong can chinh

16. newstar94

newstar94 Thành viên

uhm thỉnh thoảng vuốt được, lúc được lúc không. Chơi Templerun mà hình ảnh cứ giật nhằng nhằng cả:rolleyes:. Nói chung có nhìu thiếu sót phết đấy. Thông báo k có thời tiết và up lên xong tìm mãi k thấy ứng dụng ghi âm đâu:mad:

17. alexlo1990

alexlo1990 Thành viên

Hic, thời gian sử dụng còn 5h30p mất cả tiếng sử dụng, máy nóng nữa. May là bản beta.đợi update nữa thôi.

18. thanhminh0806

thanhminh0806 Thành viên

Mình đang trải nghiệm , trước mắt thấy giao diện phẳng này có khác biệt rõ với WP: các icon nổi hẵn trên mặt màn hình, cifn hình nền thì chìm sâu xuống, có hai lớp roc rệt chứ không dẹt đét!Tuy nhiên kéo hết home screen thì không thấy màn hignh Search đâu?

19. khoenxanh

khoenxanh Thành viên

Hy vọng bản chính thức sẽ tốt hơn

20. sweethoney

sweethoney Thành viên

Đi dạo 1 vòng chỉ thấy iphone lên 7 ko thấy bác nào nói ipad lên 7 thế nào cho mình hỏc hỏi để có nên lên hay ko?ko lẻ mua quả ip5 chỉ vì ra ios7????