Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[iOS 7] Một số thủ thuật mới: Spotlight, Facetime Audio, Wish List, chặn cuộc gọi/SMS...

TDNC
12/6/2013 4:54Phản hồi: 394
394 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy cái hình trên thấy giao diện lòa loẹt quá nhỉ? iàn trc cứ phán là android lòe lệt giờ thì khen cái lòe loẹt của ios , vãi thật
@powenramp bạn cứ anti hoặc chê bai dìm hàng... thế nào cũng được. Nếu điều đó làm cho bạn vui và sướng
@thánh hoả lệnh bạn hãy nhớ câu nói ngày hôm nay nha, đừng để tớ bắt gặp nhưng cmt anti mù quáng của bạn
nhìn cái giao diện giật mình.😁
Vẫn còn hơi lag trên ip 5, nhưng cơ bản là có nhiều chức năng rất hữu ích cho ai ko có jailbreak. Chờ bản chính thức thôi 😁
Điều mình băn khoăn là ip4 xài os7 có mượt ko thôi
mrheaven
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhuyhoatronggio iphone 5 mà vẫn cònt giật giật bạn ah. thích thì lên thử rồi xuống lại 😃
ZuyZic
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhuyhoatronggio bình thường k sao nhưng nếu ra vào ứng dụng thì hởi giật. đã lên 2 cái 4s 1 cái pin dùng trâu hơn bình thường 1 cái pin từ sáng đến gần trưa hết bạn ạ
@mrheaven Ip5 mà còn giật thì chắc mình chẳng up làm gì. Dùng máy lag bực mình lắm :d
ngoluoc1212
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng có ổn không các bạn? Có lỗi gì nhiều không?
giangdtk45
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay quá,tuyệt vời. Nhưng mà tôi không có IOS 😕
Nói thật với các Bác em vừa cho lên xong, nhưng thật sự chán hẳn , em lại phải cho xuống 6.1.4.
- không Ngờ khi sử dụng lại rườm rà đến thế, trượt qua trượt lại ko mượt, thỉnh thoảng lại giật cục cho 1 phát .
- màu sắc nhìn rất nhức mắt.
gerlesion
TÍCH CỰC
11 năm
Khi nào có tay chơi gane thì nâng 1 thể.
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
Đang định up lên os7 nhưng các bác chê giật tùm lùm. Thôi ip5 cứ 6.1.2 dùng thôi
vanphumbile
ĐẠI BÀNG
11 năm
rượu cũ bình mới thôi mà có gì đâu
hn2638
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vanphumbile cmt thừa thải nhất trong tất cả cmt
kaka_nd14
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ios bây giờ cũng bị lag là sao? Thế này thì khác gì android đâu. Dung ios thíc ở chỗ nó ổn định và nhẹ nhàng mượt mà.
TranAnz
TÍCH CỰC
11 năm
@kaka_nd14 beta má ơi
k4ng
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kaka_nd14 đang là bản beta mà. sao phán nhanh thế
@kaka_nd14 beta beta beta/😃
@kaka_nd14 mới có bản dành cho dân phát triển lỗi về sài ăn c à mà còn kêu
SpyHunter
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thật tuyệt vời iOS sắp đuổi kịp Android rồi
@SpyHunter Bác đang quăng bom, hy vọng IFan chém bác ít ít
4s nâng lên hok có AirDrop nhỉ? có ai bị k?
MrSad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@wilsonle1723 Vốn dĩ AirDrop không tích hợp cho 4s mà bạn. CHỉ cho 5 và gen5 thôi
bsphucthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@wilsonle1723 Chỉ iphone 5.touch5.ipad4va mini có thôi bác. Chia buồn
Hieu.Cui
ĐẠI BÀNG
11 năm
@wilsonle1723 chỉ có ip5, ipod touch 5, ipad 4 và ipad mini thôi b ơi
@Hieu.Cui minh cũng bị đó
StormKjng
ĐẠI BÀNG
11 năm
FaceTime Audio: iPad thích điều này 😁
Nhiều cải tiến đáng giá, chờ ra bản chính thức
Mấy bố cứ gọi là làm quá bản Beta lỗi là đúng rùi k mượt mà cho lém là đúng rùi đỏi hỏi j? dành cho Developer xài thử ham hố nâng lên rùi h chê 😆.
tinhte1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
em chờ bản chính thức cho nó ngon lành hehe
goodyman
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chức năng chụp hình trong lúc quay là lúc trc trên ip5 mới có, ko biết bây giờ lên ios7 các iphone khác có ko nữa.
2 năm nay, các bạn Apple đưa mình từ thất vọng này đến thất vọng khác. Công ty được mệnh danh là sáng tạo bậc nhất thế giới đang trở thành thảm họa cho chính khách hàng trung thành của họ.
see022
CAO CẤP
11 năm
@emkobit cỡ bác phải xài dt trong phim khoa học viễn tưởng năm 2050 . mới hợp với bác . đứng núi này trông ụ đất
@emkobit Bạn thất vọng lắm k? Bạn kinh doanh apple à? Thats vọng có làm bạn bỏ ăn, bỏ ngủ k?
Xàm vãi
@emkobit Mình là fan trung thành từ hồi 3g, nhưng chẵn thấy thất vọng như bác! Iphone vẫn dễ xài cho người quen dùng
@emkobit chắc chỉ thánh này thất vọng thôi,chứ nhìn doanh số apple nó bán ra thì thử hỏi thất vọng ở đâu?công nhận là tinhte ngày càng nhiều thánh,phán như đúng rồi ấy
see022
CAO CẤP
11 năm
còn nhiều thủ thuật nữa mà ! chưa hết đâu đang rất thix lắm tiện dụng vô cùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019