iOS có Siri, Windows Phone có "Ask Ziggy"

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu' bắt đầu bởi TDNC, 3/1/12.

1. tienduong1368

tienduong1368 Thành viên

Vậy là IOS, Android, Windows phone đã có các phần mềm này. Chờ đợi phản ứng của Rim xem thế nào
    ros12810.9 thích nội dung này.
  2. avencast

avencast Thành viên

App này của MS làm cơ đấy ;))
    =)) nực cười vs mấy cmts này, ko đọc, ko xem clip cứ fán bừa :), rep mấy bác này mà thẹn mất :>)
    tsthanhhai thích nội dung này.
  3. Yeuladaukho92

Yeuladaukho92 Thành viên

hay WP phải nhiều cái nghịch mới bán chạy :D
    J_Android thích nội dung này.
  4. Zonary_9753

Zonary_9753 Thành viên

Mình thấy như thế này, khi Apple ra một cái gì đó nổi bật một tí là các hãng khác lập tức làm theo ngay, Ios có Siri thì Android cũng phải có cái này, WP phải có cái nọ, Apple thành công là nhờ họ biết sáng tạo, biết tìm ra cái mới, thậm chí phát triển những cái không ai quan tâm trở thành có ích, các HĐH khác, mình nghĩ nếu cứ tiếp tục theo sau Apple như vậy thì mộng bá vương e rằng còn xa.
    P/s: Mình không nói cái này do Apple tạo ra, nhưng Apple đã phát triển nó thành một công cụ đắc lực cho con người, và các hãng khác lập tức đi theo hướng của Apple ngay
  5. yellowcricket90

yellowcricket90 Thành viên

Giống mấy thèng thắp hương khói cho M.Jackson k nhỉ
    :stomp:
  6. avencast

avencast Thành viên

SIri do Apple sáng tạo? ;)) nực cười =)), càng ngày các troll-ers càng vào làm loạn topic
    ros12810.9, tsthanhhaikyl2511 thích nội dung này.
  7. liverpool_hai

liverpool_hai Thành viên

apple đúng là luôn tạo nên triều hướng mới, love apple
  8. duyvuong

duyvuong Thành viên

sao mỗi lần hỏi là nó văng ra ngoài=.=,chắc phải chờ bản nâng cấp thôi
  9. vuthanh23396

vuthanh23396 Thành viên

ra lệnh bằg giọg nói là thứ hết sức thừa trừ phi lái oto hay làm nhữg việc đag sử dụg đến tay:))
  10. Zonary_9753

Zonary_9753 Thành viên

Bạn à, bạn có đọc kĩ không vậy? Mình còn ghi một vế là Apple phát triển những-cái-không-ai-quan-tâm, thử hỏi nhé, trước khi Apple ra Siri, những công cụ tương tự khác có được các hãng quan tâm như bây giờ không? Nói vậy thôi, mình không phải là iFan hay gì hết, SE fan
  11. hoangba215

hoangba215 Thành viên

Chưa cày vilingo hic tại vốn tiếng Anh kém quá lúc nào có tiếng Việt nhỉ? Chắc tết công gô quá
  12. Zonary_9753

Zonary_9753 Thành viên

Like mạnh ý kiến này, quá đồng tình
  13. dhungtn

dhungtn Thành viên

Hài! Công nghệ là cả cộng đồng cùng phát triển. Apple nổi tiếng vì có chiến dịch Marketing tốt. Các hãng Android và WP phải ra phần mềm chức năng tương đương để Apple hay ifan bớt tưởng mình gì cũng nhất...
    ros12810.9, tsthanhhaiJ_Android thích nội dung này.
  14. WoodHouse

WoodHouse Thành viên

Thừa tiền thì thuê thư ký riêng, vừa ra lệnh vừa ngắm được...chứ nói chuyện với cái đt để làm gì ?
    - Alo ,alo em à, mang tiền ra quán nhậu abc trả dùm anh , anh hết tiền rồi.
    - Tôi quên mang theo tiền , phải làm sao đây ? ====> Thưa ông,ông vui lòng ra trụ ATM rút.
    tsthanhhaistill_loving_u thích nội dung này.
  15. trongvongbankinh

trongvongbankinh Thành viên

vấn đề là về tầm nhìn, apple có tầm nhìn xa hơn, nên mọi thứ họ đều đi trước vài bước, nhưng thị trưởng chỉ cần một người như họ là được
  16. tamhonxaodong

tamhonxaodong Thành viên

17. b0maydjec

b0maydjec Thành viên

Cười ai thế bạn,mình thấy chữ "táo thúi" đã thấy bạn là người thế nào rồi.chắc ngày nào bạn cũng ngồi ăn 1 gói iot đấy nhỉ.không thích một hãng nào đó thì cũng không nên miệt thị hãng đó.
  18. avencast

avencast Thành viên

bạn ko hiểu cmt của mình? mình đang nói vụ bạn bảo apple sáng tạo ra siri mà? còn cái vụ phát triển blah blah blah gì đấy, i didn't mention it in my comment? u got it rite?
    ros12810.9tsthanhhai thích nội dung này.
  19. HLG114

HLG114 Thành viên

Hỏi nó: cái rốn con gà ở đâu chắc tịt thôi. Đùa chứ bao giờ ní hiểu tiếng Việt nhỉ ?

Nokia_1200 using Tinh tế
  20. ttoan91

ttoan91 Thành viên

:) chém làm gì. có thì xài thôi chứ các fan.