HỎI ĐÁP? ip4 CDMA là gì

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi hieutroxD, 26/10/11.

1. hieutroxD

hieutroxD Thành viên

mình đag thắc mắc vì thấy nhiều người bán ip4 CDMA giá tầm 5 6tr mà mình k biết tại sao lại rẻ thế mong các pro giải đáp giùm :eek:
    :

2. new2bi

new2bi Thành viên

Đơn giản vì iphone 4 CDMA kg xài đc ở vn, mua về làm ipod thôi nên rẻ

hieutroxD thích nội dung này.
  3. cyber090

cyber090 Thành viên

Như Sfone ở vn đó bạn! về vn chỉ dùng như Ipod nhưng nếu mua đc với giá 5tr thì mình nghĩ ngon hơn Itouch đấy...:D

mr.tjepkhachieutroxD thích nội dung này.
  4. hieutroxD

hieutroxD Thành viên

thanks pro

5. minhmax

minhmax Thành viên

kòn ip 4s thì sao huh pro?

6. vic321991

vic321991 Thành viên

hình như con 4s là chạy đc cả GSM và CDMA nên chả có con nào 4s nào giá 5 đến 6 củ cả ;))

7. minhmax

minhmax Thành viên

theo mình bít thì nhà mạng nó lock hết rùi... của hãng nào thì hãng đó xài thui.... fiền cái là hàng CDMA ko có sim thì sao mà activate vào trong đc :(

8. cyber090

cyber090 Thành viên

Chuẩn! 4s có cả 2 mạng GSM và CDMA

cloud001 thích nội dung này.
  9. trinhhung_boy91

trinhhung_boy91 Thành viên

Go minh da hieu .Like

10. fop198x

fop198x Thành viên

Lượm thêm một em Gmate là giống iP4 GSM lun í, nhưng thấy giá h chưa ngon lắm!

Anyway, mình hỏi thêm là iP4s dùng đc Gmate ko anh em?

11. cuchuoi402

cuchuoi402 Thành viên

ak há....

12. he0tin

he0tin Thành viên

Vay minh co con 4s gia co 120$ cua nha mang At&t ma hinh nhu ko co khe sim thi phai . Vay ve Vn xai giong nhu Ipod dc ko ban !!

13. hieutroxD

hieutroxD Thành viên

4s chạy cả cdma lẫn gsm. con đó của bạn là iphone 4 cdma rồi ko phải 4s cdma. con đó về VN làm ipod thôi

14. he0tin

he0tin Thành viên

Thang ban minh` no noi no mua 120$ 4s ma . No chuan bi ve nuoc , nen minh dang suy nghi co nen nho no mua hay ko . So ve Vn khi cam vo May tinh no bi khoa' ime lun thi kho ak . con lam Ipod thi ngon roi

15. reimondo

reimondo Thành viên

Đơn giản CDMA nghĩa là Cạp Đất Mà Ăn =)))))))))

16. he0tin

he0tin Thành viên

Minh` so la ko tro thanh Ipod dc lun do . Vi so khi dem ve day no khoa Ime hay gi do , khi cam vo may tinh' do tro thanh cuc gach lun ko ?

17. hieutroxD

hieutroxD Thành viên

thích thì về nhà tự cạp mà ăn

donnguyen111 thích nội dung này.
  18. reimondo

reimondo Thành viên

Ko biết bạn nói thế có ý j nhưng mà hình như bạn ko có khái niệm thế nào là nói đùa đúng ko :)). Mà mình nói đùa như thế cũng ko phải là nói nhảm đâu, vì như các bạn ở trên đều nói rồi, CDMA về vn dùng làm sao dc nên bán với giá đấy là đúng rồi, ko khác cái ipod là mấy. Ko dùng dc thì đúng là cạp đất mà ăn còn j :))

19. kuwowngfby

kuwowngfby Thành viên

Tội nghiệp bạn này. Đùa 1 phát ăn tát ngay. :)

20. nhoccavali91

nhoccavali91 Thành viên

:D lắm người tính tình khùng khùng,người ta đùa cho vui vẻ mà làm như.... hềy