iPad 3 sẽ có pin mỏng, nhẹ và lâu hơn - iOS 5 gần hoàn chỉnh

Didu
7/9/2011 2:54Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vs nhu cầu của mình bgio thì e pad2 là quá đủ
Sp Q nam nua moi ra mat ma da tu suong.
kết ios5. à tiện hỏi lun! 😁 đã JB unte đc 4.3.5 chưa nhỉ mọi ng? htrc nghịch dại up lên JB tethe h hao pin ứa 😔
Tình hình là iPad2 chưa JB đc nên chơi app bản quyền cho nó lành 😃😃😃😃
K m hỏi itouch cơ
Mình nghĩ giá nó ra cũng = giá ipad 2 hiện tại thôi . Mà sao itouch gen 4 của bác có 16gb thế
"PIn mòng nhẹ và lâu hơn, màn hình Retina độ phân giải siêu cao" công nghệ Apple luôn làm cho mọi người sửng sốt. :skip:
mong cho nó có sớm ra bản ios 5 chính thức, biết đâu lúc đấy iP4 lock lại không phải dùng gevey sim nữa thì ngon.......!
đang đợi ip5 ra mua ip4 xài.
mrpopocom
ĐẠI BÀNG
13 năm
dùng ipad 2 32g đã cảm thấy sung sướng, vẫn hóng ipad 3 nhưng chắc từ từ mới đổi quá😔(
chưa đc dùng Ipad 2 mà ipad 3 đã có thông tin tràn ngập rồi:showoff:
Justin Long
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn mình nhiều ng có laptop r cũng bán đi chỉ dùng mỗi iPad+máy bàn ở nhà về cài linh tinh...Tùy nhu cầu mỗi ng thôi, giới doanh nhân và ng bận rộn thì chỉ cần thế... iPad có vẻ thay đổi ở pin mạnh hơn chứ k đề cập đến phần cứng khác mấy (màn hình phân giải cao mình nghĩ khó vì apps chưa hỗ trợ đc)
xưa giờ vẫn KHÔNG TIN vào tin đồn! Có thật rùi hãy tính! 😁
moilon5b1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy tính bàn + iPad là quá đủ 😆 laptop to quá .. Em bé em k vác đc :___:
định mua macpro 13 cho nó pro nhưng nghe nói mua 15 mới đáng 😃) 15 thì hơi đắt 😔

Sent from my iPad using Tinhte.vn
nhamthinh90
ĐẠI BÀNG
13 năm
dung 13 cho no nho? gon.dung 15......choi game thi suong thoi ma Mac choi dc may game nhu windows dau @@
moilon5b1
ĐẠI BÀNG
13 năm
13 thấy bảo kém nhiều so vs dòng 15 @@ em thấy mọi ng đều khuyên nếu mua 13 thì thà muamac air 😆

kém là kém sao. mình cũng xài 13inch mà thấy bình thường , anh m ở VN đa số xài 13inch nhiều nên phân biệt nha MAC PRO khác MACBOOK PRO khác đấy
moilon5b1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Uhm macbook pro mà. Hôm trước thấy một bài so sánh nói thế hi hi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119