iPad 3 sẽ được giới thiệu vào tuần đầu tiên của tháng 3?

Didu
10/2/2012 4:3Phản hồi: 114
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

màn hình đẹp như ip 4 là ngon.............................,,
Mới mua ipad2 vì không đợi đựoc ipad3,mà từ lúc giới thiệu đến lúc bán ra thì có thể đến quý 3 mới bán chính thức,lúc đó sẽ bán 2 mua 3 nhưng để xem giá cái đã
Ipad giới thiệu xong là bán ngay không phải chờ đâu. Đợt này lên HD là xu hướng chung. Nếu không mua làm gì.
Đoán không nhầm thì chip của Ipad3 sẽ là dual cortex-A9 32nm 1.5 Ghz hoặc thấp hơn (giống chip Exynos 4212 mà Samsung đã từng giới thiệu). Ở giai đoạn này thì gần như chắc chắn Ipad3 chưa có quad đâu, mà thực ra thì Apple cũng chưa bao giờ cố cho sản phẩm của mình có chip mạnh mẽ nhất trong thời điểm đó cả, vì điều đó là không cần thiết😃
thông tin về ipad 3 càng gần vậy chứng tỏ ngày ra mắt cũng đang đến gần rồi.
cẩn thận lại được ăn dưa bở như lần trước :mstickle:
Oxi
CAO CẤP
12 năm
Hóng thôi, gần tới ngày nóng ấy rồi! khakha..
Em cũng chỉ mơ ước thôi;
Em cố gắng mua loại khác khoảng 5t5 đến 6T
Mình nghĩ 2 năm nữa retina sẽ làm cho ip giảm tính cạnh tranh nếu cứ 3.5" :mstickle:
Còn ipad thì có khi sẽ có nhiều trò vui
Chữ ký thì đang xài gen 4 phải không,cho mình hỏi chất lượng hình chụp từ Gen 4 đẹp không?
Jup, sẽ bán khoảng 1 tuần sau giới thiệu. Đến sau 1 tháng may ra đến lượt mình.

Chỉ cần 5 chữ A P P L E đủ để đảm bảo chắc chắn về chất lượng, tiện lợi và Design. Bắt đầu nhịn ăn sáng từ giờ:cold: . Hy vọng ko có 4 nhân, dồn power vào pin.
Em thấy năm nào em cũng bị bội thực bởi những tin đồn đoán. Em chỉ mong có giây phút bình yên trước khi sản phẩm mới của apple ra mắt. Nhưng mơ ước vẫn chỉ là mơ ước.

Mấy ngày nữa chắc sẽ có nhân viên của apple để quên ipad 3 ở quán rượi đấy các bác :d
Sẽ mất nhiều thời gian nữa để Android, WinPhone,... mới có thể theo kịp Apple từ thiết kế đến ý tưởng 😃
kian244
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khả năng là giống touch 2 và touch 3
duongloi
ĐẠI BÀNG
12 năm
lại sắp được thức đêm cùng anh em tinh tế ;D
man1606
TÍCH CỰC
12 năm
Chờ giá bằng Ipad2 bây giờ hoặc cao hơn 1 chút thôi thì mới mua. Chả dại làm giàu cho các bác lái buôn😃
Giờ không tin vớ vẩn nữa. Thấy mới tin
cấu hình thằng asus 4 nhân như thế nào, thì nó phải theo như thế đó, một bằng hoặc hơn
99% em nó có màn hình Retina!. Ôi thích quá đi thôi.
ra đi cho thằng 2 giảm Xuống tý nữa cho ae mình còn có cơ hội cảm thụ chớ nhẩy :p
ios ko cần phải chạy theo android bạn à, thằng asus prime cũng chỉ ngang ngửa ipad 2 thôi, đừng so nó với ipad 3

Gửi từ Galaxy s2 t-mobile của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019