Ipad của em ko vào được facebook, các cao nhân giúp em với ạ.

nguoikhongtenso7
2/4/2011 15:42Phản hồi: 11
EM ko biết các nào vào được facebook bằng chú ipad thân yêu, em đổi dns 8.8.8.8 thì chỉ máy macbookpro vào được thôi ạ, ipad cũng đổi vậy mà ko được, các bác chỉ giúp em với ạ. em cám ơn cả nhà ạ.😔
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wall_iscol
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn dùng ifile từ cydia để chình host lại thì sẽ vào fb bình thường. Trên tinhte có bài hướng dẫn đấy bạn.
ttqminh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vao Cydia cai soft iFile vao.
Mo iFile len, vao duong dan /etc, chon file hosts, chon "text viewer" sau do edit roi save lai la xong
Đã làm như bác hướng dẫn và kết quả là vẫn cứ ì ra đó, dù mở ra đc trang log-in, nhưng log vào ko đc! Hì!
Cám ơn các cụ, nhà cháu làm được rồi ạ.
Mình cũng làm như thế sao vẫn ko dc ta
user2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ vào đc trên safari, ko vào dc bằng App đâu
bn1809
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ipad của em sau khi cài vpn freevpn.co chỉ vào dược bằng wifi không vào dc bằng 3g có ai biết ko ạ?
linhjun
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy ipad 2 nhà e chưa jabreak thì làm sao mà cài Cydia đc ạ....e thay thử sim 3g của 3 nhà mạng ko cái nào vào đc luôn ạ,các bác chỉ giúp e với
Úp lên 4.3.2 nghe nói là được đấy
còn bản 4.3.1 thì bị lỗi 3g rùi. Ipad2 mình cũng thế
linhjun
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình ko bị lỗi 3g mà là dùng 3g ko vào fb đc ý,wifi vào cũng chậm rề rề à,còn chưa JB đc nên ko dám up lung tung
Muốn vô dễ thôi. Mời bạn vô đây http://hotspotshield.com/clientless/iphone/ & làm theo hướng dẫn.
Chú ý: mỗi lần muốn vô FB, phải vô Setting -> safari -> clear cookies. Sau đó vô lại Safari, vô lại trang web trên, start lại từ đầu để lấy account username & password.

Mày mò 1 vài lần là ra. Chúc thành công.

Send from my Mobell M220 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019