iPad mini bắt đầu được sản xuất hàng loạt, Apple thuê thêm đối tác Pegatron?

babybungbu
18/9/2012 2:39Phản hồi: 249
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuankts2
TÍCH CỰC
12 năm
ipad mini mà 249 $ thì mấy em tablet 7" tha hồ mà khóc thét nhé !
@tuankts2
Chúc mơ đẹp
249 $ 1 chiếc ipad mini là quá hợp lý , về đến VN cũng hơn 300 $ , các bác chờ đến tháng 11 .12 đi cho giá tốt 😆)
Thú vị đấy! Tích hợp thêm tính năng nghe gọi nữa thì tốt.
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
úm ba la 199usd đê :">
ra khẩn trương đi chứ còn chờ gì nữa hxhx
cponline99
ĐẠI BÀNG
12 năm
ipad mini với nexus 7 3g 😁
có ai cho mình biết tablet 7" dùng vào việc gì ko? tất là chuyên môn vào việc đó và tốt hơn mọi cái khác ý. 10" thì đọc magazine rất tốt, cảm giác rất thật mà laptop hay máy bàn ko thể có đc! ngoài ra để show catalogue cho khách hàng rất tốt. còn để xem phim thì khỏi nói là lcd rồi, công việc thì laptop, game thì laptop ko có cửa với desktop! đọc sách thì dùng smartphone mh lớn nếu xoay ngang thì đã bằng với chiều dọc của sách trên định dạng pdf. tất nhiên nếu file prc như kindle thì tự do hơn nữa! vậy thì tablet 7" chuyên dùng là việc gì???
@yushikara 7 inches kích cỡ bằng 1 cuốn truyện / sách / tiểu thuyết, cân nặng chỉ bằng 1 nửa 10 inches nên dùng để đọc sách. barnes & noble / amazon chuyên bán sách cũng sx máy 7 inches đó bạn.
đã tablet cứ to như ipad đang có là chuẩn, nhỏ đọc báo mất công zoom
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
đc cái nó nhét vào túi dễ hơn ...:p

à trước có cái tin ở tinhte về việc ipad mini sẽ sử dụng màn hình mới thì phải.....
n/c là ipad 2 < ipad mini < new ipad😃
Mr.Quysanta
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu có thì cũng ráng mà mua! Đã dùng MTB thì phải là ipad mới chuẩn men!
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
ipad mini cần chắc thích hơn ipad 9,7" rồi
đến h mà vẫn it thông tin bị rò rỉ ghê ko như ip5 chắc anh côk cũng cứng hơn nhìu ồi sắp tới nhà táo chuẩn bị bội thu tiền về như rác ngoài đường😁:D
mrtulq1
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá 200usd xúc mạnh
Chờ mãi đã thấy ra đâu, nhanh nhanh nhé anh Táo, Ipad mini là Ipod touch phóng to thì em mua ngay kg suy nghĩ,
Toàn tin đồn nhảm cả thôi,các sản phẩm của Apple đã phủ kín tất cả phân khúc giá rồi,chỗ đâu mà nhét cái gọi là "iPad mini" vào? IPod touch thì gen 4 200$, gen 5 300$, iPad 2 400$ , iPad 3 500$, đó là chưa kể tới dòng hàng refurbish nữa, nếu có "iPad mini" thì định giá sao đây? K lẽ là 350$ 😁
ko biet cai mini co gia khoang bao nhieu nhi, cac bac biet chia se nha 😁
Đang đợi em đây, mua bản 3G về áp lên mặt nghe điện thoại 😁
Thôi giờ lo bán Ipad 3 đã bữa nào bọn mini này ra thì mềnh lỗ sặc máu.
drngsanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong em nó từng ngày!
ipad mini ko biết giá có mini một chút ko nhỉ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119