[Ipad Mini ] iOS 7 - Update pin,radio, Iphone app

voldemot
20/9/2013 4:21Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oxilo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mới restore lại bằng itune, asphalt 8 vẫn giật
@oxilo đúng là có giật nhưng mình thấy rất ít vẫn chấp nhận đc ho vọng mau fix 😁
Đấy. E ghét nhất là cái đoạn chụp 5 ngón tay vào ko ăn tẹo nào cả. Chậm kinh người. E tưởng mỗi cái máy của e thế thôi

Sent from my SM-N9005 using Tinhte.vn mobile app
@dana.iu thấy cái này cả mấy bác dùng ipad 4 cũng kêu chắc là do lỗi chung thôi hi vọng fix nhanh trong bản 7.0.1 😁
@voldemot E đang chờ bản vá lỗi đây bác ơi. Heei za
ipad mini khi úp lên xong camera chụp ảnh xấu vãi lìn so với bản 6.1.3
Kevil
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mọi người cho em hỏi, mọi người upgrade bằng wifi hay update bằng itune ạ, e có down bản ios7 cho ipad mini về rồi, ấn Shifft Restore hoặc shift Update trên itune mà nó toàn báo"Đã xảy ra lỗi (1667)"... là sao ạ
@Kevil
bác cứ vào itune ấn restore (hoặc update ) cho nó tự down về up bác shift restore làm gì mấy bản down trự tiếp về hay lỗi lắm tốt nhất là bác nên restore lúc đầu mình chơi OTA cũng bị lỗi
quá tệ, chậm lag, máy mình xài ios 6. từ hồi mới ra ipad mini nên lên ios 7 quả thật thất vọng quá
oxilo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thỉnh thoảng mình cũng hay xạc ipadmini bằng PC có cài I charger ko biết có hại pin hay cảm ứng gì ko?
Em thấy gõ chữ bị lỗi lung tung hết à, chữ "để" khi được khi không...
duongcongtu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi! Chỉ mình cái này với, có cách nào sửa lỗi App Store không. Nó chỉ nhận in store US à.. hic hic.. Giờ phải sao bi giờ. Mình lần đầu tiên cầm Ipad, không biết mò mẩm làm sao cả. Update lên thì bị treo, nhưng sửa được rồi. Có điều mất hết Game, Nhạc. Chỉ có hình và 1 số thứ lặc vặt khác, nhờ được backup thì hum có mất. Help me... Account Apple Store. Bây giờ mình không thể tải game hay ứng dụng.
Không lên OS 7 để còn dùng Cydia...
Không lên OS 7 để còn dùng Cydia...
1. Mình thấy lỗi trong phần mềm nghe nhạc của ipad mini. Khi đang nghe, muốn xóa một bài trong favorite list đi, thì bị lỗi (click vào tên bài muốn chơi, thì nó chạy bài ở trên cách đó 3 bài ^^'). hay khi slide to unlock ngoài màn hình thì phần mền nghe nhạc nó bị back lại một đoạn ^^'

2. Wifi thì có thể mạng nhà mình router nó đểu (hoặc firmware cũ) nên nó không nhìn ra luôn. Hai là, nhiều lúc đến một nơi, kết nối được wifi, nhưng thỉnh thoảng không tìm được wifi này. (mặc dù thiết bị khác như máy tính, điện thoại vẫn được) 😔(( bực

3. các phần mền giờ chưa tương thích hẳn nên hơi lag (Fb chậm).

Nhưng vẫn tiện và đẹp, => Tóm lại mình thích iOS7
Iem mua về đã cài ios 7 thấy máy ko được mượt như ip5, tại ram chỉ có 512 hay tại lên ios 7 vậy
V2TV2T
TÍCH CỰC
10 năm
vừa lỗi cydia 6.1.2 đành phải lên 7.0.3 thấy hơi lag, tắt hết cái hiệu ứng chuyển động rồi, giao diện nhìn cứ lem luốc xấu xấu không chuyên nghiệp như 6.x ví dụ như danh bạ, note, nhìn kiểu cũ hình quyển sách trông rất sang, pin không đến nỗi
không thả ảnh bằng cách kéo vào được nữa 😔 không biết tại sao, phải sync ảnh thì vào ipad không xóa được mấy cái ảnh đã sync :(
Chữ hiển thị khá nhỏ, nhìn không đẹp như trên ipad 3.4. Một lỗi nữa là pop-up không hiện ra khi gõ như ios 7 trên iphone. Mình cũng không thấy tùy chọn này trong settings. Có bạn nào gặp lỗi như mình không?
V2TV2T
TÍCH CỰC
10 năm
@sarsilove ipad khi gõ phím thì làm gì có pop up đâu
- e hỏi xíu, e cũng muốn up lên iOS7 nhưng mà hỏi mấy ku kĩ thuật chỗ e mua máy, họ la rầm lên là ko được up..mà e thấy mọi người nói, thấy hay quá.. chỉ tại e ko bít gì về công nghệ này nên ko dám mần, nhỡ hỏng thì xã e ko có cái theo dõi em 😁 :D
- mà em muốn coi phim online thì có phần mềm nào ko bác, hay cứ vào web mà coi thôi?? vì e thấy coi trên zing video cũng được (nhưng mà nó lại ko có cái phim e đang xem ạ), còn search trên apps thì ... 😕
- rồi lúc e phàn nàn là update ứng dụng, họ cứ nói là lỗi tại e mới kỳ..
máy ông xã đi mua nên cứ để kỹ thuật cài tè le ứng dụng nhảm nhí vào máy, bh muốn up chả up đc, xoá cũng chả xong ( vì nó cứ hiện cái tài khoản khỉ gì của ai ấy, ko phải của em)
V2TV2T
TÍCH CỰC
10 năm
Cứ lên 7 đi cài thêm appstorevn là khỏi cần jb luôn, chi tiết google nhé
ipad 2 sau khi lên 7.03 thì khi bật Data có mỗi chữ E,không thấy có nút bật 3G. Bác nào biết chỉ dùm.
xóa game đã cài kiểu j vậy các b @@ sao ấn giữ biểu tượng r nhưng k có nút X hiện ra :-ss
@star_gjrl_b0a
1 số máy bị thế thường thì nên reset để xóa hết dữ liệu cũ lên thì ;lại bình thường trở lại
Chủ thread cho em hỏi có phải lên ios7 camera của ipad mini có thêm HDR ko ạ^^
@ốc môi đỏ chuẩn rồi bác có HDR đấy cũng cải thiện đc chút đỉnh nhưng tóc độ chụp giảm đi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019