Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPad mini: Màn hình 7"9, cấu hình như iPad 2, Camera 5.0Mp

vuhai6
23/10/2012 17:42Phản hồi: 1.146
1.146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp
anhzaive
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngoài cái giá hút máu ifan thì Ko có gì nổi bật. Giá gần gấp đôi n7 :eek:

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Jake
TÍCH CỰC
11 năm
@anhzaive ghét thì nói sao cũng dc 😃 mắc hơn 70 usd mà thành gấp đôi rồi 😃 hay quá đi
Seth13389
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhzaive The Nexus 7 currently costs $199 for an 8GB model and $249 for a 16GB version

The iPad Mini, meanwhile, starts at $329 for a 16GB edition

http://blogs.computerworld.com/tablets/21206/ipad-mini-vs-nexus-7

329 gấp đôi 249 ah ông tướng ? Hay ông so giá bản 16gb với giá bản 8gb 😕
@Seth13389 bạn so giá mà sản phẩm chuẩn bị ra ấy nexus 7 32gb chỉ có 250$ mà có cả 3g còn Ipad mini 32gb có 4g thì là 599$ nha bạn, còn hơn cả gấp đôi nhé
duc0205
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá về VN tầm 7 triệu là đẹp, làm 1 em thay Kindle Fire cho vợ còn bản thân thì vẫn chờ em Surface Pro hehe
ha9191
ĐẠI BÀNG
11 năm
rưóc ipad2 về thôi, kiểu này còn đc hỗ trợ update dài dài 😆
có phải anh đã hết phép >.< buồn giống như thiếu vắng một cái gì đó gọi là bất ngờ 😃
july3rd
TÍCH CỰC
11 năm
Dc mỗi quả pin khủng. Có thể coi là khủng nhất dòng mtb 7" rồi 😔
asun2004
ĐẠI BÀNG
11 năm
i like app thì mua,ai like công nghệ và vừa money thì Ne.. và Kine...ước gì tui có money,tui sẽ mua hết,kết app và win,ko kết androi
Hí màn hình the new ipad của mình vẫn đỉnh nhất,may chưa phải thay ipad.mà giờ apple thay đổi linh tinh các loại màn hình chuẩn từ trước đến nay,không biết có phải thế là hay hơn không nhưng mình thấy nó mất đi cái độc quyền vốn có!
Một sự thật phũ phàng là Apple chưa bao giờ bán đồ rẻ cả. Cũng nhiều bác thất vọng vì vỡ mộng giá rẻ rồi.
Với khả năng này thì 1 binh đoàn Nexus 7, kindle với Nook tablet vẫn còn vẫy vùng khá khá vì cái giá. Nhưng chắc chắn là bị ảnh hưởng nhiều rồi.
Cá nhân mình thì chả thấy tiếc hay gì gì đó vì sản phẩm không còn bí mật trước khi ra mắt cả Có chăng là cách tiếp cận với sản phẩm nó khác đi thôi. Dù trước dù sau thì nó cũng như vậỵ rồi. Chẳng vì nó lộ hàng hay bí mật mà nó sẽ khác đi. Đơn giản là trước khi mua thì mình phải tìm hiểu chán chê, lên bờ xuống ruộng rồi mới mua chứ chả vì 1 chữ "WOW" mà đâm đầu vào.
Phải nói là thằng Apple này nó thâm cái khoản Ipad mini và nâng cấp Ipad 3rd lên 4rd. Đánh phủ đầu hàng loạt các em tablet vừa mới và chuẩn bị xuấ hiện.
Nói chung hôm nay Apple đánh trận này quá lớn rồi. Chờ tin đại thắng thôi.
@thanh_nhan bác nói quá đúng Apple ra đòn này hơi bị hiểm 😃
ngon rùi, về vn 6tr5 đến 7tr thì múc luôn
tdl90
TÍCH CỰC
11 năm
kết quả thiết kế nhỏ gọn , thanh thoát chứ còn lại thì cũng bình thường
Đắt như Quỷ :p
các iFan chuẩn bị đưa họng ra nào............. K biết giá này có đấu lại các chú N7 với KF k nhỉ? cứ chờ xem sao
bn1809
ĐẠI BÀNG
11 năm
màn hình cùng độ phân giải với ipad 2, nhưng do kích thước màn hình nhỏ hơn nên chắc hiển thị cũng ko đến nổi nào đâu 😃 Dù sao mình vẫn thích em Ipad mini này nhỏ, gọn, mỏng, nhẹ, và sang ... Hồi hợp chờ đến ngày 02.11 được cầm em nó tận tay xem thế nào ^^
Bất ngờ và thất vọng 😁
so với nex7 nổ hoành tráng luôn dùm hàng thăng tay luôn tưởng gì giá bản thấp nhất mắc hơn gần gắp đôi có thích ipad thi ipad 4 vậy
Chán quá chip lởm + màn hỉnh ko retina
Đẹp từng chi tiết lại đắt hàng như tôm tươi
Màn hình quá nản. Viền màn hình bé quá đố các bác cầm dc theo kiểu bt, fải ưỡn ngón cái ra mới dc. Hic.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019