Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iphone 3gs 2012

đào duy doanh
21/8/2012 14:12Phản hồi: 25
các bác cho em hỏi iphone 3gs 8g 2012 là hàng chính hãng apple hay là hàng dựng vậy?
nếu là hàng chính hãng với giá 7triệu thì có lên mua không ạ?
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apple tái sx 3gs đó bạn. Nhưng nên mua chỗ uy tín chút nha
CỐ 1 OR 2 TR NUA MUA IP 4 CHO OÁCH.
iphone 3gs jo hơi lỗi thời rùi. thêm ít tiền mua ip4 hoặc mua diện thoại khác cấu hình mạnh hơn 3gs nhìu
thanks bác nhé thế là em cố lắm rồi đó cố nữa thì thành quá cố mất
đùa vậy thôi chứ khoảng 9tr thì mình nghĩ trắc chỉ mua đc ip4 cũ thôi
hitman41
TÍCH CỰC
12 năm
giờ ip4 cũ ngon cũng tầm 8tr5 - 9tr thôi,
http://www.tinhte.vn/threads/1430370/
nếu bạn thích máy cấu hinh cao thi ko nên mua, còn nếu nhu cầu bình thường ko cân nhanh,mạnh thi cung mua dc. uu diểm thi đẹp,cảm ứng tốt. nhược điểm thì pin hơi yếu ,cấu hinh thấp, dặc biệt la giá hơi cao. nếu bạn có biết ai biết xem máy thì mua đời iphone 3gs 16 or 32 gb ,giá vừa rẻ mà dung lượng hơn nhìu nhưng hay gặp phải hang dựng thì ốm đòn. ra 9b hang lược mua cũng dc. thấy bảo uy tín. lại dc bớt 200k nếu là thành viên tinh tế. tiết kiệm được mấy triệu. chỉ ngại pin bị chai thui
mình ở hải phòng bạn ah mình đi xem ở mấy quán rồi cái thì thay vỏ cái thì khay sim không trùng imei mà giá cũng >3tr bạn ah mua về chỉ sợ dùng được mấy hôm tèo thì mát tiền oan
tommy442
TÍCH CỰC
12 năm
@đào duy doanh Mình vữa mới đổi 3gs 8g.mua cũ 3tr6. Sx năm 2011. Mình thấy máy này đc nên đổi. Giờ nếu mún đổi 3gs thì mua máy cũ cũng đc.kiếm con 2011.bỏ 7tr ra mua thi uổng. Máy mình mua vỏ còn mới. Có vét nứt 1 tí ở cắm sạc. Khay sim k trùng nơi. K bít sao. Mua về mới để ý. Nếu bạn mua máy cũ thì giờ toàn máy bun hết rồi. Phải chấp nhận thôi.
cho mình hỏi luôn nếu tầm tiền đó mua đc máy nào dùng hay hon iphone không ban?
@đào duy doanh mua dòng sky của hàn quốc tuyệt đỉnh côg nghệ,sang ngang samsunh S3
7tr kiếm ông nào qua tay IP4 lock ATT rồi thêm chút ít ta unlock cho lên world là ngon ngay :p:p:p:p:p
mình không có kinh nghiệm dùng ip mua cũ sợ mua phải hàng lởm lắm và cũng không có người quen nào bán mà mua lại bạn ah
chính hãng
con gái nên mua
Nếu bạn k rành thì bạn cứ mua 3gs 2012,dể sử dụng,mà pin của táo rất bền,k như những loại pin các hãng khác,giá có cao nhưng của apple 100% từ trong ra ngoài.Đã k rành mà mua máy cũ dễ bị lừa,theo tôi biết hàng ip3g,3gs hay ip4 cũ k đc gin 100% của apple,mong bạn sáng suốt chọn đc máy tốt.Thế giới di động cho ip3gs 2012 đều là quốc tế toàn màu đen k có màu trắng
thank bạn nhé chiều ra múc 1 em về chơi luôn , không biết là ios choi game có mượt hơn android không bạn nhỉ?
theo mình thì game ios nhìn là đã cuốn rồi còn chưa nói đến vào game 😃
theo mình thì nói về game thì androi phải gọi ios = cụ =))
minh cung hoi may bac cach kiem tra ip cu roi xem so serial la biet may sx nam bao nhieu nhung hom no minh xem 1 may co so serial la : xx4xx thi khong tin dc ip 3s sao lai sx nam 2004 dc len minh hoi do du khong mua
Ban tommy442 cho minh hoi kiem tra the nao de biet chinh xac nam sx voi? Minh dinh ra muc 1 em moi nhung thoi nghi lai roi mua may cu tiet kiem dc khoi tien ma lai con do no bi mat gia nua hihi. O cho minh co quan noi chung cung co uy tin lau roi ban 3s 8g gia 3,8tr mua gia do co chat qua khong ban?
@đào duy doanh http://www.chipmunk.nl/cgi-fast/applemodel.cgi
mình cũng đang dùng 3gs ko biết máy các bạn thế nào chứ máy mình chơi game asphalt 6 cũng thấy giật, angrybird cũng thấy giật.bình thường thì thấy cảm ứng mượt, thích dáng của nó nên mua, ít vọc nên nhu cầu thế là vừa đủ, chỉ tội pin hơi yếu vào 3g cứ tầm 1,2' -->1% nên ít vào 3g với lại vào 3g đốt tiền.
3gs mua thì cũng được nhưng giá 7tr thì mua hơi phí.nếu lựa chon dt khác thì có thể samsung galaxy ace 2 , hoặc sony xperia u .thấy cấu hình đc nhưng chua dùng qua ko biết thế nào. tốt nhất là ra mấy cửa hàng dùng thử rồi quyết định
7 triệu tích tầm 1t5 hoặc hơn 1 chút gì đó.là bạn có thể mua ip4 hàng lướt rồi.3gs thì hơi phí thật 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019