Iphone 3gs sau khi nâng cấp bị khóa, chưa lưu shsh, máy chưa unlock, optus 10.0

5/6/2013 12:56Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn copy 1 cái file redsn0w vào đường dẫn sau:
"C/ program file / common files / apple / Apple Application Support" rồi run as admin thử (win 32 bit). Win 64bit thì "C/ program file x86 / common files / apple / Apple Application Support"
@keandem1989 Đã thử nhưng vẫn báo lỗi đó.
Cái lạ là lần trước vô bình thường nhưng sao lần này nó báo lỗi như vậy ? Anh còn cách nào khác không Anh?
có phải bản custom bữa tạo chỉ được cài 1 lần không Anh?? sao thử nhưng vẫn không jealbreak được.
Bạn chạy red, bị lỗi như thế là ở lúc select FW hay là như thế nào. FWC chỉ dùng để restore thôi bạn, jb thì phải select fw gốc 6.0 nếu đang chạy fw 6x trên ip
Em đang chạy FWC trên IP như bữa trước Anh chỉ.
Trong máy đang có 6.1.2 gốc chứ chọn FW6.0 là giơ phải download về hay sao A?
Bạn jb hay restore vậy? Nếu restore thì chọn fwc, còn nếu bạn muốn jb máy thì phải tải fw gốc 6.0 về nhé
@keandem1989 Cám ơn Anh. Chúc Anh sức khoẻ và thành công.
p/s Em đã dùng Sim của AT&T vô trong và cài ultrasnow. thanks Anh
oh. hi 😃
Cả nhà giúp em với..
Em chạy lại cái iphone 3gs bằng Semi Restore giờ sài được nữa.
Báo lỗi "The SIM card that you currently have installed in this iPhone is from a carrier that is not supported under the activation policy that is currently assigned by the activation server. This is not a hardware issue with the iPhone. Please insert another SIM card from a supported carrier or request that this iPhone be unlocked by your carrier. Please contact Apple for more information." Giúp với 😔
@trantung2014 đang ở fw mấy
1.dùng redsn0w để jb + hackactive lại
2.restore lại rồi jb + hackactive
máy lỡ xóa cydia sạnh lun thì làm sao đây ạ cứu với,làm sao để cài lại giúp mình nhaz
@longnguyencuchi DFU rồi restore lại ios 6.1.6

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019