iphone 4 mới 100% giá bao nhiêu? kiểm tra thế nào

zeus89
31/3/2013 16:4Phản hồi: 81
Tình hình là mình muốn mua 1 chiếc iphone 4 16GB bản world mới 100% thì giá bao nhiêu, mình muốn mua mới 100% nên mua ở đâu ạ chỗ nào uy tín 1 chút , qua tìm hiểu trên mạng thì có phải máy mới là máy khi active thì bảo hành phải còn 12 tháng không. mong các pro giúp đỡ lần đầu định dùng iphone
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iPhone 4 mà muốn hàng mới 100% thì chỉ hy vọng ở bản 8 GB thôi. Vào VinaPhone xem thử còn hàng ko
@tgianglk Thx bạn, hì 8gbvoisws 16gb với mình không quan trọng lắm, ở ngoài hem có à bạn.
giờ mà mua mới 100% thì 100% sẽ bị dính phốt bạn nhé
lại khẩu hiệu " hàng em mới 100% nhưng máy trôi bảo hành"
@ngoclong1985 mình muốn hỏi là nếu máy mới thì phải còn bảo hành 12 tháng trên trang chủ phải không liệu có còn máy như thế. Trồi bảo hành thì có thể là không mới. mình cũng tìm hiểu qua qua mà.
dám khẳng định với bạn là ko còn trên thị trường hn này đâu nhé ,
và máy mới phải đủ 12 tháng kể từ ngày ban active
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
@phu0609 Ồ vậy ah
Long nó nói ko sai, nhưng chưa hoàn toàn đúng em nhé.
Anh bảo máy 8GB, vẫn còn nhiều hàng mới nguyên seal. Bảo hành nhà mạng 12 tháng 1 đổi 1 tại vietnam luôn.
@hieudd vâng anh nói ko sai
nhưng mà em soi ở mấy cái siêu thị thì giá nó từ 10 đến 11tr😁 cho 1 cây IP4 8gb
phu0609
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hieudd Vậy phiền anh chỉ dùm em địa chỉ đc ko ạ, em cũng muốn làm việc "khó hơn lên trời tại thời điểm này đây anh" .!
p/s: ko có ý gì đâu anh nhé.! muốn mua đc hàng chất( tâm lí của ng tiêu dùng thui anh ) 😁
@ngoclong1985 vậy mà có thằng cờ hó trong Appo gì đó nó nói hàng 4G32G còn hàng mới chưa active.chắc nó không phân biệt dc là hàng active và hàng seal.
game^^
ĐẠI BÀNG
11 năm
giờ vẫn còn nhiều người mơ tưởng mua ip4 ngoài apple store mà mới 100% nhỉ ?😆 4s còn khó chứ đừng nói 4. quên chuyện đó đi bợn 😁 khuyên thật tình đấy
@game^^ uh mình mới tìm hiểu nên ko biết lên diễn đàn hỏi mọi người bạn à. mình không biết nên dĩ nhiên mình muốn hỏi đồ mới. cảm ơn lời khuyên chân tình của bạn😃
@game^^ 4s có nhiều mà! ip4 thì no
phu0609
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khó hơn lên trời bạn nhé .!
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
Bạn mua bản 8gb thì vẫn có rất nhiều
phu0609
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hieudd Bác có dám chắc ko? E gửi bác tiền bác mua hộ e cái .! Đảm bảo bác sẽ bị cửa hàng phán là hàng " cờ hó trôi bảo hành" chứ giờ làm gì có hàng 100% chưa kích hoạt như bác chủ nói nữa.! Bác phát ngôn tự tin quá đó
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
@phu0609 Em qua anh, a dẫn e đi mua. Không đúng mới nguyên seal chưa active anh tặng e luôn 2 cái ip5 a đang dùng.
Em ăn nói hung hăng quá.
P/s : lúc a ngồi chém gió ở shop Long thì lúc ấy chả biết e ở đâu.
@hieudd 2 tay anh 2 cái IP5 cơ à :eek:
phu0609
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hieudd oài, e cũng biết anh long qua 1 vụ mua bán 4s mà anh ấy đứng ra phân xử khi người mua và ng bán có khúc mắc thui.! nếu a chỉ đc mà giá chuẩn thì ok ngay anh.! e sẽ mời anh cafe cà pháo và kèm theo 1 lời xin lỗi luôn anh.! a cho e cái sdt để e liên lạc 😃
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
A thik thì a dùng. Có sao ko e?

A chỉ em chỗ mua 9tr bản quốc tế. Ok chưa?
@hieudd anh nói đi
e cũng đang muốn mua dùm ông chú 1 cây
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
@hellomoto2508 Đơn giản là ra cửa hàng của vinaphoe
Cụ thể ở HN hôm qua a thấy 1 đống tại 5 Huỳnh thúc kháng
Mai qua chắc chắn còn. Chỗ khác a ko biết.
Vinaphone chuẩn chỉ rồi nhé.
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
http://www.bichngocmobile.com/1-7-IPhone.html
Mình thấy chỗ này nó bán iphone 4 16gb world white chưa active nè bạn ? Không biết nguồn hàng như thế nào
hôm kia vào thế giới di động thấy có bán iphone 4 8gb mới 100% còn nằm trong hộp giá: 10.480.000đ, còn ip 4s thì hơn 14 triệu, ip5 thì hơn 16 triệu
@annaphuong chuẩn đấy bạn ! mình mới mua 13 triệu kích hoạt luôn tai đó! về nhà kiểm tra lai cũng ok
@tigerboy_langtu Mình vừa bán con 4s Nhật 64gb máy lock mới 99.9 % có hơn 8tr kìa vẫn còn 1 con 16gb black máy work
@tudi08 mình đang nói word giá bao nhiêu ở việt nam! bạn bán may 16g black word bao nhiêu
@tudi08 Cháu vừa hốt được 1 em 5 lock Nhật 64Gb đẹp mỹ miều chỉ với 7,9tr VND.
hôm kia
hôm kia mình vô thế giới di động xem galaxy S4 thấy nó đề như thế bạn ah...chắc chắn 100%...
porto35
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói không còn IP4 hay 4S mới toanh là không đúng đâu nhé. Bên VN thì không biết bên Mỹ thì đầy mới toanh trong hộp từ Apple hay tất cả các hãng phone có Iphone, mới đây nhất là Tmobile.
😃 mình nghĩ là bạn lên vào vinaphone mua là chắc chắn nhất hàng ngoài bán tất cả đều là hàng trôi 😃 bạn ah
Em đang dự tính mua IPHONE 5 32G cũ ở zshop theo các bác có nên tin tưởng cửa hàng zshop không( tại em nghĩ là mua đồ cũ là máy bị mất zin. Nhưng có thật không? Nếu có nên mua không các bác) hoặc nếu không thì em mua IPHONE 5 16G mới cũng được( vì em có nhu cầu giải trí nhiều hơn như: nghe nhạc, xem phim HD, Camera.) chất lượng máy cũng như bảo hành tốt không?
Xin các bác giúp cho. Please Help me.
THANK ALL.
mua iphone 5 tớ nghĩ là bạn lên mua hàng zin . hàng chưa active 😃 như vậy sẽ bảo đảm hơn , bảo đảm về chất lượng máy cũng như chế độ bảo hành , nếu mua hàng ngoài chất lượng sản phẩm cũng khó nói lắm , 😃
mình ko ranh nên cứ hàng mới cho chắc ăn
hih
Sao mua 4s lại khó nhỉ ?? Mới active 1 e 16gb được 1 tuần này 😁 13m-cps thái hà
h thì mua 4s ko bit có hàng mới hok hả?sao tìm Iphone quá ư là khó khăn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019