Iphone 4s full box like new 99% là gì

bk.nguyenlinh
16/7/2013 5:48Phản hồi: 14
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy móc k biết ra sao chứ giá khá cao.
hàng này đã qua sử dụng.
_MyHeart_
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá đấy shock lắm.Cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng luôn ...Mua hàng 2nd thì 50 50 chả có ai đảm bảo được cho bạn cái gì cả!😃

Tinhte bây giờ chắc hết tiền hoặc lòng tham kiếm tiền nên mới cho phép để cái quảng cáo chình ình lên ngay cái index.Sợ bị anh em ném đá nên mấy ông Mod cả Admin close ngay mục comment lại...Từ cái vụ tách khu Mua Bán ra rồi lấy cái tên Nhật Tảo đã cảm thấy chán rồi. Càng ngày càng nản tinhte...
Ý bác là giá quá chát, và hàng thì chưa rõ thế nào đúng k
Nhìn chung là k nên mua nhỉ
Thế theo các bác thì với 2 loại này giá bao nhiêu là hợp lý
_MyHeart_
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đợt vừa rồi về Việt Nam ăn Tết mình có xách tay 4 em đều là iphone 4 về bán.Nếu tính giá gốc quy ra tiền VIệt thì khoảng 4t5 đến 5 triệu mỗi em vì hàng mình đều là mua lại của người dùng nên có người bán giá này giá nọ nhưng chỉ chênh giỏi lắm là 500k thôi.Hồi đấy về VN bán vẫn lãi gần 2 triệu 1 em mà trong tuần đầu đã hết luôn rồi vì máy họ dùng giữ đẹp lắm với lại máy tốt.

Mình cũng chả ngại nói ra chuyện này vì đơn giản sau này về cũng chả có ý định bán iphone 4 nữa vì chắc ko ai mua.Còn iphone4s hoặc cao hơn thì ở VN mình giờ toàn hàng dựng đẩy giá thấp quá rồi.Mình bán giá có lãi cũng chẳng lãi được nhiều nên thôi.

Chia sẻ cho anh em tham khảo tụi cửa hàng bán hàng dựng nó còn lãi hơn mình nữa ...
Thôi góp gạo mua iphone 5 chính hãng mà dùng nhỉ
cuói tháng này em về 1 con 4s hàng us. Nhưng chắc sẽ bán hihi
@teppi_kid Hàng cũ à bác, rổ rá ra sao, bác ở đâu nhỉ
vang hàng cũ. chac chung 400$, van còn BH, em mua con này ở us lâu mà h mới có họ hàng để gửi về, tại dư nên bán. em nghe nói 4s h toàn hàng dựng à. Ko rõ nữa tại tính mua về xài mà có 5 nên dư ra.
anh8118
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết ý kiến các bác sao,
nhưng người nhà mới vào store mua cho mình 1 con 4s new giá 549$ chưa thuế,thông tin máy em như bên dưới.hàng ở VN không biết sao nữa!
Valid Purchase Date

A validated purchase date lets Apple quickly find your product and provide the help you need.
Telephone Technical Support: Active

Your product is eligible for complimentary telephone technical support during the first 90 days.
Estimated Expiration Date: October 2, 2013
More about complimentary support
Repairs and Service Coverage: Active

Your product is covered for eligible hardware repairs and service under Apple's Limited Warranty.
Estimated Expiration Date: July 3, 2014
Learn about Apple's coverage information for your product.
@anh8118 Máy bác đã active là máy cũ rồi mà, mà hơn 500usd cơ à
anh8118
ĐẠI BÀNG
11 năm
hi bạn
minh tu tay active nhe!
anh8118
ĐẠI BÀNG
11 năm
hàng mua từ store ra,bạn lên store apple xem giá nhé!
hoangbui07
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ôi bọn bạch long lừa đảo các bác ơi cách đây mấy bữa đi ra 3/2 săn cây 4s cũ mà đi khắp ko có cây nào ưng ý thấy bạch long ghé vào hỏi thì mấy con bán hàng đưa cuốn sách ghi giá thấy có ghi máy like new nên hỏi thấy giá cũng tạm ổn so với nhưng cây mình đã xaem trước đó,hỏi kĩ mấy con tư vấn like new là gì nó giải thích hay lắm.nhưng câu quạn trọng là hàng chưa qua sử dụng hàng tồn kho apple nó nhập về thấy ok nên Mau khi khui ra thì tá hoả,máy ll mà cục 3 chân rồi tai Nghe nói chung hàng lô 100% mình ko đồng ý mua cải nhau mãi đòi kêu công an đến giải quyết bọn nó mới chiu trả lại tiền,mấy con nhân viên nói chuyẹn rất mất dạy nói chung là lừa đảo chính hiệu ai cân hỏi kỉ bị chúng lừa sao thì phone cho mình 0906739286.tin vì mua ở đay iPad 4 iPad mini và cay ip5 mà bọn nó lừa vậy.thấy bachlong cho trần hưng đạo ok hơn vãi chạy bạch long thôiiiiiiiiiiii........
6761037
TÍCH CỰC
11 năm
bên CPS, bóc máy ra xem chưa thanh toán nhưng ko đc active. Chứ ko bắt trả tiền mới đc bóc máy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019