iPhone 4S ngốn dữ liệu mạng gấp đôi iPhone 4

TDNC
7/1/2012 8:54Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

awp1323
TÍCH CỰC
12 năm
đã xài táo là k có lăn tăn😆 như kiểu đi vespa mà sợ tốn xăng thì đi xe đạp cho nhanh😃 có cái để vọc là sướng rồi😁
So sánh với modem thì nói làm gì. Một cái chuyên dùng cho internet, một cái internet là chức năng thứ 2.
hi, sáng sớm đọc bên dantri rùi. IP4s có thêm tính năng thì dùng nhiều hơn là đúng thôi
xlaws
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trên fb thấy bác Hiệp kêu mạng T-mobile ở mỹ chỉ bằng 1/3 Việt nam, sóng chưa thấy lúc nào full vạch, 3g thì thấy E là ch bình thường, các bác là hp chán r đấy 😃
VN mình như ở HN là quá tốt. Cả 3 mạng chủ lực đều căng đét.
Mấu chốt của vấn đề vẫn nằm ở Siri.
xiazun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã mua iphone còn ngại tiền 3G :|
chưa dùng iphone lần nào hả? đợt còn sài vina ko trọn gói 400-500k/tháng 3g ko đó cha nội, chả biết gì cứ ...
xiazun
ĐẠI BÀNG
12 năm
NGUY HIỂM
dùng ít hay dùng nhiều tùy thuộc vào cá nhân từng người mà cân chỉnh cho phù hợp và tài chính. Với những nơi như HN thì đâu đâu chả có wifi, ngồi trà đá còn có, đôi khi còn k sử dụng hết lưu lượng KM, tháng nào max lắm 300mb. Chả hiểu bạn quote cái gì? để làm gì? để nói rằng mình chưa dùng iphone còn bạn biết dùng iphone à?
tackhungbo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chủ ý của bài viết muốn nói đến là việc chiếm dụng tài nguyên băng thông chứ đâu phải tốn nhiều tiền đâu nhỉ
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Cước phí lưu lượng tỉ lệ thuận với chất lượng dịch vụ.
Dad-uaD
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe nói là bên USA cũng xài cước theo gói mà, mà xái gói rồi thì lo chi mấy cái nì nữa ha 😁:D:D
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
hèn chi lúc mới mua máy về xài khoảng 3,4 ngày hết sạch 300mb ........
Anhbien
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác dùng thế nào chứ em ngày dùng 1gb là chuyện bình thường,nên phải dùng trọn gói 50k của vt
Mình cứ đều như vắt chanh tháng 1.5gb
Đấy là còn dùng nhìu wifi
... Mình chủ yếu dùng wifi :-j ...
data 3g chỉ là chuyện nhỏ, mỗi tội cái màn hình đã bé lại ko phải 16:9 chờ 5s vầy"!"
b0y1209
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình ở nhà toàn xài Wifi, ra đường chỉ gọi điện là chính thôi chứ ít khi nào cần sử dụng Siri hay dữ liệu mạng 😃. Không phải lo chuyện này.
Mà thật ra cũng đâu có tốn kém lắm nhỉ, đăng ký gói Mobile Internet của nhà mạng 1 tháng 40k xài tẹt ga 🆒
Thực sự ko riêng gì IP 4S mà tất cả cách smatphone đều tiêu tốn data giống nhau thôi.
hài bữa nay mà còn lo tới chuyện lưu lượng. wifi thì đầy nhà nào cũng có.
3g thì sim mobi km rất nhiều nếu dùng smartphone để vào mạng thì mua vài cái sim km 5.0gb 1 tháng xài biết chừng nào hết. còn 3g trọn gói bữa nay cũng rẻ mà. 😁
nếu hoàn hảo tất thì đã k nói làm j...nó fải thế thì mới ra đc iphone sau nữa chứ/...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019