Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPhone 4S ngốn dữ liệu mạng gấp đôi iPhone 4

TDNC
7/1/2012 8:54Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
g+ sao gọi kinh thế nhỉ?
làm j tới nỗi như vậy..ko bít sao chứ dùng 3g ghê lắm..ngồi vài tiếng hay tối ngủ ko đc cũng lôi ra nghịch là đủ hết vài trăm mb ooy mà. bác nói hơi quá oy đó....
xài 3g uống pin với uống tiền lắm , cứ wifi mà chơi tới đi
phuclun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ để cái tiêu đề dễ gây hiểu lầm quá, có nên thay đổi thành " người dùng ip4s sử dụng dữ liệu mạng gấp đôi ip 4" ko.
Bác đăng cái tiêu đề dễ gây hiểu lầm là ip 4s lướt web tốn dữ liệu hơn ip4 đó 😆
tronghien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tất cả là do siri. Yêu em ấy tình phí cao quá.
Em tưởng xài quá nó giảm tốc độ đường truyền.1 tháng đăng kí gói 40k của viettel dùng 500mb,mỗi ngày lên tinhte 2,3 lần hút 50mb rồi,mình tưởng 1 tháng xài 500mb thiếu thì chấp nhận,ai ngờ ae tinhte toàn xài vài gb,hjx
jackriddle
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em xài quen VT rồi nên phải chấp nhận thôi B ạ. Em thì chưa đến mức bán nhà 😁 Sen XE thì lắp D-Com gói 120K/tháng vào xài. iP4 thì ưu tiên cho em nó cái sim vt đk 3G 200K/tháng. Thỉnh thoảng sen còn phát wifi cho con iPod của em với tụi bạn dùng chung 😆 Hài. Hôm trong lớp bật lên hostpot lên đổi tên đt thành MỘT CON VIRUS ông thầy coi lớp bỏ điện thoại ra check mail thấy có wifi tên đó mà làm ầm lên. Đưa cho bọn lớp xem mà đc trận cười sưng mồm. Ông này ngu quá. Haha

Sent from my iPhone 4 using Tinh tế

---------- Post added at 04:26 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

>2Gb mí gọi là đủ nhu cầu tối thiểu. Mình dùng wifi+dcom+3G >5Gb/tháng mí đủ.
Ước gì hãng nào sản xuất smartphone 2 sim thù hay nhỉ. 1 khay sim bình thường. 1 khay sim chỉ hỗ trợ sim D-com, 3-4G datas thì vui nhỉ. Mặc dù ghét đt 2 sin 2 sóng nhưng tự dưng lại nghĩ ra cái ý tưởng này

movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
xài mobifone tốc độ nhanh gấp đôi vt đó em.anh mà dùng vt ức chế lắm.anh có cái xim ciao tháng nó tặng 300mb mà xài ko đc một nữa rồi quang đó 3g sóng đầy nhóc mà chậm hơn edge mobi.anh ít dùng wifi vì không có để mà dùng
bây giờ tiền bạc,dung lượng data không quan trọng mà anh quan trọng cái tốc độ càng nhanh càng tốt mạng việt nam giở quá ức chế
cứ như viettle thời hoàng kim chứ bây giờ thì không chấp nhận đc
ios xài chả hết bao nhiêu data đâu chỉ khi tải games trên mạng thôi.android ngốn khoản nào cũng đáng
riêng siri cũng không hết bao nhiêu.đơn giản em vào quản lí đât là biết ah!nó chỉ nhiều so với nhưng người đk gói 10k 1thasng thôi
ừ ! ko có, nó cho xài nhiu đó trong vòng bao nhiu M, vượt quá thì trả tiền cho nó chứ ko có vụ giảm tốc độ! ~~

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

1 tháng tui xài 12G nè, nói ko bít có ai tin ko.hix
hien dai thi hai dien
day la dieu di nhien
mun nhanh thi phai mat nhieun dung luong
jackriddle
ĐẠI BÀNG
12 năm
12GB tin bình thường chứ. Em chắc cũng tầm đó vì xem phim tải rom như điên 😆
tui mobi! 25k/1 tháng, xài quá mức thì cước tối đa 900k/tháng

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

phim gì > =))
tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
Đăng kí gói 50k của Vinaphone đc 550Mb mà có xài hết đâu.
mylove4384
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá chuẩn bác ui:stomp:
Mimax 40k xài cả tháng mà pác. Viettel.
Mobi co Goi 40k xài thoải mái mà mấy bác
mới mua nên về vọc nhiều thôi ^^
jackriddle
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới mua á? Em dùng ăn roi + iso song song được 1 năm rồi B ạ

Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Thật đáng buồn cho các pak IP
Tại sao lại buồn hả bác? Bác hỏibeen galaxy xem data họ dùng thế nào đã....
Mơ về kiểu wimax trên mọi nơi ... 😁
Có ai xài gói mobi Internet 40k thág chưa? Cho e xin ý kiến đi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019