HỎI ĐÁP? Iphone 5 - Không kích hoạt được vì quên ID Apple

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Enriques, 22/9/13. Trả lời: 27, Xem: 4027.

1. Dinhphuc1981

Dinhphuc1981 Thành viên

Ham của rẻ đây nè, nghe IP5 8 củ nên chỉ test màn hình sóng sánh thôi, quên luôn cáu vụ ID. Chấp nhận rã máy bán thôi, cái thằng bán cho bạn có tìm đc thì nó cũng chả biết pass ID đó đâu
  2. bluetech

bluetech Thành viên

Apple giờ nó quản lý sâu bằng chiêu find my phone rồi, quên pass thì nó thành khóa imei vậy dù hack active thì cũng ko bgio lên sóng, sever chủ quản lý làm sao mà hack đc, nếu đc thì đâu còn máy lock nữa đâu

Sent from my C6603 using Tinhte.vn mobile app
  3. nhoxhieu00

nhoxhieu00 Thành viên

có mình cùng tâm trạnh với ban đây , tù khi mình bị giống bạn bây giờ mình ấm ức k ngủ dc củng k làm dc việc gì cả ấm ức lằm bạn ơi :((
  4. YumiYum

YumiYum Thành viên

gom tiền mua đc con đt mà lại bị nv chắc ức chết mất :(
  5. Nhi_lovely

Nhi_lovely Thành viên

Thành cục chặn giấy rồi bạn ơi, chia buồn cùng bạn
  6. WOGI

WOGI Thành viên

Các bác cho e hỏi mấy cái câu hỏi bí mật làm thế nào để reset khi mà k nhớ câu trả lời??? Cái acc của e là ngày trc gà mờ nên lên đây nhờ lập acc itunes nên k nhớ @@. May mà hôm trc e update nó hỏi của acc icloud # cái e nhờ lập trên itunes, hú hồn chim én :|
  7. nhoxhieu00

nhoxhieu00 Thành viên

kiếm dc ID rồi mà k có pass có ai bít kiếm lại pass apple k ?
  8. hoanggiangsc

hoanggiangsc Thành viên

Của mình nó còn hiện cái id chính là cái email yahoo của chủ cũ..nhưng rất khó ll với chủ cũ vì chủ cũ cũng ko nhớ pass..vậy giờ mình xin pass email có được ko ạ...ai rơi vào tâm trạng này mới hỉu đc :(