Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPhone 5C tại VinaPhone chỉ còn 8tr5 cho bản 16GB, 9.9 triệu cho bản 32GB

vuhai6
3/7/2014 3:27Phản hồi: 777
iPhone 5C tại VinaPhone chỉ còn 8tr5 cho bản 16GB, 9.9 triệu cho bản 32GB

Nhân dịp kỉ niệm 18 năm thành lập, nhà mạng VinaPhone đã quyết định giảm giá iPhone 5C phiên bản 16GB chỉ còn 8.500.000 vnđ thay vì mức giá gốc là hơn 12 triệu. Tương tự, iPhone 5C phiên bản 32GB có mức giá mới là 9.900.000 vnđ. Có đầy đủ các màu sắc cho bạn lựa chọn là hồng, trắng, vàng, xanh nước biển và xanh lá cây. Chi tiết vui lòng liên lệ 9191 hoặc tới các cửa hàng VinaPhone gần nhất. Mình có tham khảo trên trang bán hàng của Viettel và Fpt thì có vẻ như giá vẫn giữ nguyên như cũ và không khuyến mãi như VinaPhone.

Nguồn: VinaPhone
777 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi cái giá. Nếu mà có tiền thì ra làm ngay và luôn 1 em thôi.
Duy1393
TÍCH CỰC
10 năm
rẻ vãi. 😔( tiếc là giờ ko đủ tiền
@Duy1393 rẻ :rolleyes:
8tr5 làm con HTC M7 vẫn hợp lý hơn.
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
@tiencoi1988 Mình thì hơi khác 1 chút: tablet thì đương nhiên là iPad còn điện thoại thì tùy hỉ. ngày xưa iPhone sau này liên tiếp mấy còn Android, biết đâu được lại trở về iPhone đổi gió :D
napoly26
TÍCH CỰC
10 năm
@lesud Của bác có vậy thôi ah? Của e nó dính phốt nặng lắm, mấy gã nhân viên chắc nhớ mặt em luôn, đến giờ e mới hiểu câu nói của nhân viên FPT là hàng HTC của Hoàng Hà cũng dán team FPT, chính hãng nhưng rẻ hơn nơi khác 1-2triệu thì có thể là hàng ref. E k khăng định đc, nhưng mấy lần mua ở đây thì ngẫm nghĩ câu nói đó có vẻ đúng :v
@winterman Hiệu năng,độ mượt,lợi ích được hưởng,giá thanh,panel,camera,..
Chất liệu và kích cỡ màn hình là hai thứ mình và nhiều người dùng ít quan tâm đến nhất.
Mình không phải là fan của IOS nhé.
@cloud5trike Nói ngược rồi bác.
Quá ngon rồi. Ai sĩ diện sợ là mang tiếng 5C thì làm cái ốp lưng là xong.
Giá thơm cho bác nào có ý định mua 5 cũ thì nên mua con này

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
làm em này, mua thêm cái ốp vào cho đỡ quê là thành iphone 5.
ngon rẻ mà lại chất
@cuong44 Ai thấy quê đưa tôi xài giúp cho. 5c có phải máy giá rẻ đâu mà quê. Không có tiền mua nó mới quê và nhục chứ ^^
dzundat
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuong44 Hóa ra dùng đt rẻ cũng sợ bị wê hả bác!??
Tầm tiền này mua được khối con đt khác ko bị wê bác ợ.

Sent from my ASUS_T00F using Tinhte.vn mobile app
@mrlink24 Bạn ơi, nhìn vào doanh số của 5C là hiểu nó quê hay cao cấp mà
@mrlink24 Lại ca sĩ bất đắc dĩ lệ rơi :p:p:p
có Ip5 rồi. ko thì cũng múc 1 em ợ
quá ngon mua con này còn hơn lấy 4s khác bọt hẳn
giá đẹp hơn cả giá US :'(
anreduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Qua ngon cho đội iphone
ế quá mà 😃 Mọi người mua 4S, 5, 5S hết rồi
Mặc dù giảm giá cho hàng tồn, nhưng dù sao cũng là mức giảm lớn cho 1 sản phẩm chất lượng, đeo bao vào thì 5c cũng như 5 thôi mà
tungbt299
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trongvongbankinh Ip5 góc cạnh vuông hơn, mặt sau phẳng, ip5c bo tròn, mặt sau hơi cong. Có lắp ốp đeo bao thì 5c cũng k thể như 5 đc. vẫn mãi là 5c thui.
@trongvongbankinh Đeo bao dùng mất sướng
@Hoangluuanh Đeo bao chơi mất sướng
mình nghe mà dị quá, đúng hơn là bản này bán chậm quá và ver mới sắp ra lò 😁
chả thấy rẻ gì cả
con này tầm 7T thì hợp lý
@USRobotics Chuan luon gia nay thag 9 năm ngoái là hợp lý.
sv11221
ĐẠI BÀNG
10 năm
@USRobotics Theo bạn tại sao lại là 7 mà ko phải là số khác 😃
không rõ là bán đứt hay ràng buộc hợp đồng cam kết sử dụng nhà mạng và trả phí hàng tháng
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Bản quốc tế bán đứt mà bác ơi :p
antipass
ĐẠI BÀNG
10 năm
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Bán đứt nhé.... Mới mua 1 chú xong
Nhưng mà hiếm hàng lắm. Hôm 02/07 đi tìm mãi mới có cửa hàng Vina có 1 con
minhchautt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Mua đứt nhé bạn :
http://vinaphone.com.vn/news/26064/co-hoi-mua-iphone-5c-gia-giam-toi-36-chi-co-o-vinaphone
Ngon nhỉ,nhiều bác chê 5c chứ mình thấy nó rất đẹp,chắc tại bệnh sĩ của dân Việt ta cao quá nên ko ai xài
nhanotc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chavalier Mình ko nghĩ giống bạn. Nếu tiền không phải là vấn đề với bạn. Hãy ngồi cầm 2 em lên và so sánh. Bạn sẽ biết vì sao mọi người dùng 5c ít.
2 em chân dài đi với nhau. 1 em chuẩn từng milimet còn 1 em chân hơi to 1 chút bạn thích em nào.
tjendung
TÍCH CỰC
10 năm
@nhanotc Sau một thời gian dùng 5c thì thấy nó cũng ko xấu như lúc đầu nhìn. Tiền ko phải nghĩ thì đã chọn ngay 5s, nhưng với mình thì tiền dư ra để tiết kiệm mua thêm con ipad air đọc tạp chí cho sướng 😁

c
Miyasaka
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhanotc Nói vui thôi, mình xài cả 2 con , nếu bạn so 5c vs 5s như con gái thì 5s là kiểu đẹp lung linh , sang trọng . Còn 5c thì giản dị , dễ thương . Mình thì thích kiểu 5c hơn hehe. Với bạn thấy 5c ít là ít ở VN thôi , mình từng ở Nhật thấy 5c đầy rẫy , nhất là mấy bé nữ sinh phổ thông hay xài ^^
Giá tốt hơn cả iP5 cũ :eek: nhưng mà có vẻ mọi người đều đang hóng iP mới với màn hình lớn hơn
tam 5t thì ok.giá này vẫn trên trời.vẫn ế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019