iPhone 5s đã đến VN, Viettel sẽ phân phối sớm? Cập nhật: Giả

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu' bắt đầu bởi cuhiep, 12/9/13.

1. sslazio

sslazio Thành viên

quá nhanh, quá đông và quá nguy hiểm
  2. thanh_nhan

thanh_nhan Thành viên mới

Không liên quan nhưng có bác nào cho em hỏi là có cách nào làm cho status bar của Android trong suốt như IOS 7 không? Giờ mình đang hide status bar rồi nhưng nhiều khi cũng bất tiện.
  3. phanviethieu

phanviethieu Thành viên

Nổ vkl :))
  4. storm_auto

storm_auto Thành viên

Chẳng lẽ anh lại đi tranh cãi với chú vì sao anh khẳng định vậy.
  5. gautrang14

gautrang14 Thành viên

Chắc phải ông nào có máu mặt mottj tí mới mua ip5s sâm phanh =)) . Em nghi với cái màu của em nó sẽ có trào lưu cướp giật ip gia tăng. Ip5s đợt này có vẻ không rầm rôk nhưng mà nhìn em nó hút hồn vãi :D gửi 15 củ cho thằng bạn bên úc rồi bao h mua đc nó mua giúp thiếu bao nhiêu nó bù hehe chỉ còn chờ máy về vn thôi.
  6. Việt Chốp

Việt Chốp Thành viên

Việt Nam không làm thế được bởi lẽ ng VN vẫn dùng tiền mặt chưa dùng tài khoản ngân hàng nhiều nên không thể bán theo kiểu đó được. Tây họ ai cũng cũng có tài khoản ngân hàng thì mới tự động trừ tiền được ! VN bán kiểu đóng 199$ rồi hàng tháng đến đóng 1 lần thì chẳng bao bh có chuyện đó! Cầm máy xù tiền chạy luôn!
    hoathuan1995misterzro thích nội dung này.
  7. misterzro

misterzro Thành viên

Tin bác rồi!
  8. Việt Chốp

Việt Chốp Thành viên

Tinh tế khẳng định là fake rồi! Hết chuyện rồi! :(
  9. duo8

duo8 Thành viên

Thế cái này là mod nút Home à ?
  10. andycole

andycole Thành viên

Nếu 1tr/tháng mà đc 5Gb LTE, tin nhắn không giới hạn, free 500' gọi trong nước thì chắc chắn nhiều người dùng :).
    Việt Chốp thích nội dung này.
  11. baby_ghost127

baby_ghost127 Thành viên

Ai mà chả biết? Ăn nói ngu thế? Sao cùng chính hãng, mức sống VN thấp hơn nhiều mà sao mắc thế???
  12. sonnb

sonnb Thành viên

Câu này đâu cần hỏi. Vì thuế VN rất cao.
  13. manhquan90

manhquan90 Thành viên

Mấy hôm nay đi đâu cũng gặp cái cm cắt tay với chả cắt chân, bình thường đi xe bạn cho đt vào túi nó cắt tay bạn về ngâm rượu à.
  14. ktstuan83

ktstuan83 Thành viên

Nhìn cái nền hộp ngay sau chữ iphone 5s rõ ràng là photoshop, tương tự cái nền sau cái camera trước và nền sau phím home, các bác zoom lớn lên sẽ thấy rõ
  15. loclolz

loclolz Thành viên

Sao đắc thế nhỉ? Tiền đâu mà mua? :)
  16. vinh19289

vinh19289 Thành viên

bù thêm 3 4tr gì đó để được từ võ nhôm nguyên khối của ip5 thành võ nhựa của 5C :eek:
  17. Spellsinger413

Spellsinger413 Thành viên

K có tiền mua nên cay cú hả chú???
  18. duo8

duo8 Thành viên

Nhà giàu nên vênh hả bạn ?
  19. nguoivietcodon

nguoivietcodon Thành viên

ý bác sao giống ý của bác vậy
  20. pklong

pklong Thành viên

Toàn chiêu trò cả. Chẳng qua là để đánh tiếng về Viettel để những người ít cập nhật thông tin nghĩ rằng Viettel sẽ phân phối đầu tiên, đồng thời để giữ khách không đi mua hàng xách tay thôi mà.