iphone 5s hack icloud bypass có sóng

huyducvu
30/6/2014 7:9Phản hồi: 164
tình hình e có cái ip5s dính icloud đã hack bypass thành ipod xài. vừa rồi jaibreak được nên vọc vạch làm e nó lên sóng + 3g + check được #101*, #102* và không phải xài sim lock nữa, tháo sim ra vẫn không phải về màn hình active. Nhưng chưa sử dụng để nghe gọi, nhắn tin. Mình vẫn đang test tiếp.
bạn nào xài iphone 5s quốc tế đang xài bình thường, icloud chính chủ cho mình xin file lockdown + setup.app để vọc tiếp xem có kết quả gì không?
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

babygau
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có chuyện này nữa hả? Nếu rút sim ra không về màn hình khoá không chừng chủ cũ remove icloud rồi cũng nên. Chỉ có điều sao nge gọi k đx nên chắc không phải 😃
huyducvu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@babygau cái này mình cũng không rõ. hôm trước xóa file lockdown thì bị ra màn hình active. mà tối qua chỉnh sửa trong setup.app thì có sóng lên 3g mà tháo sim ra không bị active. xóa file lockdown cũng không bị active nữa. mình vẫn chưa dám thử restore lại sợ dính icloud nữa.
cach pha icloud nhu the nao bac nhi , em ngoi cho sever mai
huyducvu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tienxiu cái này thì mình hack bypass lâu rồi, từ lúc sever douci còn hoạt động. chứ giờ sever toàn off không ak.
@huyducvu Bạn hướng dẫn cho mình hiểu về cách mở với.. Sv on là gì bạn? Làm thế nào để biết sv on.. Mình chưa hiểu lắm..
ip4 bypass xong có bác nào vọc lên sóng chưa?
lên sóng 3G thế có vào mạng được không bạn?
bác chủ thớt nói nghe hoành tráng wá ...
h mình chỉ lun nè ... ai mún được như bác chủ thớt thì điều kiện máy phải bypass và JB ... cài sam hack actives thế là xong có sóng nghe đc nhưng kô gọi đc , nhận tin nhắn dc nhưng kô tl đc ...
PS : kô đc xóa SAM nhé , nếu xóa sẽ bị về màn hình kích hoạt như ban đầu , và mất hack
@boyozone ios 7 sao cai SAM dc the ban?
@thachhongquan cài JB của PanGu thì có thể cài SAM rùi ... !
@boyozone mình đang ở 7.0.6.k ccaachs nào cài đc 7.0.6 ak?
@boyozone bạn ơi, máy nào bypass cài SAM cũng ok hay chỉ hên xui tùy từng máy thôi @@ nhỡ nó mà khóa máy lại thì... 😔
@naughty.nung cài sam để làm gì vậy bác ???
ch4c 04ng th6t
viethung588
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy ip5 bị khoá icloud đã mở đc chưa ạ?
kaka3g
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có con ip5 khoá icloud ngại làm by pass, bạn nào có nhu cầu thì inbox
huyducvu
ĐẠI BÀNG
10 năm
xui quá tối qua vọc linh tinh, chép + xóa file lockdown không thấy ra màn hình active nên làm liều đăng nhập tk icloud mở find my iphone rồi kích xóa iphone thế là phải restore lại. Lại dính icloud bắt active. hjx, thế là lại tiêu tùng hết vọc.
huyducvu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tô Hoàng Nhân không mới đau chứ. nó bắt đăng nhập tài khoản ban đầu đã dùng để xóa iphone.
huyducvu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tô Hoàng Nhân cách jaibreak có rất nhiều bạn trên diễn đàn chỉ rõ ràng, dễ làm lắm mà bạn. Bạn có thể đọc qua rồi tự làm.
@huyducvu Cám ơn nhìu nhe!
Hiện mình đã jailbreak xong rồi, không biết làm sao để cho nó hiện sóng như bạn nói, bạn chỉ mình với.
@huyducvu Bạn có thể cho mình xin số điện thoại được không?
anh180182
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn hướng dẫn lại đi ? có sóng 3g vào mạng được không vây
beli0410
TÍCH CỰC
10 năm
có dịch vụ tìm kiếm thông tin đki icloud rồi kìa 😆
biết mail và câu hỏi khi tạo nik icloud và địa chỉ và số đt chủ icloud
vậy + vs hack pass mail nữa là done. cho các bé icloud 😃)))
giá. đâu 500k/ 1 bé thông tin icloud
hack mail : tự kiếm
@beli0410 358760056865410 lúc lập nick có mail cứu hộ quên xác minh h hết hạn
@beli0410 Mình có 1 cây 5s mua đập hộp, dùng đc hơn năm rồi. 2 hôm trc restore lên ios 8 thì bị dính icloud và bắt đăng nhập tk lạ. Có trường hợp máy bị hack icloud chưa bạn? Hay máy mình lúc tải game ở quán bị người ta đăng nhập icloud ẩn vào máy. Bạn tìm giúp mình thông tin tk icloud với ạ ! Mình xin hậu tạ.
imei: 013789003670042
Bạn gửi mình tài khoản icloud của máy => mình sẽ chuyển tiền cho bạn => bạn gửi cho mình những thông tin còn lại : đ/c, số đt chủ tk icloud...
Thanks b!
Có gì pm mình : 0942 07 07 07
@beli0410 chào bạn, bạn có thể chỉ cho mình cách kiểm tra mail đăng ký icoud từ số imei không? máy mình bị dính icloud mà icloud của chính mình nhưng mình ko nhớ email recuse là gì để lấy lại mk. Cảm ơn bạn rất nhiều.
@beli0410 Bác cho thêm thông tin đc ko ? Em có cái máy mà quên id apple chỉ nhớ pass
tai khoản này này có hack mail được không không bạn?
a*****@hotmail.com
intec1
ĐẠI BÀNG
10 năm
nóng rồi đây, có ai làm thử chưa nhỉ ???
beli0410
TÍCH CỰC
10 năm
0987872425 nhé bạn
bạn inbox số điện thoại m giúp
hack mail mình k biết nhe bạn
cái này ko đơn giản đâu
cả 1 quá trình đó
DỊCH VỤ MÌNH CHỈ TÌM THÔNG TIN ĐĂNG KÍ ICLOUD THÔI
@beli0410 vậy như thế này có lần ra manh mối không bạn?
a*****@hotmail.com nếu đ inbox mình nha
kaka3g
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hy vọng là đc, bạn nhớ update tình hình cho ae nhé, tiện bạn nào có nhu cầu mua máy thì inbox nhé
@kaka3g Máy bạn là 5 hay 5 s sj
bachlonghl
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang bàn làm cho nó lên sóng thì mụa mới chả bán icloud
Đánh dấu tin hot
Đánh dấu tin hot

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM