Iphone 5s lên 7.1 retore ko về đc 7.0.4

Thảo luận trong '[iOS] Nâng cấp firmware' bắt đầu bởi tungpr1234, 21/11/13. Trả lời: 16, Xem: 1719.

1. tungpr1234

tungpr1234 Thành viên

E vừa lên 7.1 và thử về lại 7.0.4 thì bị báo lỗi là fw ko tương thíc , em ấn vào restore itunes bao ko tìm thấy máy chủ, cách 2 là shift + restore cũng báo fw k tương thíc. Có bác nào gặp trg hợp này chưa ợ
    - bình thường vânz về 7.0.4 đc chứ các bác

Sent from my iPhone 5s gold using Tinhte.vn

:
  2. huuhai17100

huuhai17100 Thành viên

Ko về đc đâu@@ 7.1 mượt hơn 7.0.4 mà, ở lại luôn đi. Chỉ tiếc k có appstorevn vs cài tongbu cũng k đc

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

3. tungpr1234

tungpr1234 Thành viên

mượt con khỉ , beta lấy đâu ra mượt đc hả e . haizzz , chẳng qua lên xem có j lạ lạ ko ai ngờ vẫn thế

4. tienthanhyhb

tienthanhyhb Thành viên

Beta thì chắc chắn sẽ về được thôi mà. Tải bản fw phù hợp rồi shift + restore lại xem. Không được thì đưa về dfu rồi restore

tungpr1234 thích nội dung này.
  5. tanmeo87

tanmeo87 Thành viên

Ở bản này nếu udid (tài khoản lập trình viên) cho máy rồi thì chỉ lên ko về đc, còn nếu shift update thì về 704 đc. Mình tham khảo thấy nói thế.

tungpr1234 thích nội dung này.
  6. sikkusmile

sikkusmile Thành viên

Download đúng fw 7.0.4 cho máy rồi restore là đc thoi, 7.1 beta chỉ là bản dùng thử thôi mà k thik thì về lại 7.0.4

7. tungpr1234

tungpr1234 Thành viên

Shit restore thì đc còn restore thì ko đc

8. 123123abc

123123abc Thành viên

Tải fw đúng cho máy, GSM hay CDMA rồi đưa máy về DFU và shift + restore...thế là ok, em đã thử và thành công :D

9. vietshop.36giangu

vietshop.36giangu Thành viên

h bạn tải fw đúng dòng máy r shift + restore là sẽ nhận nhé.do bạn tải sai fw thôi

10. mR.S@mmy

mR.S@mmy Thành viên

Dùng 25pp đc nhé :3

11. Luân Lầm Lì

Luân Lầm Lì Dự bị

Xin loi ban da sai lam hoan toan, minh 4s add udid len 7.1 xuong binh thuong, chi can dua ve dfu roi shift restore dung fw may minh la duoc

12. tuottuontuot

tuottuontuot Thành viên

bb ip5 khi về có xuống k nhỉ

13. lephuonglaty

lephuonglaty Thành viên

lên làm gì đeer rồi phải mo đường xuống.
    tải đúng fw thì về dc thôi. đưa về dfu

14. konvit

konvit Thành viên

5 vs 5s có 2 bản GSM và CDMA bạn phải dow đúng fw thì mới về được chứ.

15. nhocli52

nhocli52 Dự bị

Có ai dùng 4s lên fw 7.0.4 máy không nhận tai phone không ak? nghe bằng loa thì vẫn dùng bình thường ak!

16. datinh007

datinh007 Thành viên

về bình thường nè

17. lea2007

lea2007 Thành viên

định lên 7.1 cho con 5s,các Bác nói vậy em để 7.0.4 cho lành
    P/s:mà có bác nào 5s khi mở khoá bằng Vân tay mà màn hình trắng xoá rồi hiện táo lên ko,của em nó hiện táo lên một lúc rồi mới về màn hình chủ,éo biết bị bênh gì,có bác nào biết cách khắc phục chỉ em với