Iphone 5s lên 7.1 retore ko về đc 7.0.4

tungpr1234
21/11/2013 14:12Phản hồi: 16
E vừa lên 7.1 và thử về lại 7.0.4 thì bị báo lỗi là fw ko tương thíc , em ấn vào restore itunes bao ko tìm thấy máy chủ, cách 2 là shift + restore cũng báo fw k tương thíc. Có bác nào gặp trg hợp này chưa ợ
- bình thường vânz về 7.0.4 đc chứ các bác

Sent from my iPhone 5s gold using Tinhte.vn
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huuhai17100
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko về đc đâu@@ 7.1 mượt hơn 7.0.4 mà, ở lại luôn đi. Chỉ tiếc k có appstorevn vs cài tongbu cũng k đc

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
mR.S@mmy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huuhai17100 Dùng 25pp đc nhé :3
mượt con khỉ , beta lấy đâu ra mượt đc hả e . haizzz , chẳng qua lên xem có j lạ lạ ko ai ngờ vẫn thế
Beta thì chắc chắn sẽ về được thôi mà. Tải bản fw phù hợp rồi shift + restore lại xem. Không được thì đưa về dfu rồi restore
Ở bản này nếu udid (tài khoản lập trình viên) cho máy rồi thì chỉ lên ko về đc, còn nếu shift update thì về 704 đc. Mình tham khảo thấy nói thế.
@tanmeo87 Xin loi ban da sai lam hoan toan, minh 4s add udid len 7.1 xuong binh thuong, chi can dua ve dfu roi shift restore dung fw may minh la duoc
sikkusmile
ĐẠI BÀNG
10 năm
Download đúng fw 7.0.4 cho máy rồi restore là đc thoi, 7.1 beta chỉ là bản dùng thử thôi mà k thik thì về lại 7.0.4
Shit restore thì đc còn restore thì ko đc
123123abc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tải fw đúng cho máy, GSM hay CDMA rồi đưa máy về DFU và shift + restore...thế là ok, em đã thử và thành công 😁
h bạn tải fw đúng dòng máy r shift + restore là sẽ nhận nhé.do bạn tải sai fw thôi
bb ip5 khi về có xuống k nhỉ
lên làm gì đeer rồi phải mo đường xuống.
tải đúng fw thì về dc thôi. đưa về dfu
5 vs 5s có 2 bản GSM và CDMA bạn phải dow đúng fw thì mới về được chứ.
Có ai dùng 4s lên fw 7.0.4 máy không nhận tai phone không ak? nghe bằng loa thì vẫn dùng bình thường ak!
datinh007
ĐẠI BÀNG
10 năm
về bình thường nè
lea2007
ĐẠI BÀNG
10 năm
định lên 7.1 cho con 5s,các Bác nói vậy em để 7.0.4 cho lành
P/s:mà có bác nào 5s khi mở khoá bằng Vân tay mà màn hình trắng xoá rồi hiện táo lên ko,của em nó hiện táo lên một lúc rồi mới về màn hình chủ,éo biết bị bênh gì,có bác nào biết cách khắc phục chỉ em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019