Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPhone 6 có thể được ra mắt vào tháng 8 tới

Didu
9/5/2014 6:43Phản hồi: 287
iPhone 6 có thể được ra mắt vào tháng 8 tới

Reuters mới đây dẫn lời một nguồn tin từ Đài Loan cho biết rất có thể chiếc iPhone thế hệ tiếp theo (iPhone 6) sẽ ra mắt sớm nhất vào tháng 8 tới đây. Tờ Tin tức kinh tế hàng ngày của Đài Loan cho biết Apple sẽ có hai phiên bản iPhone mới với kích thước màn hình 4"7 và 5"5 hoặc 5"6 thay vì duy trì một kích thước như hiện tại. iPhone 6 màn hình 4"7 sẽ ra mắt vào tháng 8 trong khi phiên bản màn hình lớn hơn ra mắt sau đó vào tháng 9.

Truyền thống của Apple là ra mắt iPhone mới vào tháng 9 hoặc tháng 10 nhưng rất có thể lần này họ sẽ phá lệ để ra mắt sớm hơn. Ngoài màn hình lớn hơn, iPhone 6 được cho sẽ có thiết kế hoàn toàn mới so với iPhone 5s hiện tại, những hình ảnh rò rỉ cho thấy máy sẽ có vỏ nhôm bo tròn ở các cạnh giống như iPad thay vì vuông như iPhone 5s. Foxconn sẽ là đơn vị gia công máy cho Apple trong khi Largan Precision sẽ cung cấp mô-đun camera, nguồn tin cho biết.

Nguồn: Reuters
287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy là năm nay Táo chín sớm à???
@nhomaghe Hic..Thời tiết thất thường sâu bệnh làm Táo rụng sớm đó, nhìn nhìn Táo đi.. Hic.. Bị sâu nên ko ngon lém
@phaikodo Ngáo đá à??? Hay bị bệnh sâu đục... não???? Next:oops::oops::oops::oops::oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@nhomaghe Hic.. Tớ nói Táo bị bịnh mờ.. Có cần "súc động" như thế ko.. Hic.. Hic.. Hic
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Hy vọng tấm hình trên ko phải là iPhone 6 thật 😃 Apple nổi tiếng về khoảng thiết kế. Chứ giống như những hình bị lộ gần đây thì thật sự hơi thất vọng.
lehunghmu
TÍCH CỰC
10 năm
@trungkien7888 neu iphone 6 ma thiet ke kieu nhu iphone 5s thi chac la dien thoai no to nhu con note 2 mat . ho lam bo tron la de nguoi dung de su dung thoi .
@tn2108 Cứ yên tâm đi, ai mua điện thoại iphone đều mua vỏ nên ko vấn đề gì cả
@Tuannewzealand Thật không?
@lehunghmu Mình nghĩ có thể là như vậy.nhưng mình vẫn thích kiểu như 5s hiện nay.
rồi, sắp có bài đăng về mấy ông xếp hình, á nhầm, xếp hàng cho mà xem 😃 😁
@Kun-Kun Bác cứ hay đùa :D làm e tưởng thật thì chết toi 😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
giống iphone 2g :3
yoyo20
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Boy_vn. ip5 là ip4 kéo dài ra, còn ip6 là ip3 cán dẹp lại cho to bè ra, thế nào cũng có clip parody về cái vụ này,

Màu đen đẹp, đừng có lằng sọc viền chi hết.
hên xui thôi :v
hy vọng ra sớm để 5s down giá :3
nếu hình kia là thật thì từ thế hệ tiếp theo của apple khách hàng sẽ không phải hình dung hay đồn đoán làm gì cho mệt.😃
@calvin68 Nó sẽ đi sau thiết kế ipad hả bạn 😃)
Bán iphone 5s thôi.

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Nhanh thế :eek:
Làm em cứ là thèm 😁 Đến hẹn lại lên nữa rồi .
@Tèo bánh bèo Em gần như ko chê sp nào của apple ..nhưng cái 6 này nếu đungs như hình trên bác Tèo chờ 6s xem sao.. Hic.. Nói thiệt nó ko được đepj so với anh chị của nó
nhìn phía sau giống hàng sam =.=
@dattengibaygio Galaxy S6 đó bạn😁:D:D:D
mykolor
TÍCH CỰC
10 năm
@nhomaghe Gốc gác hàng của Sam phải là vỏ sò :D Còn lại là ngộ nhận người ta giống mềnh 😆
@nhomaghe Galaxy S6 vẫn vỏ nhựa mà bạn ơi :p:p:p:p:p
màu mè quá đáng, rồi bây giờ tối thui quá lố .
hy vọng chỉ là tin đồn sai
Chắc mình lấy cái 2G ra xài lại quá hehee
@hieuvo Mang ra đi. Mình quay lại dùng sau khi đã qua 3S, 4S. Sẽ mua 6 và dùng 2 súng với 2G huyền thoại.
@Khong thanh Binh
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu như IP6 mà giống như hình thì xấu thật. Hy vọng không phải
dù đối vs mình ip khá là vô dụng vì cái iOS cùi bắp nhưng phải công nhận thiết kế của ip lun rất đẹp sang trọng và nhìn cứng cáp hơn hẳn. hi vọng ip6 sẽ đột phá về thiết kế. còn cái hình kia thì các bạn cứ yên tâm, trừ khi Tim Cook bị đui nếu không thì ông ấy k bao giờ chọn cái thiết kế LTC (Lumia + HTC) đó đâu =]]. đảm bảo hình này là giả và k bằng 1/10000 của ip6 thật.
@Mi Xì Trét Bà Tám Ông cũng điên quá đấy đến chịu tinhte.vn bây h
@cuongfanandroid Mình không nghĩ như bạn. Nhìn kĩ thì thiết kế trên cũng không tệ đâu. Bạn nhớ là màn hình iphone mới sẽ là lớn. Nên thiết kế trên rất hợp lý. Hẹn gặp lại bạn vào tháng 8 😃
kutamitsu
TÍCH CỰC
10 năm
@cuongfanandroid nhưng các bạn quên mất một điều rằng hai năm trở lại đây tất cả các tin đồn rò rỉ đều chính xác 😆
@Mi Xì Trét Bà Tám Ôi giời...trách chị loại này. Cố tình ghi như thế để cho có cái gây lộn . Nhiều thằng lên mấy diễn đàn có tính đàn bà lắm .
cứu đợi xem ntn đã..năm nay nhiều siêu phẩm ẻm hàng chưa ra lém
nghe.si
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chán quá, nhìn hình rò rỉ cứ như LG đấy, con này ra mắt y chang vầy sẽ đánh dấu thất bại to lớn nhất lịch sử của táo rồi đây
đẹp hay không chỉ là vấn đề thời gian. táo luôn tìm cho mình hướng đi đúng. táo cho nhiều mẫu ra để người dùng đánh giá. sau khi nhận được mẫu nào người dùng đánh giá đẹp nhất thì táo sẽ bắt đầu vào công việc của mình. lên táo luôn có thiết kế đẹp
@kỉ niệm hồ bạch đằng Làm như thiết kế xong -> sản xuất -> phân phối tới đại lý trong vòng 2 3 tháng là xong hết ấy. Mà truyền thống của thằng táo thì "nó sẽ quyết dùm người dùng xem người dùng sẽ dùng cái gì" chứ đừng có mơ chuyện mà nó để người dùng đánh giá.
thì năm nào hình rò rỉ chả chính xác 😁
năm nay chắc cũng không ngoại lệ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019