Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Iphone không vào được ứng dụng

12aszx
26/6/2012 22:50Phản hồi: 9
Hiện nay e đang dùng con iphone 4s và được cửa hàng cài sắn app cho rồi. Sau khi về e có cài thêm vài app từ itunes và kết quả là nó bị treo ứng dụng (vào ứng dụng thì 1s out luôn) . Bác nào biết cách khắc phục lỗi này ko. Hoặc bác nào biết restore 5.1.1 thì mách e vs e bó tay rồi 😔. Nếu ko được lại phải lên HN bảo hành mong các bác giúp em
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quadua1
TÍCH CỰC
12 năm
Có gì mag phải bảo hành. Máy cài itune mới nên nó bị thế. Xoá hết đi cài lại là xong. Cài mấy cái appsyns vv..vào
@quadua1 Xin lỗi bác e hơi gà bác có thể hướng dẫn cụ thể cho e được không.
quadua1
TÍCH CỰC
12 năm
Có nghĩa là bây bây giờ bác cài lại app mới. App cũ del hết đi là xong. Lên cydia dow mấy cái app syns với appstorevn về mà cài nhé. Đang chạy fw5 thì dow appsyns 5 về nhé, cái này giúp đồng bộ ứng dụng với itune của bác. Từ sau ko lo bị nữa.
@quadua1 Nhưng mà bác ơi ứng dụng nó bị treo rùi dữ nguyên nó ko có dấu x lên ko xóa được. Bác chỉ e xóa ở itunes đc k
quadua1
TÍCH CỰC
12 năm
Bác tải itool về cho dễ sử dụng nhé. Link đây
http://www.tinhte.vn/threads/1002733/
Còn app nào ko hiện dấu x cài từ cydia thì vào cydia >> manage để xoá nhé.
@quadua1 Cái mà gỡ ở cydia thì e biết rồi nhưng mà bác ơi tất cả các ứng dụng đều ko có dấu x ý 😁. Vẫn thanks bác vì share cho e cái tool kia để e test
Bác ơi cho e hỏi cái này nữa. Mình backup lại có dùng đc app tiếp k
minh co con iphone 4 iso6.1.3 nang len 7.0.4 roi jalbreak khoi dong lai thi k vao duoc cac ung dung ,doi phai co sim nha mang moi vao dc ,co bac nao pit xin chi giao gium!huhu
Dat o duoi dat cam 1 cai bua dap tu tren xuong Den khi co tieng ddooaanngg la ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019