HỎI ĐÁP? Iphone không vào được ứng dụng

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi 12aszx, 27/6/12.

1. 12aszx

12aszx Thành viên

Hiện nay e đang dùng con iphone 4s và được cửa hàng cài sắn app cho rồi. Sau khi về e có cài thêm vài app từ itunes và kết quả là nó bị treo ứng dụng (vào ứng dụng thì 1s out luôn) . Bác nào biết cách khắc phục lỗi này ko. Hoặc bác nào biết restore 5.1.1 thì mách e vs e bó tay rồi :(. Nếu ko được lại phải lên HN bảo hành mong các bác giúp em
    :
  2. quadua1

quadua1 Thành viên

Có gì mag phải bảo hành. Máy cài itune mới nên nó bị thế. Xoá hết đi cài lại là xong. Cài mấy cái appsyns vv..vào
    12aszx thích nội dung này.
  3. 12aszx

12aszx Thành viên

Xin lỗi bác e hơi gà bác có thể hướng dẫn cụ thể cho e được không.
  4. quadua1

quadua1 Thành viên

Có nghĩa là bây bây giờ bác cài lại app mới. App cũ del hết đi là xong. Lên cydia dow mấy cái app syns với appstorevn về mà cài nhé. Đang chạy fw5 thì dow appsyns 5 về nhé, cái này giúp đồng bộ ứng dụng với itune của bác. Từ sau ko lo bị nữa.
  5. 12aszx

12aszx Thành viên

Nhưng mà bác ơi ứng dụng nó bị treo rùi dữ nguyên nó ko có dấu x lên ko xóa được. Bác chỉ e xóa ở itunes đc k
  6. quadua1

quadua1 Thành viên

Bác tải itool về cho dễ sử dụng nhé. Link đây
    http://www.tinhte.vn/threads/1002733/
    Còn app nào ko hiện dấu x cài từ cydia thì vào cydia >> manage để xoá nhé.
  7. 12aszx

12aszx Thành viên

Cái mà gỡ ở cydia thì e biết rồi nhưng mà bác ơi tất cả các ứng dụng đều ko có dấu x ý :D. Vẫn thanks bác vì share cho e cái tool kia để e test
  8. 12aszx

12aszx Thành viên

Bác ơi cho e hỏi cái này nữa. Mình backup lại có dùng đc app tiếp k
  9. angiangquetoi

angiangquetoi Thành viên mới

minh co con iphone 4 iso6.1.3 nang len 7.0.4 roi jalbreak khoi dong lai thi k vao duoc cac ung dung ,doi phai co sim nha mang moi vao dc ,co bac nao pit xin chi giao gium!huhu