* iPhone * Tổng hợp những phần mềm hay trên Cydia ( Update liên tục )

cellphone_uk
16/12/2011 12:25Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình sẽ up nhanh nhất có thể cho mọi người, cậu hãy đợi nhé :eek:

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Sr cậu tại mình mới sửa lại giá sáng nay, chắc mấy bạn ấy chưa xem lại giá nên vẫn nhớ giá ngày hôm qua là 17.3, bây giờ giá đang là 17.199.000 ₫ cậu nhé 😃
http://cellphones.com.vn/mobiles.html?manufacturer=48&Apple
mình đã up 2 video lên cho mọi người rồi nhé ^^
halongtm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm nay sẽ là phần mềm hay gì đây. Hồi hộp quá. Thank bác chủ rất nhiều.
Hôm nay sẽ là phần mềm lockscreen clock hide cậu nhé ^^!
moi012000
ĐẠI BÀNG
12 năm
ô thank ^^ hì. Rất rõ ràng và chi tiết. Nhưng mà bác làm hình hướng dẫn hơi to quá, như thế khó post nhiều pm vào trong #1 và khó coi nữa. 😁
Cám ơn cậu đã góp ý, mình sẽ cố gắng tìm cách để khắc phục việc này 😃
meovt
TÍCH CỰC
12 năm
em xin góp vui thêm 1 phần mềm: "bluetooth mono" phần mềm này giúp cho ip/itouch/ipad có thể kết nối với mọi tai nghe bluetooth ko phải của apple.
Hướng dẫn: sau khi cài vào máy, các bạn vào SBSettings (more) -->Set Window Toggles --> bật "on" BluetoothMono --> thoát ra màn hình home --> chờ máy tự động respring lại (nếu máy ko respring thì bạn respring lại nhé) --> bật "on" bluetoothMono bằng SBSetings --> vào Setting trên thiết bị của bạn kích hoạt Bluetooth --> kích hoạt tai nghe bluetooth và giữ nút gọi của tai nghe 10s, khi tai nghe đã nhận diện ra thiết bị ip của bạn thì bạn nhập key của tai nghe (key này là 4 số mà nhà sx tai nghe cum cấp khi bạn mua).
P/S lần sau chỉ cần bật bluetooth và khởi động tai nghe là chúng tự động kết nối với nhau
halongtm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em nghĩ bác lên làm mấy topic phần 1, phân2 chứ thế này thì trang 1 load sẽ lâu lắm
cám ơn cậu đã share 1 phần mềm rất hay, mình sẽ sớm đưa nó lên page 1 ^^
Cám ơn cậu đã góp ý, mình sẽ tìm cách khắc phục việc này
meovt
TÍCH CỰC
12 năm
bác nên tổng hợp phần mềm theo sources, như thế vừa có thể biết phần mềm đó xuất phát từ đâu, vừa giúp anh em add sources nữa, một công đôi việc
Trang 1 chưa thấy có infinifolder, ^_^
disconect
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thêm fivedock/5dock và infinidock nữa cho đủ
bài viết rất hay và bổ ích,những chỉ dẫn của bạn rất rõ ràng ngay cả những người không rành cũng có thể làm được.Ráng phát huy nha bro
hnay vào cydia e tìm dc phần mềm này khá thú vị thử share cho những ai chưa bít tham khảo.
phần mềm hỗ trợ nhắn tin: Tlert.giúp reply,soạn tn trong bất kỳ trường hợp nào(trừ tắt máy) mà ko pải thoát ứng dụng đang sử dụng,kể cả khi đang lock screen.khi đã cài đặt,kick vào ứng dụng-->activate compose để tùy chỉnh theo ý muốn như tùy chỉnh trong activator
@taokemay xài bitesms cũng ngon vây bạn !! nt ở bất kì chỗ nào , khi chơi game cũng tra loi tn dc
Bạn ơi cho mình hỏi đã có pm vWallpaper cho ios5 chưa bạn?

Sent from my iPhone using Tinh tế
@louis_hua Trên cydia có rồi ,nhưng cài xong click vào icon báo chưa tương thích với FW 5.1.1
atro027
ĐẠI BÀNG
12 năm
up tiếp đi chủ thớt ơi
Trong cydia có phần mềm stayopened rất hay đó là tải ứng dụng trên appstore khi install sẽ k bị ra màn hình mà vẫn ở trong appstore rất hay và ipad/iphone ..... Ko nhớ seach sẽ ngay là themea xoá khung viền đen đồng hồ và slide to unlock làm cho màn hình khoá trở nên rộng hơn rất đẹp
Hay đó ^^ tk bác
Mấy bác cho e hỏi. Mấy cái File .rar sau khi Down về PC rồi thì làm sao cài vao máy dc ạ hic E down về nhưng ko biết cách cho vao IP
lelo343
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quánh cái dấu tí onl máy tính nghịch
cho mình hiỏ cách cài đặt tuyết rơi trên biểu tượng vào máy với mình làm mãi không được máy mình đã hack

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019