iPhoneFolders-Thêm một chương trình kết nối iPhone/iPod với máy tính không cần wi-fi

caocaotac
31/10/2009 0:18Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lilama1910
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này đúng là cái em đang cần. Thanks bác nhiều!
Ặc bác ơi em đang xài windows7 ultimate-64 bit, cài afc2add rồi mà khi vào my computer không thấy iphone folder đâu cả.
Bác ơi e up lên 3.1.2 nó ko nhận ip, bác còn cách nào khác để kết nối ip với máy tính chỉ e với.THANKS

Khi các bạn nâng cấp lên Fw.3.1.2 thì phải vào Cydia,tìm và cài afc2add thì mới vô được root folder.
Bác Caocaotac ơi !
Đã có iPhonfolder chạy được trên Windows 7 Ultimate-64 bit chưa hả Bác !
Hoặc có cách nào cho Windows 7 Ultimate-64 bit được không ? Bây giờ không thể chép một số phần mềm theo iPhonefolder được, buồn quá Bác ơi ....!
Hiện giờ thì chưa được bạn ah.Nếu bạn có wi-fi thì dùng WinSCP cũng tốt lắm.
"Nguyên văn bởi vat755758
Bạn có thể xem câu trả lời cụ thể ở đây....! hoặc ở đây....!"
Bác là Caocao tac hả ?!
et rat hay minh cam on rat nhiu minh dang test.
Thanks bác Caocaotac nhiều!
Tiếc quá vì mình không có wifi, thôi đành phải chờ vậy! Dù sao cũng vẫn THANKS BÁC!
bác ơi!cho e hỏi tý ....! e dùng win XP,đã cài ac2dd mà sao vẫn ko lên đc root vậy ....!
Mình cũng giống bác này, sao rôt được vậy bác caocaotac ơi, huhu.........
Blessa
TÍCH CỰC
14 năm
Cám ơn bác, soft quá hay ^^
e đã làm theo các bước trên mà vẫn k root được..huhu...help e với
pác ơi xem lại link đi em vô mà chả thấy gì thì down kiểu gì
nếu ko thì pác gửi hộ em vô mail: mylover3005@yahoo.com pác nhé
thank pác
lichengyi
ĐẠI BÀNG
14 năm
chương trình này tuyệt quá, dùng thoải máii hơn dùng diskaid. Mỗi tội ko set dc thoai, thank Caocaotac nha. Từ hồi dùng đến h thấy được mỗi cái này và diskaid là dùng ổn định.
em xin chân thành cám ơn bác..
ban oi lam on cho minh hoi chut, minh k cop vao iphone dc, chi xoa dc thoi? xin chi giao
Cho mình hỏi pm này có chép nhạc, phim cho iphone FW 3.1.2 đc ko ! hay chỉ có itune mới chép nhạc, phim cho iphione đc !
Bác caocaotac ơi sao mình không thấy cái thu mục iphone folder như bác nói vậy, chỉ thấy hình cái điện thoại, không thấy thư mục iphone, mặc dù mình đã cài cái phần mêm bác nói ac2add cho điện thoại mình rồi. Xinn bác hướng dẫn cụ thể dùm mình, thank bác nhiều.
Sẳn đây bác cho mình hỏi khi mình dùng phần mềm itune để sync nhạc hay hình từ máy tính sang iphone thì nó lại xóa những hình và nhạc đang có sẳn trên iphone vậy bác, có cách nào vẫn giử nguyên những file nhạc, hình trên máy mà vẫn bổ sung thêm cái mới từ máy tính vo iphone.
Nếu không bất tiện bác cho mình xin số điện thoại di động của bác để dễ liên lạc học hỏi
thanh pác caocaotac nhé,cảm ơn pác cái nào hehe
Không cần Itunes có dùng được không nhi? Và cái này có hỗ trợ 64bit ko vậy?
Cho mình hỏi pm này có chép nhạc, phim cho iphone FW 3.1.2 đc ko ! hay chỉ có itune mới chép nhạc, phim cho iphione đc !
khason
CAO CẤP
14 năm
Bạn có thể dùng soft xilisoft ipod rip để chép nhạc + phim từ iphone vào PC và ngược lại nhé ^^
bác CAO ơi!
Số 1.........em đã cài....mượt
Bạn caocaotac a, sao mình cài file msik dc, nó báo lỗi hoài, k biêt nó có tương thích win7 k?
Bạn tư vấn dùm nne. Thanks,
Tuấn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019