iTools 2014 (26/09/2014)

jeriophan
24/9/2013 11:31Phản hồi: 277
277 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

peterzuma
ĐẠI BÀNG
10 năm
Link v1115 direct:

Code:
http://dl2.itools.hk/dl/iTools1115E.zip
xxmanxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
nếu backup rồi restore thì sẽ là full, cả những thứ k cần thiết, k phù hợp. máy ios 7 sẽ bị nóng, nặng..., mình chỉ muốn chuyển mình sms. có cách nào k vậy?
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@xxmanxx backup chon don't backup app,no chi lay danh ba,tin nhan va setting thui
xxmanxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình đã làm đc rồi, dùng itools 1224e là xong.
Thank chủ thớt nhiều !!!
Đánh dấu

Sent from my iPhone using Tapatalk
các bác ơi cho e hỏi itunes của em là 11.1.3 thì dùng đc itools không ạ? 😁
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@Sơn Đen xài đc tuốt bạn àk :D
Bác nào cho e hỏi là e thấy itools cài phần mềm phải có file ipa thì mấy file đấy dơwn ở đâu và có down được phần mềm đã full rồi ko ạ 😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@Sơn Đen bạn xài máy đã JB và cài appsync rồi thì vào đây tải app
http://appstore.vn/ios/http://store.heaveniphone.com/home.htmlcòn chưa JB thì vào safari gõ appstore.vn

iOS 11.0.3 được Apple phát hành: khắc phục lỗi âm thanh, cảm ứng không phản hồi - Mạng xã hội AppStoreVn

​Apple vừa mới phát hành bản cập nhật iOS 11.0.3, đây chính là bản cập nhật chính thức thứ 3 dành cho hệ điều hành iOS 11. Phiên bản này xuất hiện chỉ hơn một tuần sau khi Apple tung bản cập nhật iOS 11.0.2 nhằm khắc phục lỗi phát âm thanh lạ khi...
appstore.vn
@jeriophan bạn ơi m làm như bạn rồi nhưng tải game về bị out ra ngoài bạn ạ 😔 máy m chưa JB.
à m down cái trò ninja fruit thì bị out thôi :p cái trò đấy có phải chọn phiên bản ko bạn?
@jeriophan Ô mình tưởng là 5s vẫn down được bằng appstorevn thế hoá ra ko đc ào bạn 😆

jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@Sơn Đen mình chưa thử trên 5s,bạn vào safari gõ appstore.vn
@jeriophan M down rồi nhưng có 1 số game không vào được và 1 số game ghi là không tải được vào lúc này bạn à 😔

jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@Sơn Đen bạn xài thử soft này xem
Sao mình tải về giải nén mở lên thì nó hiện giao diện itools luôn không có cài đặt gì hết,như vậy xài có được không vậy chủ thớt.
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@huudu149 itools ko có bản cài đặt 😁
@jeriophan vậy là mở lên là xài thôi phải không bạn
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@huudu149 giải nén ra rồi xài bt 😁
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đánh dấu về load
sutudo1406
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác ơi em tải và cài itools thành công cũng thành công với backup all apps của em, nhưng có 1 điều e thắc mắc là trong máy có 4 cái clip nhạc MP4 e sync bằng itunes vào trước đó, mà cái itool nó ko hiện ra, nhạc và ảnh thì đọc bình thường trên itools còn video thì báo 0 có, thế là sao ạ ?
sutudo1406
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sutudo1406 ai trả lời giúp với
các bác cho em hỏi là dùng Itools để copy hoặc sync file app ,pdf , image , game mình tự down free về từ trên Itunes được 0? vì trước đó mình có cài game bản quyền mua và copy ngoài cửa hàng nên sợ giờ chép copy cái gì khác vào máy là bay hết đống game bản quyền mình mua ngoài tiệm.
Ipad Air Ios 7x mới nhất , Itunes 11.1.03 , Itools 1115.
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@SHIVA123 bt bạn ak 😁
@jeriophan vậy dùng Itools copy bình thường hả bác? sao nghe nói sync app hay copy gì khác vào Ipad là nó mất hết các game bản quyền cài ngoài tiệm mà @@! xin lỗi vì mình gà nên phải hỏi kĩ chứ 0 mất sạch đống game bản quyền đó tốn tiền lắm.bác chỉ giáo dùm em,thanks a lot.
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@SHIVA123 mất app là do bạn sync itune chứ itools ko có vấn đề ji cả 😁
@jeriophan rất cám ơn bác đã nhiệt tình reply. vậy việc sync,copy bằng Itool sẽ không làm mất app,game bản quyền mình sync bằng Itunes trên máy cửa hàng ,phải không bác? sao hỏi mấy bọn đó toàn im luôn và lờ đi thế ? với lại cũng chẳng ai chỉ dùm mình như bác. với bác đã từng làm giống như em chưa?(mua app ngoài rồi về tự cài app free ở nhà)
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@SHIVA123 Bạn dùng itools để cài app dù máy ngoài tiệm thì cũng ko mất app đâu 😁
có dùng đc cho win 8 ko vậy
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@Thanhh98 dùng bt bạn ;)
MÌnh tải itool về và cắm máy vào sao nó báo là máy chưa kết nới với PC vậy chủ thớt 😔 mình xài ip5 7.0.4 itunes 11.1.3.8
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@zoan itune nhận thì itools mới vào đc 😁
noobdoon
ĐẠI BÀNG
10 năm
Phần mềm này lúc trước có xem được là app nào down bằng acc nào, giờ ko biết xem chổ nào
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@noobdoon bấm zoo application mó có để tên acc ở duói mà
Mình muốn chép file vào đường dẫn var/root/media.... thì phải sử dụng phần mềm nào tương thích với IOS 7.0.4 trên 5s vậy các bác?
bác nào check hộ em ngày active với được không,máy em seri:c37gl2epdtdf imei la:013007009194200,em check nhưng mà thấy không giống hướng dẫn không nhìn thấy ngày active liệc có sợ máy em là hàng dựng không
cảm ơn bạn đã Up lên nhé. Mình mới dùng em 4 loay hoay mãi chẳng copy được. Giờ thì Ok rồi.
uranium8
ĐẠI BÀNG
10 năm
itunes 11.1.3.8 nhận các bác ạ, Itools cũng nhận nhưng khi import ảnh thì ascertain ( không tương thích) ạ, Em chưa hiểu cái chỗ Sync giữa Itunes và Itools, bác nào cao thủ chỉ giúp em với ạ, có vài cái App yêu cầu Update ở Itools, click Update thì lại nhảy lên cửa sổ Itunes và update ở itunes ạ!
Tha thiết mong chỉ giáo!
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@uranium8 imporrt vào phần album ấy 😁
ko chép nhạc dc
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@bao1vtc kết nối với itune trc đã

Xu hướng

Bài mới