Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

itunes không đồng bộ được ứng dụng với iphone

hiephuyen
20/10/2010 13:57Phản hồi: 14
itunes không đồng bộ được ứng dụng với iphone
chuyện là thế này!em dùng 3gs lock mới chạy lại fw 4.0 hôm đầu em đã cài appsync của gsm xong và đã đồng bộ được app từ itunes vào iphone nhưng sau khi tải 1 số ứng dụng về iphone em lại không thể đồng bộ ứng dụng vào iphone qua itunes được nữa ( em vẫn cài ứng dụng appsync trên máy) em thử kiểm tra ứng dụng thi không bị lỗi, khi đồng bộ em thấy vẫn hiện ứng dụng trong phần app trên iphone nhưng khi rút usb ra thì lại không thấy ứng dụng trên máy
ví dụ như hình sau em cài avatar trên iphone khi vẫn còn cắm usb vào itunes thì trên iphone vẫn hiện ứng dụng trên máy nhưng khi rút usb ra lại không thấy! có bác nào biết vì sao có thể giúp em với nhé! thank các bác rất nhiều

14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1. Có thể nó bị ẩn cũng nên - bạn sang ô Search gõ Tên App/Game đó xem có ko 😃
2. Hoặc ko bạn dùng cái install0us để cài Game trực tiếp ngay trên iPhone xem có hiện ko nhé, cài mất 15 -20 phút j đó :p
hiephuyen
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình tìm rồi nhưng không thấy bạn ạ!mình cài cả installous rồi nhưng ở đó nhiều bản cũ không có bản mới bạn ạ! như bản papago 7.0 là trên installouschỉ có bản 6.4 thôi! nhiều cái trên đấy không có bạn ạ!nhưng cái quan trọng mình không biết tại sao lại như thế!
Bạn down App về, cho vào trong iPhone rồi dùng install0us cài được mà - mình cài cho 3G vô tư 😃
-> Bạn dùng install0us 3 thì nhét ipa vô private/var/mobile/Document/install0us/Downloads xem ...
iducga
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng bị lỗi này,
Trước đây down 1 loạt App (đã vừng) cho vào iTunes và cài ngon lành.
Nhưng từ hôm qua, tự nhiên iTunes bắt Authe cứ báo là ứng dụng này chưa được xác thực cho iphone của bạn, và không cho đồng bộ nữa.
(ấn không authe là nó xóa luôn app của mình đi). Mình cài app bằng installous cũng được nhưng còn sách, phim, ảnh bây giờ chịu, nó stop luôn chả đồng bộ nữa.
(Mặc dù đã login acc và ấn authe computer).
Có bạn nào có cao kiến giúp mình với.
Thanks.
Hôm qua mình cũng bị thế. Cách fix lại bằng cách, copy files của các ứng dụng đấy sang Folder khác rồi click Open Replace lại trong Itunes là được. Chúc vui nhé.
Xin các Pro chỉ giáo...

Em cũng đang bị tình trạng không đồng bộ đc các apps. lúc đầu thì các apps down về thì đồng bộ ngon lắm nhưng không hiểu sao em down thêm 1vaif apps khác về thì itunes nó không cho sync nữa. có app vẫn hiển thị trong phần itunes nhưng trong IP thì lại không có... các pro giúp em vụ này với....😢😢😢
Xem kỹ phần thông tin App, dạo này nhiều App mới yêu cầu máy đời cao hay FW 4.1.x mới cho cài 😃
@truongngaba mình cũng bị giống bạn.mình thi cho là k phải do fw đâu.ai pro giúp vụ này với
hung08x6
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng bị như vậy. các bạn thử làm theo cách này xem. vì mình đã thực hiện được. sau khi down apps về itune thì mình đồng bộ với iphone không được. các bạn vào store > authorize this computer đăng nhập là ok.
thanks bạn, chơi với android 2 năm giờ quay lại IOS như gà mắc tóc
@hung08x6 thank bạn. mình làm được rồi
Chưa OK được bạn ơi...😔(
nhờ cả nhà help me.
mình download app ở appstore trên iphone rồi mình cắm máy vào pc và mở iturn len rồi vào store /check for available download thì nó hiển thị dơnload trên iturn khi download xong thì mình ấn sync thì nó không đồng bộ dc trên iphone của mình những app dã down
cho mình hỏi là mình up lên bản 6.1.2 bây giờ nếu dùng bản shsh 6.1 cua iphone 4s khác thì có cài dc vào máy của mình không và nếu ai có bản đó thì cho mình với nếu cài dc thank cả nhà nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019