Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iWatch sẽ dùng màn hình OLED dẻo của LG, hai kích thước 1,3" và 1,5", ra mắt tháng 9?

Duy Luân
15/4/2014 22:43Phản hồi: 78
iWatch sẽ dùng màn hình OLED dẻo của LG, hai kích thước 1,3" và 1,5", ra mắt tháng 9?
Ảnh minh họa

Trang tin Naver của Hàn Quốc mới đây tiết lộ rằng chiếc đồng hồ iWatch của Apple sẽ dùng màn hình OLED dẻo do LG sản xuất với hai kích cỡ khác nhau. Điều này khớp với một số tin đồn trước đây về việc iWatch sẽ có hai cỡ màn hình 1,3" và 1,5" nhằm đáp ứng nhu cầu từ phía người dùng. Theo nguồn tin từ dây chuyền cung ứng thì Apple trước mắt đã đặt LG làm 12 triệu đơn vị màn hình và hãng kì vọng sẽ bán được 9 triệu chiếc iWatch trong năm nay. Nhiều khả năng iWatch sẽ ra mắt vào tháng 9 tới đây, cùng thời điểm với đợt làm mới iPhone hằng năm. Hệ điều hành iOS 8 cũng được cho là có nhiều tính năng theo dõi sức khỏe và nó sẽ tương tác chặt chẽ với iWatch.

Xem thêm một số tin đồn khác liên quan đến iWatch

Nguồn: Naver
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Táo có rùi.. nha... ĐẸP
@meta_tanh02 Hỏi ngu tí Galaxy Ghẻ bác nói có hợp tác gì với LG hay Apple trong topic này vậy ? Hay là bác đi quảng cáo cho SS hả
@vnstockguru Mỏng nữa nó khó chứa linh kiện trong, tương lai đồng hồ sẽ mỏng nhưng chưa phải giờ. Cũng giống như smp thôi, lúc đầu dày cộp, giờ càng ngày càng mỏng dính 😁
Mà con này đẹp mà, thiết kế rất nam tính đấy chứ 😃
@meta_tanh02 Lại là chú em à, thế nào mê cái vòng này đúng hông, ra là mua đeo ngay nhé, trông nó ái ái thế nào chác phù hợp với chú em cuồng đóa kekeke
@nguyenhai712 Cảm quan mỗi người mỗi khác, designer và digger hẳn không giống nhau rồi. Tất nhiên đây mới chỉ là concept minh họa nhưng hãy chờ mà xem.
Sireto
TÍCH CỰC
10 năm
Đeo đồng hồ thường thôi :p
Nhưng mà mình bị dị ứng cổ tay, đeo đồng hồ xong cả vùng da đó đỏ rực lên. Nên là 2 năm nay rồi không đeo cái gì.
CloudNine
TÍCH CỰC
10 năm
@Sireto bác đừng lo, sẽ có app chống dị ứng cổ tay 😁
Ngon 😁
Opera Voz
TÍCH CỰC
10 năm
Nhìn giống kiểu trong phim siêu nhân.
😔 hix, chi phí cho đồ công nghệ ngày càng tăng, 1 năm phải thay điện thoại 1 lần, tablet laptop vài năm 1 lần, máy ảnh giờ lại thêm cái đồng hồ. Hy vọng là iwatch ko ngon lắm để mình ko thèm, 1 2 năm nữa lại phải mua cả glass nữa.
@detno29 sao bác k0 chơi thơi 6(?) và 5(xe may)nữa.
@nguyenhai712 6(vợ) 5(xe) 4(tivi) 3(laptop) 2(máy ảnh) 1(tab) 0.5(điện thoại) 1/365(quần áo)
Ổn k bác
@hypous Chơi sang thế kia thì 6 năm đổi 1 lần vợ là đúng rồi, hèn gì các cụ nói chả sai "giàu đổi bạn, sang đổi vợ" 😕.
@Apple Haters Do mình quyết định cả, mọi thứ mới ra mắt chỉ nhằm phục vụ nhu cầu của con người và đưa công nghệ lên 1 tầm cao mới!
Bác kô mua cũng chẳng ai ép, có phải là kô có tiền đến mức bán thận đi để múc cho bằng đc đâu ^^

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
cái này giống vòng đeo tay chứ có giống đồng hồ đâu. Vẫn kết con của Moto nhất!
Tuy nhiên, đồng hồ thì vẫn chơi loại truyền thống thôi 😃
Để xem apple có lại làm thay đổi thế giới một lần nữa không 😁

Tin đồn táo làm iwatch làm cho bao nhiêu hãng công nghệ vắt chân lên cổ cố mà cho ra mấy thứ xấu xí dị hợm
Hy vọng nó sẽ không như cái bản conceps này
Ra nhiều sẽ không đắt.
@Mơ à đắt để làm gì hả bạn lhẳng định đẳng cấp à
@mr.hungnguyen Không đắt thì mới mua được. Ý em là thế. Bác là antifan à:eek:
Vẫn thích con Moto hơn
nhìn giống cái vòng nhựa của con gái tui 😁
@tinlethanhnhan Khoe con gái trá hình :D
Concept kia nữ tính quá, nếu có thiết kế bụi + cá tính hơn thì mới hợp cho nam.
Cho tới giờ vẫn chưa có concept nào vượt qua được moto 360 nhỉ 😁
:oops: như mơ

😔:( ko bik smartwatch của sony nhà mình tính sao
bitback
TÍCH CỰC
10 năm
k hiểu sao mình có linh cảm đây sẽ là 1 sản phẩm thất bại của apple kìa! 😕
Có thứ để "học hỏi" rồi nha :p
cái này chỉ đeo chơi đc thôi nhỉ 😁
mua cái này đi tán mấy em teen , cứ em nào thích thì cho thôi :p
MrBoC
TÍCH CỰC
10 năm
Hãy xem apple sẽ có thể lại đi tiên phong không? Hay là sẽ đến ngày tàn của 1 đế chế 😃

Gửi từ iPad Air của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019