iWin 428 Cho Android, Nhận Win Free Mỗi Ngày

nhanhvl
28/3/2014 9:53Phản hồi: 6
iWin 428 Cho Android, Nhận Win Free Mỗi Ngày
Xin chào các bạn, hôm nay chúng tôi xin cho ra mắt phiên bản mới iWin 428, đây là phiên bản mới được update dành cho các dòng máy Android, trong bản này có khá nhiều cập nhật cực hay cho các dòng android và bổ sung một số chức năng mới cho các game cờ cực hay.

Tải iWin 428 - Tải iWin 4.2.8

Trong phiên bản mới iWin 428 chúng tôi cập nhật cho android lần này sẽ có chức năng tự động trở lại màn hình chọn bàn của game trước đó khi bạn đăng nhập, nghĩa là khi bạn đang chơi dở game nào đó mà có việc bận. bạn có thể tắt iWin và đăng nhập lại khi rảnh rỗi, khi đăng nhập lại thì iWin 428 sẽ đưa bạn về đúng về vị trị trước mà bạn đã thoát.

Các game cờ tướng và game cờ up trong iWin 428 sẽ được hiển thị các quân cờ 2 bên ăn được.các game ........ Miền Nam và Xì Tố sẽ được cập nhật lại chơi cực hay so với các bản game trước.
Các bạn có thể xem kỹ các phiên bản của iWin trong bản cài iWin 291 trong iWin 291 sẽ có đầy đủ các phiên bản dành cho các dòng máy khác nhau.

Xem thêm tại nhanhvl.net
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn cũng có thể tải iwin 428 cho android tại đây nhé http://gameteenteen.mobi/tai-game-iwin-428-android.html
game này hay không bạn mimosa136
@NhiNguyen0106 Bạn giới thiệu game đó mà sao bạn lại hỏi mình 😁
không liên quan bạn ạ
Mình thấy game goPet 121 hay hơn
Longhagens
ĐẠI BÀNG
10 năm
iWin 428 là phiên bản của game chơi bài online mới nhất cho điện thoại iPhone/iPad. Bạn sử dụng chiếc điện iPhone sang trọng với cấu hình mạnh mẽ sử dụng hệ điều hành ios thì không thể bỏ qua game iwin 428 cho iphone hoàn toàn miễn phí.

Game iwin 428 cho iphone

Chơi game iwin 428 trên iPhone không chỉ được tham gia các game bài đẳng cấp mà bạn còn được tham gia kết bạn, làm quen với bạn bè trên cả nước. Game iwin 428 cho iphone là phiên bản mới với nhiều chức năng mới từ nhà sản xuất tai game iwin với các thay đổi:

Chức năng mới trong game iwin 428 cho iphone

+ Tự động trở lại màn hình chọn bàn của game trước đó khi đăng nhập
+ Hiển thị quân cờ ăn được của 2 bên trong game Cờ Tướng và Cờ Úp
Ngoài ra tai game iwin 428 còn có các sự kiện nhận WIN miễn phí hàng ngày giúp bạn có thể kiếm WIN và tham gia các trò chơi trong game mà không cần nạp thẻ. Và còn nhiều điều thú vị trong game iwin 428 cho iphone đăng chờ các bạn khám phá. Nhanh tay tai game iwin 428 cho iphone và tham gia cộng đồng chơi bài online lớn nhất Việt Nam. Hãy trở thành triệu phú WIN với iwin 428 cho iphone.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019