Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Jailbreak iOS 7.1được iPhone 4 bằng Geeksn0w

sususs
22/3/2014 3:27Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oánh dấu cái
em tải mấy bản về máy sao tất cả đều k mở đ hết vậy các bác??
của em là wdxp
@phamdat01 bạn đã tải cái java vs lại cái Net frameworld chưa???
[M]inionn
TÍCH CỰC
10 năm
@trần lý hùng Window XP cũng dùng đc hã bạn, của mình down về toàn bị lỗi win32 sau khi giải nén. Nghe bạn nói cài 2 pm đó thì chạy đc bạn cho mình xin link tải 2 pm đó đi
@[M]inionn Ủa e nhớ support tren win 7 vs win 8 thoi ma

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Ai bán ip 4s 6.1.2 tại hà nội alo 096.2345.282
Geeksn0w support tren win 7 vs win 8 thoi ma

cho e hỏi 4s 7.1 (11D167) jb đc k ạ?
@2biparkour Support iphone 4 thôi bác ơi

@hboy_2707 là thế nào bác nhỉ? e không hiểu cho lắm
@2biparkour 00000000
[M]inionn
TÍCH CỰC
10 năm
@2biparkour Cái này chỉ dành riêng cho ip4 thôi, cố tình ko đọc hay lười vậy =="
Máy mình IP4 world, đang chạy fw 7.1.1 (11D201) có thể jb được không các bạn?
[M]inionn
TÍCH CỰC
10 năm
@hunghtqni Đc bạn
@[M]inionn minh da lam nhung ko jk duoc ban ah, ban co the giai thich giup minh ko
Ban oi minh jb tren win 8 toan bi loi

Sent from my GT-N5110 using Tinhte.vn mobile app
đêm qua em nâng con Lock 4 lên 7.1.1 và jaibreak bằng geesn0wn.

Tuy nhiên đến đoạn dùng itool để chép lockdown vào thì ko thể tìm ra được đường dẫn var/

Em đã mò và thấy có bác hướng dẫn cài afc2add nhưng vẫn ko được

Mong các cao nhân giúp đỡ.

Xin đa tạ
@cuabango Hình như afc2dd ko work tren ios 7.1.1 thi phải???

sao chạy tới đoạn waiting for...... thì bị đứng vậy
cho mình hỏi khi JB trong iphone có App hay game thì có JB dc ko , mình làm gần hết thì bịk hiện này
sao tới đoạn Waiting for the device to be ready (This will take alot) thì đợi lâu vậy các bác @@
Đợi hơn 1 tiếng rồi mà vẫn ko xong. Có phải bị lỗi không mấy bác
Đợi mãi không được em phá cái thì nó lại chạy tiếp, báo Done rồi nó justboot xong vẫn không có Cydia là thế nào các bác? Thất bại đúng ko :v
htrongnam
ĐẠI BÀNG
10 năm
geeksn0w 2.5 co su dung dc cho ip 5 ko cac bac oi
@htrongnam Support only ip4 thoi nhe'.

Các bác cho em hỏi là sau khi jb xong e vào cài 1 vài ứng dụng trong cydia rùi máy khởi động lại ko vào được cydia, safari vào cứ bị bật văng ra là sao nhỉ
@anhchangphieudu boot tethered = geeksn0w,vi jailbreak semi-untethered thoi bac'
@hboy_2707 Bác hướng dẫn em cụ thể là làm thế nào để hết bị vậy ko? em cứ resto xong jb xong đến lúc tắt máy lại bị vậy à
@anhchangphieudu bac' vao` trang http://geeksn0w.it/ co' clip huong dan~
@hboy_2707 đây là clip hướng dẫn jb thì e làm thành công rùi còn vấn đề là sau khi tắt máy vào các ứng dụng đều bị văng ra quay trở lại cydia ko được em đang muốn làm thế nào cho hết à
@anhchangphieudu vi` day^ la` ban jailbreak tethered thoi^ nen^ bac' phai? boot tethered lai.ko co cach' nao` khac'.geeksn0w ver 2.8 bac' reboot hoac tat nguon mo? lai bac ko vo^ dc ma`n hinh`.con` geeksn0w ver 2.9 la semi-untethered nghia~ la` bac' vo^ man` hinh` nhung cac tweak hay cydia,mail,weather,safari deu ko vo dc.chi? xai` nghe goi dc thoi bac'.con` ko bac' cho` JBU.
em có jb bằng geeksnow bản mới nhất mà toàn vào cydia vọc được 1 lúc rùi tới lúc mà nó tắt đt đi bật lại đều bị vậy
thank you bác nha lúc đầu e không hiểu just boot lại nnư thế nào nên ấn vào nút jb lại bị treo maý qua 1 hồi mày mò và tìm hiểu thì e đã vỡ ra và đã biết cách boot lại mỗi khi tắt máy rùi. Dù sao cũng cám ơn các pro đã cho e thêm 1 bài học kinh nghiệm
@anhchangphieudu bac' boot lai dung' iphone bac' dang xai nhe'.boot nham` ko len^ dau
TEAM PANGU cua? TQ phat' hanh` tools jailbreak untethered ios 7.1 and ios 7.1.1 cho tat' ca? thiet bi
maracola
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã có cách jailbreak iOS 7.1 cho tất cả thiết bị. Xem chi tiết tại: http://
www.trainghiemso.com/huong-dan-jailbreak-ios-7-1-1-untether/
@maracola tools nay` y chang eavsi0n7.chi? khac' la` tieng trung quoc'

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095