[Java] Avatar v1.6.2 [Update] và bản Mod chạy nhanh, mod nông trại

MaNhatThien
6/8/2011 22:53Phản hồi: 10
[Java] Avatar v1.6.2 [Update] và bản Mod chạy nhanh, mod nông trại
Khi tham gia người chơi như đang sống trong một thành phố ảo, bạn được thể hiện mình, kết bạn, bày tỏ tình cảm, tạo profile cá nhân. Ngoài ra game còn hấp dẫn bởi hoạt động trồng trọt, chăn nuôi, câu cá, cũng như các hoạt động vui chơi giải trí tích góp điểm nhờ chơi các games mini tích hợp như caro, cờ tướng, phỏm, ........ v.v..​
..:::.. ​
Ngoài ra mình cũng tập tành modify để cho game chạy nhanh hơn nhằm thuận tiện cho việc trồng cây, tưới nước.. và có cửa hàng (Items) ngay trong nông trại, share luôn cho các bạn tải về (yên tâm không bị khoá nick) ở tệp đính kèm. Đã test chạy ổn định trên máy E63, E71:​
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ơi lam ơn cho mình cái bản full đất và nuôi thú ko hạn chế dc ko.giúp mình nha mình thank trước nha
Yêu cầu của bạn oái oăm quá, dữ liệu lưu ở sever của máy chủ chứ ko phải trong phone. việc này kô thể làm đc
zậy mới chớ bạn mình thấy tụi nó hack ầm ầm dc mà gà tụi nó nuôi đau cả 20 kon có đó
Bạn tham khảo bài này đi: Tải cái video về nhé 😁 Share hack Xu Luong Avatar
manhatthien ơi cái bản game người hàng xóm trên pc bác làm ấy sao em cài vào nó bắt phải nt đến cái số nào ấy,có tốn xiền ko vậy hả bác,an xờ giùm em sớm cái 😁 đang máu quá
Bạn dùng bản 2x3 hay 3x2 vậy?
mình xài e71,bản 320x240 ấy,nó bắt gửi tn đến cái số nào ấy 😁 mà sao dạo này ko ghé qua nhà e63 nhà mình chơi nữa vậy
bác manhatthien đâu zồi giúp em với 😁
ma nhat thien giúp mình kâu này với
hailuck
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác cho e xin cái phần mềm class edit or and translator này để e thay đổi mấy cái chữ theo phong cách của e với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019