JB 3G 3GS Lock 3.1.2 Không Cần Sim Active

devil
3/11/2009 18:8Phản hồi: 17
Anh em nào xài lock thì không cần phải dùng sim at đễ active vào menu mới JB bằng BR mà chỉ cần sau khi restore thì nhấn BR3 thì BR3 sẽ giúp active và cài sẵn BR luôn😁,mình mới test ok 100%
http://blackra1n.com/ anh em vào đây down BR3 về giaỉ nén rùi dùng thôi nha
Sau khi có BR thì các bác ON wifi,ở auto lock nên chọn never,và sau đó thoát ra vào biểu tượng BR và đánh dấu vào cydia và sn0w rồi install,sau khi install xong thì máy sẽ có sóng và có sẵn cydia..
Tại thấy nhìu anh em hỏi cách active mà ko cần sim nhà mang nên mình đã test thử và thành công 100%:D
nice day and G9:D
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

môi khi reboot lại thì bị connect to itunes
k3nji2kid
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này tầm bao nhiêu hử bác? Ở HN có chỗ nào uy tín ko ạ? :D
1 cái IP 3GS lock có thể mua được 20 cái router wifi loại chất lượng cao ^^
mua đi, về nhà vô WC ngồi đọc báo, lướt web ...
ec...mua router về cài được nhìu đồ chơi làm bác😁
iphone ko vWIFI giống cá không có nước,.. 😃 bây h là 7h chắc bác ngủ rồi nhỉ 😃) muốn aloo lấy hàng òy nè bác😁
700 xị tới 1 chai là có 1 cái modum wifi router good .
uppppppppppppppppppppppppppppppp
tndp
ĐẠI BÀNG
14 năm
có router rùi thì mua thêm cái cục này của buffalo (Buffalo WiFi gamer router) có 2 xị rưỡi này xài cùng vi vu nè bác
Up cho anh em bik mà JB..nhìu bác nói lung tung là chưa JB được 94xx...chán
nói thì hay lắm bác chưa gặp cái cảnh đó.tui có 2 cây bản lock 1 cây thụy điển ,1 cây úc.cây TD sau khi restore rồi JB dùng bình thường không bị lỗi nào hết.còn cây úc làm như trên vào có sống sánh đầy đủ.mà khi reboot lại thì nó hiện ra cọng cáp thôi.phải dùng RC3 lại thì mới vào được trong.bác có cao kiến gì ko.không biết người ta mới hỏi.chữ chán của bác nhìn mà thấy ghét.ko biết bằng ai.http://chuyeniphone.net còn này nữa giá bán như vậy có ma mà mua
JB bằng RC3 với những em 94x vẫn ăn cáp như thường bạn nhé,chắc bạn toàn gặp 93x thì phải 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019