Jb sẽ không khả dụng trên các bản ios mới 7.0.1 0.2!

denvilkute
26/9/2013 17:18Phản hồi: 34
Jb sẽ không khả dụng trên các bản ios mới 7.0.1 0.2!
Hôm nay vào 0h ngày 27.9 apple đã tung ra bản ios7.0.2 để sửa lỗi mà bản FN gây ra là vượt qua passcode để thực hiện các thao tác bên trong kể cả gọi điên.
Trước khi update mọi người hãy lưu ý có nên up hay không trước khi có bản JB mới nhất cho IOS7 lên hay chờ đợi là quyền của bạn!
Và thông tin mới nhất nhé jb ios7 của nhóm hacker đã không khả dụng trên những bản update mới.
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mjkkj
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có thì chắc cũng có cho 7.0.2 luôn
Vậy 6.1.2 có mà 6.1.3 k có
@denvilkute vì 6.1.3 ra lúc 6.1.2 jailbreak rồi, Apple nó biết hacker vượt lỗi nào để fix rồi. So sánh như bạn thì....
mjkkj
ĐẠI BÀNG
11 năm
@levantam2508 Cũng vì tại cách nhau xa nữa, đây mới có 1 tuần đã ra bản fix
@levantam2508 Thì quá là khập khiễng. Em là em lên cmn 7.0.2 roài 😃
@levantam2508 Vậy các hạcker cũng tuung doạn code để jb các thiên tài cũng có thể tìm lỗi từ code đó để fixx đó là suy nghĩ của mình thui còn lên ha ko do bạn mà Lets Enjoy!
Còn dĩ nhiên cũng có trường hợp apple chưa fix nên có thể jb bt
Theo mình nghĩ sẽ có jb cho bản 7.x.x ổn định nhất. Hiện tại đang có rất nhiều lỗi đc khách hàng phản hồi. Và dĩ nhiên là lên thôi ^^
RadzNguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khi nào mới ra bản update cho đỡ giật tung chảo hả Apple 😔 . Của em iPad 3 mà giật tưng tưng chán quá :( .
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
Có là lên luôn sao phải ngại
truongbose
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lên thoải mái
Nel2010
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lên luôn đi chứ ngại ngần gì nữa, các hacker chắc cũng đang chờ apple ra bản update mới hơn rồi mới tung ra bản jb, rút kinh nghiệm cãc ios trước mà 😃 ;)
lên là lên là lên
Bao giờ mới có JB cho IOS7 đây 😔 đợi lâu quá :(
vẫn chưa fix lỗi hao pin nhỉ 😔
nhanotc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Darrent Khi nào ra bản 7.1.x thì may ra có fix lỗi pin, hoặc không sẽ không có bản fix lỗi pin, vì người dùng " kêu " quá ít mà lại nghĩ ra nhiều cách để khắc phục.
Có lên hay không đây?
muốn jail thì các cao thủ chờ cho ra bản ios chuẩn mới jail 1 thể luôn
Vậy có nên lên 7.0.2 không các bác. Bác thì bảo ngon lắm. bác bảo không. Phân vân quá. hic
nhanotc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nguyễn Quốc Đại Nó không khác gì 7.0. Chỉ là đc fix lỗi trong icloud và thêm ngôn ngữ Greek vào bàn phím khoá.
Cudatxe
TÍCH CỰC
11 năm
Lên vô tư..
magaten
TÍCH CỰC
11 năm
Theo mình nghĩ, các nhóm hack sẽ tiến hành JB trên phiên bản ổn định nhất, như đã làm với 6.1.2 (Apple ra 6.1.3 và 6.1.4 chính là vá lỗ hổng này).
Hiện tại thì phiên bản 7.0 bị cộng đồng than phiền rất nhiều lỗi như giật, lag, bàn phím... Mình nghĩ mọi người không muốn sử dụng một phiên bản có JBU nhưng lại lắm lỗi như thế. Theo mình thì cứ lên tới khi nào thật sự ổn thì dừng để chờ JBU thôi.

P/S: Ý kiến cá nhân, xin đừng gạch đá 😁
penhoc122
TÍCH CỰC
11 năm
@magaten vậy sao không tung rạib cho ios 6.1.3/6.1.4, trừ khi nó có chung 1 lỗi với ios 7
magaten
TÍCH CỰC
11 năm
@penhoc122
Bạn có thể thấy là hiện tại số người sử dụng ios 7 đang rất nhiều, apple cũng đã khóa 6.1.3 và 6.1.4 rồi, nên những người muốn quay lại là không thể. Vậy nên theo mình nghĩ, có thể các hacker đang tập trung vào ios 7 nhiều hơn. Có thể sau này sẽ vẫn có các bản JB cho 6.1.3 và 6.1.4, nhưng có thể mọi người sẽ phải chờ một thời gian 😃

P/S: Ý kiến cá nhân
Hôm qua mình có biết một ng cầm trên tay ip4 đã jb minh biet chính xác cái máy đó chạy6.1.3 đã jb khi dc hỏi là khi rétart lại có vấn đề gì ko ng đó bảo không. Mình mới hỏi qua hỏi qua về địa điểm phía sau bx Mỹ đình mình chưa có time để xác nhận lại. Vì trước đó chủ nhân của chiếc ip cung than vãn vì jb chưa hoàn toàn. Nhưng nay thái độ vui khác hẳn. Khôg biết thế nào
sợ gì mưa rơi ?
lên nào.
Các ban
cho minh biet da co JB cho IPhone 5,iOS 6.1.4.chua vay. Cam on nhieu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019